ข่าว:

🎉🎉🎉 XONLY เปิดรับลงทะเบียนสมาชิกใหม่อีกครั้ง จำกัดวันละ 50 คน จนกว่าแอดมินจะขี้เกียจรับ😀

Main Menu

[Juna Juice] Annoying Little Sister วันๆของผมกับน้องสาวก็แบบนี้แหละ (S)Kater

เริ่มโดย (S)Kater, สิงหาคม 31, 2019, 11:58:43 ก่อนเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

akasaboy

เป็นเรื่องที่แปลกดี ได้อารมณ์เหมือนอ่านการ์ตูณมหาสนุก

ตามตอนต่อไปเลยครับ สนุกมาก
ผมหิวข้าวจัง กดนี่ให้ข้าวให้ผมกินหน่อย

xonly-1221

TYPE ZERO

พี่น้อง หรือ ผัวเมียเนี่ย ทะเลาะกันจงตรงเอากัน อ่านไปยิ้มไปเลย

เเค่เนี้ย! แบบนี้ต้องมีต่อซะแล้วสิ

Maed Permchat

sovereignty.artmagic

กาก่าก้า ก๊าก๋า

เหมือนเคยอ่านอยู่  แต่ในนี้ยาวกว่าเยอะเลยแหะ

ดูๆไปพี่น้องคู่นี้ก็น่ารักดีแหะ

jittipat

pond7747

กัดกัน สุดท้ายโดนทุกที555

ทะเลาะหนมปังต่อ 555

backbone

FAEROH

ได้ทั้งสนุก และขำขัน   ฉากต่อไปน่าติดตามมากๆ  น่าจะทะเลาะกันแล้วจับอึ้บอย่างเดียวเลยคุณพี่ชาย

::Suffocate:: ตอบเม้นมา ฮากว่าเดิมจ้า

strikef.

555 พี่น้องรักกันดีจริงๆ อยากมีน้องสาวบ้างเลยแบบนี้ ส่วนที่ต่อไปจะเป็นยังไง ถ้าเป็นคนอื่น พี่คงอาบน้ำให้น้อง แต่ถ้าเป็นคู่นี้ พี่คงเอาน้ำฉีดล้างข้างในให้น้องเหมือนเดิม 555

555 โดนเลย แต่ก็รอหน้าต่อๆ ไปนะ ขอบคุณครับ

softjoke

น้องสาวนี่ก็ล่อควยจริง รู้ว่าถ้าเถียงแล้วจะโดนเย็ดนี่เถียงใหญ่เลย
...
โดนกับดักจนได้