ข่าว:

🎉🎉🎉 XONLY เปิดรับลงทะเบียนสมาชิกใหม่อีกครั้ง จำกัดวันละ 50 คน จนกว่าแอดมินจะขี้เกียจรับ😀

Main Menu

[Seto Yuuki] Chitose จิโตเสะจัง 1 [แปลไทย By (S)Kater]

เริ่มโดย (S)Kater, กันยายน 03, 2019, 04:59:25 ก่อนเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

oasishentai

คล้ายเรื่องที่ ผมขอให้แปลด้วยเลยครับติดตามต่อด่วนๆเลย 555 ขอบคุณครับ

Sniper Knight

จะโดนสอยไหมเนี่ย
พระเอกเล็งมาตั้งนาน
ต้องจัดให้ได้้นะทั้ง 2 สาว

tsmkk32

Bobo03

มีสองสองก็แบ่งกันดีๆไม่ตีกันนะ ::Oops:: ::Oops:: ::Oops::
(เห็นแบ่งๆกันก็เบาใจกลัวตอนหน้าจัดๆ)

optiplex

พระเอกเราอดเลย แอบเฝ้ารอมาตั้งนาน โดนตัดหน้าเสียนี่

edit สุดท้ายก็แค่สาวโม๊กให้ พระเอกเราทั้งใหญ่ยาว ด้วย

apichart2523

ยอมใจพระเอกจริงจริง มึงใจตุ๊ดมาก ยอมได้ไงคนที่รักทำอย่างนั้น สมควรแล้วที่โดนไอ้หื่นแย่งไป
การสอนใช้ถุงยางต้องขนาดนี้เลยเหรอ ต่อไปสวิงแข่งกันแน่ทำประชดกัน โอ้ยมันบีบหัวใจผมเหลือเกิน

suwat3648

พระเอกนี้มันอ่อนจังวาาา โดนเขาเอาต่อหน้าแน่เลย  ::Waiting:: ::Waiting::

l3al3yl3ell

นี่คุณพระเอกจะยอมให้นางเองโดนกระทำจริงๆอ่ะ

โถ่ว์ น่าสงสาร เห็นคนที่ชอบโดนแตกในปาก

deknoi00

qweasdzxc

พระเอกนี่มันพระเอกจริงๆ มีสกิลความมึนระดับ100 โดนคาบไปตั้งแต่แรกเลย

เรียบร้อย แต่แลกคู่กันไป สงสัยแอบชอบกันหมดแน่

vincentzx202

อ่าตอนสามละกลับมาตอนหนุ่ง พระเอกแม่งหงิมๆ โดนคาบไปแดก

ประธานแม่งหงิมๆแต่ฟาดเรียบ

gfthebc

โดน​ตัด​หน้า​เหรอ​ครับ​เนี้ย​ อุตส่าห์​แอบ​ชอบ​มา​ตั้ง​นาน​ หลัง​จาก​ที่​ได้​อ่าน​ตอนที่​ซ่อน​แล้ว​ ตอนแรก​ก็ไม่ได้​จับ​คู่กับ​คน​ที่​แอบ​ชอบ​ แถม​เริ่ม​ด้วยการอมสดแถม​ยัง​ไม่​ยอม​คาย​ทิ้ง​อีก​ต่าง​หาก​ ตอน​ต่อ​ไป​จะ​ยิ่ง​เจ็บปวด​รึเปล่า​ครับ​เนี้ย​

thchpa2

TZONE

ไอ้โง่ ปล่อยให้นางเอกทำอะไรแบบนี้กับ ผช คนอื่นได้ไง เห็นแล้วมันน่าหงุดหงิดแทน ขอให้กินแห้วไปล่ะกัน เสียเวลา

Edit: ดูทรง คงโดนน้องชายคาบไป ส่วนพระเอกคงโดนเพื่อนแว่นคาบ

skas999

พระเอกควรข้าไปชาทแล้วเอาก่อนนะ เล็งมานานขนาดนั้น

ผมเป็นพระเอกผมจะขอเปลี่ยนคู่ ตูเล็งมานานโดนคนอื่นคาบไปเฉย