ข่าว:

🎉🎉🎉 XONLY เปิดรับลงทะเบียนสมาชิกใหม่อีกครั้ง จำกัดวันละ 50 คน จนกว่าแอดมินจะขี้เกียจรับ😀

Main Menu

[Mon-petit] Natsu ga Owaru made เมื่อฤดูร้อนสิ้นสุด ฉันจะหยุดที่เธอ 2/5 (S)Kater

เริ่มโดย (S)Kater, กันยายน 11, 2019, 11:18:20 ก่อนเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

(S)Kater

หนังจากโดเรื่องนี้นะครับ นางเอกนมอาจไม่ใหญ่เท่าในโด แต่เธอคือรีโอน่า
ผมติดตามเธอมาตั้งแต่เรื่องหยุดเวลาพี่น้อง เพราะงั้นจึงฟินส่วนตัว
ใครชอบสายหนังดูจากOpenloadก่อนได้ แล้วโหลดจากกูเกิลไดร์จะชัดกว่า720p

ตอบกระทู้ตามกฎแล้วจะเห็นภาพและลิ้งโหลด

01

02

03

04

05

จะขออ่านต้องเคยตอบและEditตอนที่1มาก่อน

เนื้อหาถูกซ่อนเอาไว้ คุณต้องตอบกระทู้นี้ก่อน
อ่านกาตูนโดจินแปลไทยทั้งหมดของ (S)Kater คลิกที่รูปภาพได้เลย

natthapon.sinsadee

สไตล์นี้ มันโดนใจแบบแปลกๆ อาจารย์นี้ กะจะตีท้ายครัวลูกเดียว พระเอกก็กลายเป็นต้องโฟกัสกับเบสบอลไม่มีเวลามา เช็คนางเอกหรอก 555

Supachai Wanwongka

ตอนที่ 2 มาแล้ว กำลังรออยู่เลยครับ เป็นเรื่องที่สนุกมาก ส่วนตัวชอบแนวนี้

อะไรครับ ตอน1ยังไม่ได้ตอบบอกรอตอน2 แถมไม่เคยEditสักเรื่อง ตอนนี้ไม่Editอีกขอเชิญที่อื่นนะครับ

Ascobric007

เจ้าครูนี่มันร้าย หลอกไปเรื่อยจนได้เปิดซิงก้น กว่าจะถึงฤดูร้อน คงโดนสารพัดแน่

B&B

เจ้าอ้วนแมร่งเลวจริงๆ นะ ยังเหมือนยังยังเลวได้อีก แต่ตอนนี้คงแค่ก้น แต่หลังจากนี้ละ อืมๆ บรือ~ ไม่อยากคิด

::Orz:: ::Orz:: ::Orz::

รับความโง่ของนางไม่ได้จริงๆ นะ แค่บอกชื่อ โคจัง นางก็พร้อมที่จะทำทุกอย่าง ปากบอกทำเพื่อโคจัง แต่ที่ไหนได้ ผมว่านางทำเพื่อสนองความต้องการตัวเองมากกว่า แรกอาจจะทำเพื่อโคจัง แต่อ่านไปอ่านมา นางทำเพื่อตัวเองซะมากกว่านะ

จริงอยู่ที่อาจารย์​มันเอาโคจังเป็นขออ้าง แต่เหมือนมันพยายามจะล้างสมองมากกว่า แต่ก็สำเร็จด้วยนะเอ่อ ก็ช่วยไม่ได้ละน่าา ตามสูตร NTR พอดีเลย

เอาจริงๆ นะ นางดูง่ายไป แค่ตอนเดียวก็ยอมซะละ มีตั้ง 5 ตอน รีบไปไหน แต่ก็ถือว่าเดินเรื่องได้เร็ว เพราะถ้าไม่ยอมง่ายๆ มันจะดาร์คแบบสุดๆ เลยละ แต่แค่นี้ก็แสบนิดๆ แล้วละ

ตอนต่อไปจะเป็นต้องรอเอาสิน่าาา ไม่มีตัวอย่างให้เฉยชม คงต้องรอท่านลงอย่างเดียวสินะ!

ขอบคุณ​ครับ​

yopern

อีกไม่นานหรอก เดี๋ยวก็ลืมโคจังจนได้นั่นแหละ เริ่มจะคล้อยตามไอ้อ้วนจอมหื่นทุกทีแล้ว

edit ตกลงทำเพื่อใครกันแน่นะ หรือลึกๆในใจก็ชอบแบบนั้น

MooOon

เรื่องเเนวนี้ คงถูกใจหลายๆคนเเละหลายๆคนก็อยากจะเป็นครูที่จะได้

เป็นต้นเเบบของชาติสืบไป 555+ เอาจริงๆผมว่ามันมีจริงๆละมั้ง พวกสาวๆ

ที่โดนข่มขู่ด้วยรูปเเบบนี้ เอาจริง อาจมองว่านางเอกโง่ ทำไมไมบอก โจัง

เเฟนตัวเอง เเต่ผมมองว่า สาวๆ ที่เเบบ ใสจริงๆ ไม่มีใครกล้าบอกใครหรอก

ไหนจะเรื่อง ทำผิดกฎของ ร.ร. ทั้งคู่ ไหนจะเรื่องพ่อเเม่นางเอกรับรู้ ขี้ปากชาวบ้านอีก

