ข่าว:

🎉🎉🎉 XONLY เปิดรับลงทะเบียนสมาชิกใหม่อีกครั้ง จำกัดวันละ 50 คน จนกว่าแอดมินจะขี้เกียจรับ😀

Main Menu

[Shuten Douji] Saimin Seikyouiku สวิตช์คำสั่ง-สะกดรักมัดใจ [แปลไทย By (S)Kater]

เริ่มโดย (S)Kater, กันยายน 05, 2019, 10:20:04 ก่อนเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

(S)Kater

บอกตรงๆว่าเรื่องของอาจารย์คนนี้ผมไม่เคยสนใจแปลเลย ทั้งที่ภาพสวยและเป็นสีด้วยนะ
แถมแอบดาร์คนิดๆ จนแกออกเรื่องนี้เมื่อสามวันก่อน ที่แปลเพราะ เฮ้ย! อยู่ๆแกก็วาดแนวของวิเศษ
ในฐานะนักรวมของวิเศษแห่งจักรวาลโดจิน ต้องจัดหน่อยแล้ว พอแปลๆไป เนื้อเรื่องใช้ได้ด้วยนะ
ออกแนวซาดิษเล็กๆ ชอบก็ตามไปชมกันเลย

01

02

03

04

05

06

07

08

ขออ่านแล้วต้องกลับมาEdit หรือกดตอบเพิ่มคุยกันเกี่ยวกับเนื้อหาช่วงหลัง
กฎง่ายๆคุยแสดงความเห็นกันเกี่ยวกับเนื้อหาความมันในตอนท้ายกัน
ชักชอบนักวาดคนนี้แฮะ อาจมีเรื่องอื่นๆตามมา

เนื้อหาถูกซ่อนเอาไว้ คุณต้องตอบกระทู้นี้ก่อน
อ่านกาตูนโดจินแปลไทยทั้งหมดของ (S)Kater คลิกที่รูปภาพได้เลย

MooOon

เดียวนี้ เเนวพวกนี้จิตนาการเยอะมากจริงๆ ไหนจะ นาฟิกามั้ง

สติกเกอร์เเปะมั้ง ปากกามั้งหนังสือสะกดจิตมั้ง เยอะไปหมด 55+

เเต่ผมว่า ผมเข้าใจพระเอกนะ อาจารย์เเม่ง เเม่พันธ์ชัดๆ ใครไม่มีอารสิ แปลก

ช่วงหลังๆพระเอกเเม่งน่าจะไปลองมั่วไปหมดเเน่ๆ ตอนจบ สวิต น่าจะพัง

เเล้วพระเอกยังคิดว่าใช้ได้ละมั้ง สุดท้ายโดนรุมเอาคืน คิดว่านะ

--------------------------------------------------

คิดว่าจะจบดีๆสักหน่อย เสัยด้าย ยังจะเอา นางเอกไปให้คนอื่นเอาต่ออีก

จริงๆน่าจะทำบทที่พระเอกมันรับผมกรรมมั้งนะ เเต่ที่สงสัยจริงๆสุดท้ายของเรื่องคือ

นางเอกหุ่นดี น่ารักมาก เเต่......ทำไมได้กับผัวหน้าตาเเบบนี้ มันมาอึ่งตอนจบเพราะ

ผัวนางเอกนี่เเหละ -*- ตอนในรูป ทำไมมันหล่อ?

สินสอด มากมาย

แนวนี้กำลังมาแรงนะเนี้ย​ สติเกเกอร์​ นาริฬา​ เหรียญอีกอยากใ้มีแนวนี้แปลบ่อยๆชอบครับภาพสวย5555​ หุ่นอาจารย์นี้ไม่เอาไม่ใช่ลุกผู้ชาย​ ::Shy::

B&B

กำลังอ่านแล้วแวปไปเห็นหน้า 02 หลังอาจารย์ คำว่า rape แล้วรู้เลยว่าจะออกแนวไหน อืมๆ ก็ปกติไม่ใช่้หรอฟ่ะ!!!!

จะว่าไปท่านจะเอา ข้าวผัดโอเลี้ยงไหมครับ เดี๋ยวไปส่งให้ อิอิ

เรื่องลายเส้นผมยอมรับอีกเสียง ถือว่าวาดออกมาดี

::YarKK:: ::YarKK:: ::YarKK::

ซาดิสเล็กๆ อะใช่อยู่ แต่ถ้ามีอีกมันไม่เล็กแล้วนะเอ่อ ตอนแรกนึกว่ามีลูกสาวที่ไหนได้ลูกชายนี่หว่าาา เซ็งจร้าาา

ไอ้อ้วนตอนท้ายนี้น่าจะอาจารย์​ที่โรงเรียนละมั้ง ไม่ก็เป็นมาสค็อต​ของอาจารย์​ที่วาดลงไปแบบ พูดนัยๆ ว่าเมียกูได้แบบนี้ก็ดีสิน่าา อะไรประมาณ​นี้

