ข่าว:

🎉🎉🎉 XONLY เปิดรับลงทะเบียนสมาชิกใหม่อีกครั้ง จำกัดวันละ 50 คน จนกว่าแอดมินจะขี้เกียจรับ😀

Main Menu

[MEME50] Sexual Harrasment To A Lonely Student นักศึกษาสาวขี้เหงา[By HypN♥s]

เริ่มโดย HypN♥s, กันยายน 02, 2019, 07:48:42 ก่อนเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

siwapeeza

โอ้โหวตอนแรกนี่นึกว่าจะแบบมีพระเอกม้าขาวมาช่วยไหงเป้นแบบนี้ติดใจเฉยเลย สุดท้ายคงโงหัวไม่ขึ้นแน่ 5555

โหววสุดท้าย กลายเป็นยัยร่านซะแล้วนี่

joulez

อ.แกจัดหนักเลยอ่ะ เอาซะโบ๋ทั้งสองรู ผมมองว่าสาวก็เต็มใจนะ ไม่ได้ถูกรังแก วินๆทั้งคู่

เพิ่ม ไอ้หนุ่มจะมีบทอีกมั้ยนะในข้อความที่ซ่อน ให้เดาผมว่าได้เอาสาวแน่นอน

ภาพตอนเส็ด อ. วาดได้อารมณ์มากครับ เทอดูสวย

pfrankz

ต้องเรื่อยๆแบบนี้ติดใจแน่นอน

กลายเป็นใครก็ได้สะแล้ส

jittipat

น่าจะจบไม่สวย โดนรุมแน่ๆมาแนวนี้ดูหน้าอาจารย์แล้วด้วย

เอ้าเปิดประเด็นเองเลย 555

hicaru

นึกว่ารักสัยๆกับหนุ่มแว่น แหม่

กลายเป็นสาวหื่นไปซะแล้ว ตอนนี้ใครก็ด้ายยย

akasaboy

โดนขนาดนี้ ไม่มีทางกู่ให้กลับได้หรอก ต่อให้เป็นรักแท้

นั่นสินะ แค่นี้ไม่พอหรอก ต้องมีเพื่อนเยอะ ๆ ::Horror::
ผมหิวข้าวจัง กดนี่ให้ข้าวให้ผมกินหน่อย

Peter Taowating

โห สาวเจ้าโดนอาจารย์จัดเต็มเลย ท่าทางจะติดเซ็กส์เป็นที่เรียบร้อยแน่เลย ::WooWoo::

เรียบร้อยโรงเรียนอาจารย์  กลายเป็นสาวติดเซ็กส์เลยงานนี้  อาจารย์คนเดียวท่าจะไม่พอ 555

Summermay

ดูทรงน่าจะเป็นมาโซนะ ออกแนวมีอารมณ์เพราะโดนบังคับฝืนใจ จริงๆเป็น perfect match เลยแหละคู่นี้ ต้องการตรงกัน 55

อ่าว สุดท้ายหื่มลามไปจนจะจัดหนุ่มเนิร์ดเองเลยหรา

TADA DANGPA

ดูจากสถานะการณ์แล้ว นางเอกคงชอบจริงๆ เซพติดความอยากแล้วหล่ะ

ท้ายเรื่องคิดว่า น่าจะมีคนอื่นอีกนอกจากอาจารย์ เยี่ยม

Kingkong Keang

ไปๆมาๆชอบนิหว่าแนวโหดๆ
หนุ่มน้อยผู้โชคดีจัดหนักให้หน่อย

thana0707

แบบนี้อ่านๆไปคล้ายๆจะติดใจซะหรือเปล่า

อ้าวสุดท้ายคิดว่ากลายเป็นทาส พลิกล็อค

Tee001

ไปๆมาๆดูแล้วนางเอกเหมือนชอบ และติดใจนะ

สุดท้ายติดใจจริงๆ   พี่แว่นเลยส้มหล่นใส่สบายๆเลย

eedbas1995

ดูแล้วลูกศิษย์ คงจะติดใจแหละ

Edit
มีนะอที่จะทำให้ฉันเกลียดตัวเอง เป็นคำพูดที่แบบ กระตุกอารมณ์มากก

Pruttinan Maikham

มันก็สะท้อนสังคมนิดหน่อยนะเรื่องการหาเพื่อนในมหาลัยถ้าเราเป็นคนเงียบๆ ก็หาเพื่อนยากกว่าจะเจิเพื่อนก็ต้องหาคนที่ชื่นชอบหรือมีงานอดิเรกคล้ายๆกัน

ตอนจบเรื่องนี้ดูมีแสงแห่งความหวังสาดส่องมาอยู่นะ