ปัญหามันเยอะ ที่เด็กคนนึงกำลังเรียนจะรับไหว เเต่เอาจริงๆ ก็สงสารโคจังนะ

เหมือนหลังๆ นางเอกจะรู้งานมากขึ้น ผมว่านางเอกที่ยอมเชื่อฟังเพราะคำว่า โคจัง

เนี่ย จริงๆเเล้วนางเอกมีอารมร่วมเเล้วใช้ เเฟนเป็นข้ออ้างมากกว่านะ

---------------------------------------------------

คงถอนตัวไม่ขึ้นเเล้วละ ติดใจ ของอาจารย์ไปซะเเล้ว เอาจริงๆ ผมก็สงสารนะ

นักกีฟา มันเล็กกว่าของ ครูที่ไม่ออกกำลังกายได้ไงฟะ -*- ผิดหลักจริงๆ

หลังจากนี้ อาจารย์ให้นางเอกทำไรคงทำตามหมดเเล้วละมั้ง เเต่เอาจริงๆ เรื่องนี้

ที่ชอบคงเพราะลายเส้นเเกวาดสวยจริงๆ + นางเอกหุ่นสวยมาก ยังหลืออีก

3ตอนสินะ ^^

ipor

ปากบอกเพื่อคนรัก.....แต่ใจอะเพื่อคว....ของครู ผู้หญิงปากไม่เคยตรงกับใจซักเรื่อง
........
สุดท้ายก้อเลือก ครูอยู่แล้ว

Boran Mark

ลึกๆ แล้วยูอิคงจะชอบรสชาดเซ็กส์แบบนี ถึงแม้มีความรู้สึกรักอ่อนหวานโรแมนติกอยู่กับโคจัง
edit:อาจารย์เฒ่าเริ่มพัฒนายูอิขึ้นเรื่อยๆ  เดี่ยวคงมีสวิงแน่เลย

bigboy001

::Thinking::  ดูก็รู้อยู่แล้วว่า นางเอกของเราชอบแบบเย แซนวิช ยัดแบบหลายๆอันในรูเดียว เพราะเวลาแหกทีก็เสร็จที มันต้องรุมทั้งโรงเรียนไปเลย จะได้สบายหอย ว่าไหมละ
::DookDig::

EDIT แผนของนางเอก น่าจะประมาณ อ่อยให้หนุ่มๆในโรงเรียนรุมเอาแตกในแบบสุดๆแน่นอน

prasong

อาจารย์ท่านนี้รักและหวังดีกับลูกศิษย์คนนี้จริงๆ มีการสอนและฝึกฝนทางก้นด้วย สุดยอดอาจารน์

Tom Randal

ซัมเมอร์ที่ยาวนานแน่ๆ

ddcc

โห หนังแคสมาเหมือนเกือบเป๊ะเลย ขาดแค่คงไม่ใหญ่เท่าการ์ตูน555
ว่าแต่เธอเชื่ออาจารย์ซะหมดเลยนะ คารมดีจริง
อีก 3 ตอน 3 รอบถึงรอบชิงพอดี แต่น่าจะโดนอาจารย์เอาอีก300รอบ ถถถถถถถ

nakchakun

นั่นไง นางเอกได้จัดทางก้นอีก มีจุกกันไปข้าง ว่าแต่ทำไมเรื่องแนวๆนี้ตัวร้ายต้องเด็ดกว่าพระเอกตลอดเลยน้ออ

เหลืออีกตั้ง 3 ตอน ดีไม่มีจารย์ไปชวนเด็กในชมรมมาร่วมด้วยช่วยกันอีก

elviswhat

เหมือนยูอินี่จะทำเพื่อโคจังตลอด แต่โคจังจะรู้ข้างรึเปล่านะ ว่ายูอิ เอาจริง ๆ เริ่มจะเปลี่ยนไปแล้วนะ จะกลายเป็นทาสกามของอาจารย์จอมหื่นแล้วนะเนี่ยระวังจะเสีย ยูอิไปนะจ้ะโคจัง

ต่างคนต่างพยายามทำตามฝันของกันละกันแต่ที่ไหนได้ยูอินี่ไปไกลกว่าโคจังมากแล้วนะแถมเสียวมากกว่าโคจังหลายเท่าด้วยนะเนี่ย 555 ดูจากทรงงานนี้มีเอ้าดอร์แน่ ๆ หรือไม่หนีกกว่านั้นก็คงมาคนมาร่มแจมแน่นอน