ข่าว:

🎉🎉🎉 XONLY เปิดรับลงทะเบียนสมาชิกใหม่อีกครั้ง จำกัดวันละ 50 คน จนกว่าแอดมินจะขี้เกียจรับ😀

Main Menu

[Shuten Douji] Saimin Seikyouiku สวิตช์คำสั่ง-สะกดรักมัดใจ [แปลไทย By (S)Kater]

เริ่มโดย (S)Kater, กันยายน 05, 2019, 10:20:04 ก่อนเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

Nowheretorun

ผมติดตามนักวาดคนนี้มาซักพักละ หลังๆชอบวาดหมายเลข 18 ละแนวๆประมานนี้เยอะ เนื้อหาก็น่าสนใจดีนะ ดูสนองนี๊ดคนแบบเก็บกดดี 555

momojr

ของวิเศษจงเจริญ

ตอนแรกคิดว่าจะกดใส่ผู้หญิงทั้งโรงเรียนหลังจากเสร็จกับครูแล้วซะอีก

kapomman

มาแนวของวิเศษแบบนี้อีกแล้ว อยากมีไว้ใช้มั่งเฟ้ย  ::Grimace::
ตกลงสุดท้ายนี่ หย่าผัวเดิมไหมหว่า  คาใจหน่อยๆฟ่ะ

lamom

ของวิเศษ แค่ 800  นี่ถูกโคตร ซื้อช่วงโปรรึเปล่า แต่คำพูอาจารย์ตอนแรกโคตรแรงก็สมควรที่จะโกรธ

Edit พอของใช้ได้ดี นี่บ้าอำนาจเลย แต่อยากรู้ว่าทุกครั้งที่เอามันกดของก่อนไหม

time288

กดสวิสต่อรัวๆ จะได้เหน ฮาเรมไหมเนี่ย

Edit หรือผัวขี้เหร่ จนแกล้งเนียนตามน้ำไป 555

กาก่าก้า ก๊าก๋า

ของโครตดี  พอเจอบอกเป็นนายกนี่ลั่นเลย

แค่800 โครตคุ้มเกินราคา

strikef.

ภาพไม่ใช่แบบที่ชอบแบบที่ท่านดาร์คบอกจริงๆ แต่ก็อยากรู้เหมือนกันว่าจะใช้ทั้งที อย่าหยุดแค่ครูนะ เพื่อนนักเรียนแจ่มกว่าเยอะ ไปแจกจ่ายคำสั่งด้วย 555

เสียดายจัง สั่งแต่อาจารย์ ไม่แบ่งบันให้สาวอื่นบ้างเลย

akasaboy

ดีนะที่ยังมีข้อจำกัดการใช้งานไม่งั้นนะ บันเทิงงงงง

หลัง ๆ เริ่มดาร์กจนกู่ไม่กลับแล้ว
ผมหิวข้าวจัง กดนี่ให้ข้าวให้ผมกินหน่อย

thegift52

ขำตอนอ่านรายละเอียดคำอธิบายการใช้สวิช ช่องล่างซ้าย  ::Oops::
.
โห นี่มันแค้นอะไรฝังลึกขนาดนั้น เป็นเดือนๆปีๆเลยนะ ไม่หรอก นักเรียนก็หลงรักอาจารย์เองด้วยล่ะสิ ไม่งั้นคงไม่ยาว  ::HeyHey::

testseven

เดี๋ยวๆ ขออย่างงี้สั่งกันได้ง่ายๆเลยเรอะ
แต่ตัวอย่างนี้ ไอ้ปุ่มแบบนี้สั่งไม่ได้งั้นเรอะ งั้นตาลุงแถวบ้านผมมันใช้อะไรละถึงเป็นได้ง่ายใช้ปุ่มนี้สะกดจิตอีก
edit : มีสรุปเนื่อเรื่องให้ด้วย แต่แหม เล่นขนาดนี้ ผัวอาจารย์แกไม่รู้เรื่องเลยเรอะ (เล่นทั้งถินขน เล่นทั้งสักลาย ให้อีก)

bankmc1107

แรกๆก็ไม่บ่อยหลังๆนี้ติดเอารั่วๆเลย

เอน๊ะจ๊ะ

อยากได้สวิตช์แบบนี้บ้างจัง แต่ไม่รู้ใช้เสร็จจะมีผลข้างเคียงหรือป่าวเช่นจำความตอนที่โดนคำสั่งได้หรือไม่

zebrazaa

สวิทซ์นี้จะสั่งให้เย็ดให้หนำใจเลย
ได้ใจจริงเริ่มซาดิส  จบด้วยผัวตัวเองว่าวตามเมีย

pooh21

เป็นของที่น่าสนใจจริงๆครับ หลายๆอย่างน่าสนใจมากถ้าหาซื้อได้คงต้องซื้อไว้บ้างล่ะครับ อิอิ

หน้าสุดท้ายนี่สามีเธอใช่มั้ยนั่น เมียเอ็งท้องจะเฟ้ย ไมู่้เลยหร๋อ

Phatsakorn Kamkom

สวิตซ์ฮาเร็มนี้น่าอยากได้มาจัดสักอันพระเอกเยคนทั้งโรงเเน่ง