ข่าว:

🎉🎉🎉 XONLY เปิดรับลงทะเบียนสมาชิกใหม่อีกครั้ง จำกัดวันละ 50 คน จนกว่าแอดมินจะขี้เกียจรับ😀

Main Menu

[MEME50] Sexual Harrasment To A Lonely Student นักศึกษาสาวขี้เหงา[By HypN♥s]

เริ่มโดย HypN♥s, กันยายน 02, 2019, 07:48:42 ก่อนเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

HypN♥s

[MEME50] Sexual Harrasment To A Lonely  Student นักศึกษาสาวขี้เหงา[แปลไทย By HypN♥s](Uncensored)
ึคุณB&B แนะนำว่าควรเปลี่ยนชื่อเรื่องเป็นนักศึกษาสาวขี้เหงาเพราะอยู่มหาลัยแล้ว

เรื่องนี้มีซ่อนข้อความ ให้ตอบคำถามเพื่อขออ่าน
ซ่อนหน้า15 เป็นต้นไป

คำถาม: ท่านคิดว่าเรื่องนี้จะจบลงอย่างไร
เงื่อนไขผู้ที่จะขออ่าน
1. ให้ตอบคำถามเพื่อขออ่าน และให้ Edit หลังจากอ่านจบว่าท่านคิดเห็นเป็นอย่างไร (ไม่จำกัดเวล)
(ต้องมี 2 บรรทัด บรรทัดตอบและบรรทัดEdit)
2. ให้เม้นท์เป็นเรื่องเป็นราว ใครเม้นทืไม่เป็นเรื่องเป็นราว โดนแบนทันที (การพิจารณาขึ้นอยู่กับดุลพินิจของตัวผมเอง)
3. ห้ามเม้นท์มักง่ายเช่นคำว่า "ขอบคุณครับ","แนวนี้ขออีก", "ภาพสวย","แปลดี", "ชอบมาก"หรืออะไรที่ไม่เกี่ยวกับเนื้อหา

1-5

6-10

11-15

**ให้ตอบคำถามเพื่อขออ่าน และให้ Edit หลังจากอ่านจบว่าท่านคิดเห็นเป็นอย่างไร
(ต้องมี 2 บรรทัด บรรทัดตอบและบรรทัดEdit)

เนื้อหาถูกซ่อนเอาไว้ คุณต้องตอบกระทู้นี้ก่อน

(S)Kater

ขณะอ่านช่วงแรก

เปิดมาผมนึกว่าจะเป็นรักใสๆกับเพื่อนในมหาลัย พอภาพจารย์โผล่มาเท่านั้นแหละ
เดาได้ตั้งแต่ช่องแรกเลยว่า จารย์ไม่ติ๋มแบบในรูปแน่ ยิ่งเจอสายตาตอนช่วยยก...ดันตูด มันใช่เลย
โอ๊ย มีไลน์เรียกมาเยด้วย ที่สะดุดคือไอ้ท่า triangle leg lock โม๊กดุ้นนี่โดนใจผมมาก
แบบว่าเพิ่งเห็นในหนังเรื่องล่าสุดพอดี โดนเลย หรือมันฮิตกันหว่าช่วงนี้ เธอโดนจนเหนื่อยพับเชียว

อ่อ ท่านี้นี่เอง ผมไม่ได้อินนะ ตอนแปล

ตัดมาเจอหนุ่มแว่นติ๋มๆ(อีกแล้ว) ลางสังหรผมก็ยังไม่เชื่ออยู่ดีว่ามันใส มาจากจักรวาลDCหรือเปล่า ผมเนี่ย
อ้าว ไม่ใช่แฮะ เหมือนจะเป็นคนดีนา แล้วหนีกลับมาหาดุ้นทำไม ไหนว่าอยากได้เพื่อน ไม่ใช่ละ
หลงดุ้นจารย์โดยไม่รู้ตัวจนไม่มองคนรอบข้างแล้วม้างงงง

เดาเนื้อเรื่องช่วงหลังที่ซ่อน

ขอเดาสองแบบ ผมว่ายัยนี่ติดดุ้นโดนอาจารย์เยจนท้อง กู่ไม่กลับ มายเบรคเป็นทาสจารย์ตลอดไป
กับอีกแบบ กลับใจได้ หรือพบหนุ่มแว่นอีกครั้ง เจอรักแท้ แต่ก็ทนไม่ไหวกลับไปหาดุ้นจารย์อยู่ดี
55 คิดยังไงก็จบแบบดาร์คสินะผมเนี่ย