เพราะที่แน่ๆ ไม่ใช่ผัวนางหรอก เพราะจากสภาพที่นางบอกว่าไม่ค่อยมีเซ็กซ์​ผัวนางน่าจะติดงาน แถมก็มีรูปผัวนางอยู่ด้วย แล้วตัวเองก็เป็นอาจารย์ด้วยแหละเลยต้องอดอันไว้บ้าง แต่มาเจอพระเอกที ก็กลายเป็นทาสตามระเบียบ ถึงเป็นเพราะสวิตช์​นั้นก็เถอะน่าา แต่ราคาถูกไปไหม 800 เยน ถูกเวอร์

แต่เรื่องนี้พระเอกไม่ค่อยโลภเลยแหะ นึกว่าจะหาสาวๆ มาเพิ่มซะอีก แต่เอาแค่คนเดียวเองแหะ อาจจะมีแต่อยู่หลังฉากเท่านั้นเองมั้ง

ขอบคุณ​ครับ​

Digimon MasTer

resistance

สวิตช์นี้ไม่มีอะไรแลกเปลี่ยนเลยหรือครับ สะดวกดีจัง

Edit
เนื้อเรื่องแอบโหดอยู่เหมือนนะครับ ถึงในบ้านต่อหน้าลูกกันเลยทีเดียว

gunflow

ชอบลายเส้นอาจารย์ท่านนี้ครับ เคยอ่านเรื่องอื่น(เกี่ยวกับ หมายเลข 18 DBZ) ชอบมาก แนวสะกดจิต

วาดนมใหญ่ แถมร่านดี สนุกครับ ชอบ

ตอนเอาในห้องนอนนี่ เหมือนสะกดจิตลูกให้แอบดูเลย

คิดว่าตอนแรกจะเป็นลูกสาว แล้วสะกดจิตคู่เลย แต่เขียนเป็นลูกชายซะงั้น รอดตัวไปนะลูก

ไม่งั้นโดนควบแน่ๆ

micmicmic6

ชอบลายเส้นอาจารย์ท่านนี้มากๆเลยครับเป็นเอกลักษณ์มาก

ดีนะผมไมโง่ไปเสียตังขอบพรคุณท่านสกาเตอมากๆครับ

แสดงว่าท่านก็แอบตามไอเวปนั้นอยู่ ทำไมผมถึงออกมาชนรู้มั้ย เรื่องนี้ผมเห็นแล้ว ว่าจะแปลทีหลัง
แต่ไม่นึกว่าไอเวปเก็บตังนั่นมันจะออกมาเร็วขนาดนี้ เพิ่ง3วันเอง ผมเลยแปลคืนนั้นเลย ตัดยอดมัน
แถมส่งให้เวปฟรี แต่ก็คงไม่ทันแล้วอ่ะนะ แค่คืนเดียวมันฟันไป1000กว่าและ ทำไมยังมีคนเสียค่าโง่
อ่านโดจินเสียตังอยู่อีกนะ ของฟรีเยอะแยะ

HK

ชอบตรงคำว่า ออกแนวซาดิษเล็กๆ นี้แหละ แต่จะว่าไป ราคามันถูกจัง 800 เยนเอง ::Dizzy::

ดีนะไม่จัดคนอื่นด้วย ไอเท็มนี้มันดีเกิน แต่ก็ใจหายเกิน ลูกมาเห็น ทำอะไรตั้งเยอะแยะ ถ้าต่ออีกหน่อยแล้วจบแบบผีเสื้อปีกหักนี้ ปวดตับสุดๆ

kantap9

เอไอ่ของแบบนี้มีขายในลาซาด้ามั้ยเนี่ย ว่าแต่อาจารย์เค้าจะรุ้มั้ยนะว่าได้ผัวอีกคนแล้วนะ

ล่อจากอาจารย์จอมเฮี้ยบเชื่องเป็นลูกแมวเลยวุ้ย

maruko069

ของชิ้นนี้มีขายที่ไหน?

edit : ครั้งแรกอาจจะกดสวิชท์ แต่ไม่รู้ว่าตอนหลังๆนี้ น่าจะติดแล้วละ ไม่เห็นกดเลย 555

Akira Watanabe

::HoHo:: ทำไมของวิเศษมันหาซื้อกันง่ายจัง  โลกมันปั่นป่วนไปหมดหรอเนี้ย

::Horror::  มันจัดหนักครูแบบสุด ๆ ไปเลย

แมงโก้ส้นตีน

หลุดของวิเศษมาจากไหนเนี่ย 800 เยนโครตถูก  ::Angry::

จบไปแบบงงๆ แหะ ตกลงว่าโอตาคุหื่นนั่นอดีตสามีจริงเหรอ  ::Me?::

nuyzall1

อยากจะรู้ว่าใช้สวิตซ์เสร็จยังจะยังจำได้อยู่ไหม

ทำๆบ่อยๆให้เริ่มติดละก้ยาวเลยยไม่ต้องกดก้ได้