ข่าว:

🎉🎉🎉 XONLY เปิดรับลงทะเบียนสมาชิกใหม่อีกครั้ง จำกัดวันละ 50 คน จนกว่าแอดมินจะขี้เกียจรับ😀

Main Menu

[DISTANCE] Musume to Chichi no KETSUMATSU คุณพ่อคุณผัว [แปลไทย By (S)Kater]

เริ่มโดย (S)Kater, กันยายน 07, 2019, 04:03:56 ก่อนเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

Supachai Wanwongka

ขอบคุณสำหรับงานแปลไทยครับ ผมไม่แน่ใจเป็นตอนที่ต่อจากเรื่องนึงที่ มีอะไนกันในห้องน้ำแล้วแม่ก็มากรือป่าวนะ

โดเรม่อน

มันมาแบบแปลกๆ555 ผมว่าเดียวได้มีกัน3คนแน่ๆแบบนี้

ไม่มี3คนแต่เหมือนจะตั้งใจเป็นเมียน้อยเลยนะ555 แล้วหน้าสุดท้ายมันยังไงกันสายตาแบบนี้ร้ายกาจมาก

TanukiKen

เป็นเด็กที่รักแม่จังเลยนะ
คงหนีไม่พ้น 3p แน่นอน555

ถือว่าจบดีแหละ ถึงจะไม่จบแบบ3p ก็เถอะ
รอยยิ้มตอนจบนั้นมันอะไรกัน

bigboy001

::Thinking::  อะไรมันจะอยากเอาเด็กขนาดนี้ ต้องอารมณ์ไหนเนียะเมียออกจะสวย ชวนเอา  ::Thinking::

W.thai

แค่เริ่มเรื่องมาดูเหมือนลุกสาวจะหวังดีและมีน้ำใจรักษาครอบครัวเเอาไว้นะครับ

Edit  หักมุมดีตอนแรกนึกว่าจะแอบๆหรือร่วมวงกันที่ไหนได้วางแผนจะเป็นแม่อีกคนนี่่เอง

tcm12599

เคยพยายามหาเนื้อก่อนหน้านี้(ซึ่งไม่รู้ว่ามีมั้ย)  เลยไม่รู้ว่ามีใจกันตอนไหน  แต่มาเห็นสุข  ขนาดนี้ลูกก็สุขใจหรอ  ไม่ไม่ไม่   ลูกก็อยากสุขบ้างตะหาก ::DookDig::

7ครั้ง(ไม่รวมที่ตั้มกับแม่)  แถมมีการดองน้ำไว้ช่องด้วย ออกแนวซาดิสนิดๆนะเนี่ย

natthapon.sinsadee

งานคุณภาพครับ คุณพ่อ นี่ มีคุณแม่แล้วจะมาเคลมคุณลูกอีก5555

CoolNook Thangsakul

55555 เปนไปตามแผน ทำกับแม่เสด จนหมดแรง ตัวเองก้อรอดตัวไป

CoolNook Thangsakul

8น้ำ ในวันเดียว OMG แล้วคุณแม่ไม่ท้องบ้างหรอ สงสัยน้ำเดียวยังไม่แรงพอมั้ง 555

nuyzall1

นี้มันครอบครัวหรรษาาชัดๆๆ ถ้าให้เดาตอนหลังแม่รู้

๕5ผิดคาดล฿ดันชั่ว

gunflow

เมียมันก็ดูดีนะ ทำไมถึงไม่อยากทำกับเมียมัน มาเอาลูกสาว

แต่เดาว่าลูกสาวมีหึงกับเงี่ยนแน่ๆ เหนพ่อแม่จัดกันหนัก และสุดท้าย พ่อมาจัดการลูกสาวต่อ

เอิ่ม  อสุจิก็พุ่งแรงเกิ๊น จนรู้สึกได้ว่าท้อง 9เดือนหน้านี่บ้านแหกแน่นอน

รักพ่อกันทั้งบ้าน แต่บ้านจะแตกมั้ยเนี่ย งานนี้

folk234

จะโดนจับได้รึป่าวเนี่ย หรือจา 3p เลย

edit: เหมือนลูกสาวจากเข้าด้านมืดเลยแหะ คงได้ตีกันแน่นอน

xonly-1867

ก่อนอ่าน ดูรักแม่แต่เดียวก็ทนไม่ได้อยากโดนบ้าง\\
edit กะแล้วว่าต่องอิจฉา

eka1325

พ่อร้ายกาจมาก  เอาลูกตัวเองซะงั้น  แม่ก็สวยนะเนี้ย  จัดหนัก 3 คนไปเลย นึกว่าจะมีร่วม 3คนแล้ว คิดดูเหมือนแม่จะรู้ว่าลูกกับผัวได้กันแล้ว  เสียงดังขนาดนั้นเมียไม่ได้ยินได้ไง

Tdestiny

เรื่อวนี้เป็นแนวครอบครัวที่พลิคสุดตั้งแต่อ่านมาเลย

ขนาดจบนี้ยังคาดไม่ถึงว่าจะขนาดนี้เลย