ข้อความซ่อนหลังอ่าน

แสดงว่าท่านเก่งเรื่องทำนองนี้ เดาถูกทางซะด้วย ขอตบมือให้เลยครับ พั่บๆๆๆๆๆ  ::DookDig::

เนื้อหาถูกซ่อนเอาไว้ คุณต้องตอบกระทู้นี้ก่อน
อ่านกาตูนโดจินแปลไทยทั้งหมดของ (S)Kater คลิกที่รูปภาพได้เลย

yopern

สิ่งที่โปรเพสเซอร์ทำให้นั้น ดูเหมือนเป็นการบังคับ แต่จริงๆแล้วเป็นสิ่งที่เธอคต้องการต่างหาก

edit ดูเหมือนจะมีคนมาคลายความเหงาแทนโปรเพสเซอร์แล้วซินะ ท่าทางติ๋มๆ แต่ข้างในน่าจะซ่อนความจิตวิตถาร ความหื่น น่าจะสมใจสาวขี้เหงาแน่ๆ

MooOon

ของ อ. ท่านนี้มีเเบบฮิลลิงเเละเเบบไม่ดี ใช่ม่ะ เหมือนคุ้นๆ

ว่ามีบ้างเรื่องของ อ. ท่านนี้มีจบดี(หรือป่าว) นางเอกจากที่ดู

หน้าตาดี สวยขนาดนี้ หาเพื่อนไม่ได้? แปลกมาก หรือสวยน่ารักเกิน

จนผู้หญิงไม่อยากยุ่ง? เสียด้ายเเทนจริงๆ จากที่ดูตอนต้นเรื่อง

เเนวจบเรื่องคงไม่พ้นนางเอกคงติดใจดุ้นจนขาดไม่ได้ จริงๆอยากให้เรื่อง

นี้จบดีเเบบ พระเอกขอคบกับนางเอกไปเลย เเต่.....คงยาก -*-

-------------------------------------------

ทำให้รู้สึกว่าเเต่เดิมนางเอก จิตไม่ปกติอยู่เเล้วละมั้ง ตอนจบดูดาร์กหน่อยๆ

เหมือนจะทำอะไรกับใครก็ได้ ไม่เเคร์ เสียด้ายสาวน่ารักๆเเบบนี้มาก ถ้าได้

เเฟนเเบบนี้จะดูเเลอย่างดีเลย ไอ้ผู้ชายตอนจบเรื่องโครตโชคดีเลย อยู่ๆก็มีเนื้อ

มาโยนเข้าปากฟรีๆ -*-

.............เหมือนผมจะเจอเรื่องนี้มีตอนต่อไปด้วยไม่ได้กับผู้ชายในท้ายตอนนี้เเละ

ในตอนจบของตอนต่อ.......นางเอกกู่ไม่กลับซะเเล้ว -*-

มีตอนต่อด้วยเหรอครับ ยังไงก็ขอลิงค์ด้วยนะครับ (เวอร์Eng) นะ

https://nhentai.net/g/255483/

ผมไม่เเน่ใจว่าต่อกันไหม เพราะตอนนี้ไม่มี อาจารย์โผ่ลออกมา เเต่ผมจำนางเอก

เเละไอ้ผู้ชายที่เข้ามาหานางเอกได้ เลยคิดว่าเนื้อหาน่าจะต่อกันอะครับ ลองดูนะ

เดี๋ยวจะลองอ่านดูว่า ต่อกันมั้ยนะครับ หรือคนละเรื่องเดียวกัน
ขอบคุณครับ

neokiseki

อันนี้ไม่รู้ว่าเต็มใจไม่เต็มใจ

เอ้าหลังๆใครก็ได้ละหรอ

tadds

อยากได้ลูกศิษย์แบบนี้บ้าง จบแบบลูกศิษย์หลงแน่นอน
edit: การเป็นสาวหื่นยอมให้ใครก็ได้แล้วสินะ

goorboyI

ผู้หญิงติดเซ็กหนะซิครับ แล้วไอ้ผู้ชายที่ช่วยก็มาเห็นพอดี แต่ทำไรไม่ได้

อ่าว เดาผิดแฮะ กลายเป็นผู้ชายที่ช่วยก็ได้ซะงั้น

elviswhat

ซึซึกะตอนแรกก็เห็นใจว่าโดนอาจารย์เอาเปรียบมาข่มแหงกันแบบนี้ได้ยังไงแต่ก็เหมือนเทอเองก็ชอบแบบนี้เหมือนกันใช่ไหมล่ะเนี่ย ตอนเจอหนุ่มใส่แว่นแอบดีใจนึกว่าจะได้แอบชอบกันซะแล้วแต่ไหงได้ใส่ดิลโด้เต็มสองรูแบบนั้น ถึงว่าทำไมถึงสะดุดล้ม

