ข่าว:

🎉🎉🎉 XONLY เปิดรับลงทะเบียนสมาชิกใหม่อีกครั้ง จำกัดวันละ 50 คน จนกว่าแอดมินจะขี้เกียจรับ😀

Main Menu

[Homunculus] Be Natural ♥ : ให้หัวใจพาไป ♥ [Uncensored]

เริ่มโดย oswald, กันยายน 02, 2019, 02:11:54 ก่อนเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

oswald

เมื่อต้องกลายเป็นพี่ชายจำเป็นให้สาวน้อยจอมซื่อ(จนเซ่อ)
ขุดผลงานเก่าของ Homunculus มาแปล เคยมีคนทำแล้วแต่นี่เป็นเวอร์ชั่นของผมครับ
แถม Concept ตัวละครกับตอนสั้นพิเศษจากหนังสือเล่มเล็กที่แนบมากับรวมเล่มด้วยก็แล้วกัน(ไม่ได้ Uncen)

ผลงานอื่นๆ ของ Homunculus

Kyuuai Etranger : กู่รักจากดวงใจ
ภาพสีจากรวมเล่ม
Karada Omoi : แนบชิดสนิทกาย
Sakura Saku : ซากุระผลิบาน
YES! My Darling : ได้ค่ะที่รัก
Spring of Wife : ภรรยาวัยใส
Boy Meets Girl : คืนเหงา
Himegoto Honey Trap - พิศวาสซ่อนเร้น
Ichigo Rendezvous - อิจิโกะคืนรัง
Kohi Musubi Kitan - มนต์คล้องใจ
Hanareba nare ni - สุมไฟรัก
Ibara no Atelier : ห้องแห่งขวากหนาม
Kyuuai Étranger - กู่รักจากแดนไกล

Renai Sample
Fuyu no Kemono : Winter Beast
Renai Sample : พี่น้องลองรัก
Chinmoku Hime : เจ้าหญิงเงียบ
Imouto★Chuuihou : Sister★Storm Warning!!

Dragoo

โอ๊ะ พ่อไว้ใจเกินไปป่ะนี่ หรือว่าดูถูกลูกชาย แต่ก็นะยั่วอย่างนี้ทุกวันก็ไม่ไหวนะ
ถึงเป็นน้องสาวจริงๆก็น่าจะพลาดสักวันแหล่ะ
ปล.แค่ครั้งเดียวก็มีน้องซะละ ช่างบริสุทธิ์จริงๆ สงสัยไม่เคยเรียนสุขศึกษา ต้องจับเรียนเพศศึกษาเยอะๆนะ
It true "NO ONE PERFECT!!" ME too

l2aito

ipor

ความจริงไม่มีไครรู้ว่าเธอเป็นคกันแน่ แต่ทีรู้แน่คือ เป็นเมียเรา

virgoranger

MooOon

ขอบคุณมากๆครับที่แปลให้ได้อ่าน ชอบของอ.ท่านนี้มาก

กำลังรอผลงานใหม่ของเเกเลย เรื่องนี้เคยอ่านเเล้วก็จริง

เเต่ทุกเรื่องของเเกอ่านใหม่กี่รอบก็ไม่เบื่อจริงๆ อบอุ่มหัวใจมาก

เอาจริงๆผู่หญิงก็มีอารมเหมือนกันละนะ เเต่เพราะเป็นผู้หญิง

ก็เลยไม่กล้าเปิดก่อนเพราะกลัวมองไม่ดี อยากเจอสาวๆหรือน้อง

สาวไม่เเท้บ้าง ^^

noohun

เรื่องนึ้อาจเป็นต้นแบบของเรื่อง yes my darling ก็ได้นะครับ
มีองค์ประกอบคล้ายๆกันเลย ตรงที่มีเด็กสาวจากต่างประเทศมาอยู่ใต้ชายคาเดียวกันเนี่ย

nakchakun

สรุปว่า ลูกเพื่อนพ่อ หรือเป็นน้องสาวเนี่ย ยังไม่เฉลยเลย แต่ดูท่าจะได้เมียแทนล่ะ ::Dribbling::

goorboyI

หญิงยอมง่ายๆ ไม่ชอบซินะ ต้องใช้กำลังงง  ::Angry::

css001

ขอบคุนรับ เรื่องนี้นานจริง ผมยั่งคิดว่าเป็นงานเก่าของท่านเลย ไม่ใช้เฉยเลย   เดียวนี้หั่นไปเอางานเก่ามาเเปลก็ดีรับ เอามาเเปลทั่งหมดก็ดีครับจะใดรวมทีเดียวเลยจะหางานอาจารย์เเก่ จะใดมาดูทีเดียวเลย

ผลงาน Homunculus ที่ผมแปลโพสทั้งหมดในเว็บนี้แล้วครับ ถ้าเจอนอกจากนี้ก็เป็นฝีมือของท่านอื่นแล้ว

elviswhat

เพื่อนลูกจริงปะเนี่ยพ่อ ส่งลูกสาวน่ารักขนาดนี้มาอยู่ด้วยจะปล่อยไว้ก็กระไรอยู่แถมไร้เดียงสาขนาดนี่ ใครจะไปอดใจไหวมันก็ต้องมีกันบ้างล่ะ ชายหญิงอยู่ด้วยกัน อะไรก็เกิดขึ้นได้

thetwo

ไม่เฉลยด้วยว่าตกลงลูกเพื่อนหรือลูกพ่อ! หรือจริงๆ เป็นเด็กพ่อล่ะนั่น!! 555
นี่ก็เปลี่ยนใจง่าย อาบน้ำเสร็จออกมาล่อเลย ตลกดี

ชอบคนเขียนมากครับ แปลก็สละสลวยดี ขอบคุณครับ

civil2

โว๊ะ น่าอิจฉาสุดๆ น่าจะเจอแบบนี้บ้าง จะลางานสักอาทิตย์นืง

ว่าแต่ พ่อรู้เรื่องขึ้นมาจะว่าไงเนี่ย

Kit.m555

แมงโก้ส้นตีน

งานดีสม่ำเสมอจริงๆ เลย อาจารย์โฮมุนฯ เนี่ย

ว่าแต่สาวเธอเล็งไว้แต่แรกละมั้งน่ะ ใส่อยู่กับผู้ชายแบบไม่หลังอะไรเลย ก็โชคดีนะ ได้เจอผู้ชายดีหน่อย  ::Shy::