ข่าว:

🎉🎉🎉 XONLY เปิดรับลงทะเบียนสมาชิกใหม่อีกครั้ง จำกัดวันละ 50 คน จนกว่าแอดมินจะขี้เกียจรับ😀

Main Menu

[Mon-petit] Natsu ga Owaru made เมื่อฤดูร้อนสิ้นสุด ฉันจะหยุดที่เธอ 2/5 (S)Kater

เริ่มโดย (S)Kater, กันยายน 11, 2019, 11:18:20 ก่อนเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

Tee001

ตามแนวนี้นี่นางเอกน่จะชอบเซ็กส์หนักๆแบบที่อาจารย์มอบให้ แต่ติดทีรักโรแมนติกอยู่กับพระเอก เลยไม่ปล่อยใจให้อาจารย์

แหม่นางเอกฝึกหนักจริงๆ 555 เดี๋ยวสงสัยมีหมู่แน่ๆ

Phoowadol

ว้าว เรื่องนี้มีเอวีด้วย แสดงว่าความนิยมของโดนจิต ยอดไม่ธรรมดาแน่ๆเลย เขาถึงเอามาทำผนังแผ่นขาย. ใช่มั้ยครับ
    เริ่มตอนสองมานี่ สาวน้อย คงต้องเตรียมประตูหลัง ให้พร้อมแล้วหละ. ไอ้ครูหื่น มันใสแน่ เห็นของเล่นที่คาก้นเธอ แล้วอดเป็นห่วงไม่ได้เลย ยิ่งอาวุธ ครูใหญแบบนั้นด้วยโอยยยยยย ::Horror::
   Edit. หมดซัมเมอร์นี้ เห็นที นางเอกได้ย้ายฟาก มาอยู่ กับอาจารย์. อย่างถาวรแล้วหละม้างเนี่ย. กลายเป็น คนติดเซ๊กส์ไปแล้วววววว. ที่ผ่านมา คงแค่ข้ออ้างสินะว่าปกป้องโคจับ หึๆ

Ae Haha

อาจาร์ยเริ่มโรคจิตแล้ว ต่อไปนางเอกจะโดนอะไรมั่งนิ

กว่าพระเอกจะแข่งเสร็จ นางเอกใจแตกไปละมั้ง โดนขนาดนี้

Summermay

อยากลองเพื่อโคจังจริงหรอ ท่าทางจะอยากทำไรใหม่ๆมากกว่านะ

strikef.

555 เดี๋ยวนี้ท่านดาร์คพัฒนาจากคอมเมนต์เปลี่ยนมาใส่ภาพแทน โดนใจดีจริงๆ ส่วนแม่สาวน้อยก็ไม่มีสติเลย อะไรก็ได้ จะจูงไปทางไหนก็ได้ ให้ทำอะไรก็ทำ เด็กน้อยจริงๆ โคเอ๋ย รอวันโดนทิ้งได้เลย เพราะตอบสนองความต้องการไม่ได้แล้ว

แบบนี้โคจังสงสัยแน่นอน กลับมาโดนโคอีกทีทำไม่หลวมจัง

กาก่าก้า ก๊าก๋า

ตอนนี้นางอาจจะกำลังสับสน  หลังๆก็คงไม่สนโคจังแล้วละ

หลังๆเธอน่าจะเพื่อตัวเองแล้วละ

karn1789

กว่าจะว่างกลับอ่านตอนที่2 เล็งไว้สะนาน เกือบลืมเนื้อหาตอนแรกสะละ เดี๋ยวรอดูตอ หลังจากเสียบไอ่นั้นเข้าก่นแล้วจะติดใจทางไหนมากกว่ากัน ::Hunger::
กว่าจะปิดเทอมคงฟินแน่ๆ สงสาร นางเอกเบย เอ้ะหรอพระเอก

akasaboy

เอาแล้วอาจารย์เริ่มแอดว๊านแล้ว ตกเป็นทาสกามของอาจารย์จนโงหัวไม่ขึ้นแล้ว

ถ้าได้ไปโคชิเองแล้ว เสียคนรักไป จะทำอะไรได้บ้างนะ
ผมหิวข้าวจัง กดนี่ให้ข้าวให้ผมกินหน่อย

naris1423

ยูอิ เป็นนางเอกที่ทำเพื่อโคจังตลอดเวลาจริงๆ แต่ยูอิ ก็คงติดใจอาจารย์เหมือนกัน ไม่งั้นจะยอมอาจารย์ได้ยังไง

wice111

มาถึงตอนที่ 2แล้ว ชักจะตะงิดๆแล้ว
สาวเจ้าวิชาเริ่มแก่กล้าขึ้นนะ

นั่นไง แม่สาวน้อย เริ่มลืมแฟนแล้ว

powerslam

เพิ่งอ่านตอนแรกจบ ขออ่านก่อนแล้วจะออกความคิดเห็นทีหลังนะ  ::DookDig::
   เหมือนไอ้ครูอ้วนมันจะโรคจิตหน่อยๆนะ ของเล่นมาเพรียบเลย
ชอบจังที่มี link JAV มาให้ดู และขอบคุณที่แปลให้อ่านครับ
X-Only Fever ของเค๊าดี จริง จริง

ฟูราน

โดนทางตูดเนี่ยจานน่าจะหาคนช่วยคนล่ะรูนะครับ
อื้อหือตูดนางเอกปมบานหมดแล้ว

tcm12599

เวอร์ชั่นAv ก็ใช่ได้นะ  แต่เสียตรงที่เนื้อเรื่องเยอะไปหน่อย   ::DookDig::
นึกไงมาสนใจประตูหลัง  แต่ก็ไม่แปลก  เพราะผู้หญิงกลัวโดนเบื่ออยู่แล้ว

โคชิ  นายต้องลองทางก้นบ้างแล้วนะ จะได้ไม่น้อยหน้าอาจารย์เขา

Baby_trex

ตูดก็โดนอ.เปิดซิง หีก็บานเพราะโดนเยด ติดใจเขาขนาดนี้แล้วแฟนจะสนองได้ไหมเนี้ย