โอ้โหไอ้หนุ่ม บุญหล่นทับแล้วไหมล่ะอยู่ ๆ มาเจอสาวมาเปิดโอกาสให้แบบนี้สักครั้งในชีวิตจัดเต็มไปเลยลูกพ่อให้ซึซึกะติดใจแล้วเเามาทำเป็นเมียเลยทีนี้

hamsterza

ดูทรงแล้วก็คงติดใจตามสไตล์โดจินแนวๆนี้แหละครับ

ติดใจเฉย ดีใจกับพี่อ้วนด้วย

thai4id

ออกจะงงๆ ไปนิดนึง แต่เดี๋ยวโปรเฟสเซอร์ ก็ต้องตกกระป๋องละ

อ่ะโห ความเหงามันชั่งรุนแรงเสียจริงๆ
อะไรๆ ก็กู

sammies

ดูๆแล้วลูกศิษย์เหมือนชอบ

ติดใจจริงๆด้วย แถมโชคดีของพี่แว่นอีก

B&B

ดูออกยากแหะมาแบบนี้ แต่ลองอ่านๆ ของท่าน Kater ก็พอเดาๆ ได้ว่า นางไม่ติดดุ้นศาสตราจารย์​ ก็ไปลงเอ่ยกับไอ้หนุ่มที่ละมั้งนะ

แต่มันมีโอกาสน้อยมากที่ตัวละครที่ไม่ค่อยมีเสน่ห์​แล้วจะมีบทนะ แต่จากนิสัยนางยากที่จะเลิกสนใจดุ้นศาสตราจารย์​นั้นละน่าาา แต่ก็สงสารนางอยู่ดี ใช้จุดอ่อนของนางเป็นอาวุธ​นี่เลวชิบหาย

ชื่อเรื่องถ้าเปลี่ยนจากนักเรียนเป็นนักศึกษา​จะเข้ากับธีมเรื่องนะครับ

สรุปว่าหนังยาวครับ คงต้องแก้ชื่อเรื่องแล้วล่ะ  ::Sobad::

::Horror:: ::Horror:: ::Horror::

กลายเป็นพวกล่าแต้มไปแล้วจร้าาาาคุณเธอ~~~ กู่ไม่กลับแน่ๆ งานนี้ รู้แค่ว่าที่เดาๆ มาถูกแค่ส่วนเดียวคือการลงเอยกับ 1 ในนั้น แต่จริงๆ แล้วนางต้องการดุ้นใครก็ได้นั้นเองจร้าาา

แต่อย่านางเลย ต้องโทษศาสตราจารย์​เฮงซวยนั้นที่เปลี่ยนเธอกลายเป็นแบบนี้ แต่จากสภาพกู่กลับยากแหะ

ถ้ากู่กลับมาได้นี่สเปคผมเลยคร้าบบบ นางตรงสเปคอ่าาาาา จะว่าไปสเปคผมที่เยอะเหมือนกันแหะ อืมๆ เห็นใครสวยเข้าข่ายกสเปคผมหมดแหละครับ อิอิ

ขอบคุณ​ครับ​

นิสัยแบบนี้เมียทุกหมู่บ้านแน่นอนครับ  ::DookDig::

treerasitnut

รอลุ้นว่าหนุ่มแว่นจะได้แอ้มมะ แต่ดูนางเอกเงี่ยนมาก น่าจะยอมหมด

เดาไม่มีผิด55 ต่อไปคงได้หมดทั้งมหาลัย เยี่ยมไปเลย

แมงโก้ส้นตีน

สายมาโซชอบโดนกระทำของแท้เลยนะเนี่ย  ::Shy::
เห็นแล้วก็อยากได้ซักคน

อ้าว เปิดงานขายตัวเองซะงั้น  ::Evil::

natthapon.sinsadee

เหตุเกิดจากคงามเหงาสินะ แต่ จาน นี่ก็แย่จริงๆ ไม่ดูแล สาวเลย อ่าวกำหาคนใหม่เฉยเลย