ข่าว:

🎉🎉🎉 XONLY เปิดรับลงทะเบียนสมาชิกใหม่อีกครั้ง จำกัดวันละ 50 คน จนกว่าแอดมินจะขี้เกียจรับ😀

Main Menu

[Gosaiji]Captain Saimin Icha Love Challenge สะกดจิตกัปตันทีมสาว[แปลไทย By HypN♥s

เริ่มโดย HypN♥s, กันยายน 13, 2019, 06:22:38 ก่อนเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

Phoowadol

เรื่องนี้น่าจะจบ ดีอยู่มั๊ง ถ้ามนต์ไม่เสือมอนะ  แต่ตอนนี้ได้เสียบกัปตันไปแล้วนี่ สะบายตัวแล้วสิ. แต่สังหรใจไงไม่รู้ส้มเห็นแว็ปๆว่า มนต์นี้ มีช่วงเวลาเสื่อมคลาย ด้วยนี่สิ ::Horror::   
Edit. โห....?!?!  เกินคาดหมายครับ นี่มันพระยาเทครัวเลยนะครับ ว่าแต่ เหมาหมดชมรมอย่างนี้ ฟ้าไม่เหลื่องเรอะ. ผู้จัดการรรรรรรร 55

strikef.

ตอนแรกเหมือนจะแกล้งทำตามคำสั่ง แต่ตอนนี้สงสัยว่าจะมีพลังจริงๆ แต่ถ้ามีพลังจริงๆ ไม่ลองใช้กับคนอื่นหละ จะได้มันกันทั้งทีม 555

ภูมิใจเลย นานๆ จะเดาถูกทีนะเนี่ย 555

พิสิษฐ์ เ

ชมรมวอลเล่หญิงที่ไหนรับ ผจก.เพิ่มมั้ยครับ ขอสมัครด่วน เผื่อจะมีพลังแบบนี้กับเค้ามั่ง ::Thankyou::

EDIT พลังนี้สุดยอด ใช้ได้ทั้งทีมเลย ::Glad:: ชมรมนี้ เป็นของเรา

กาก่าก้า ก๊าก๋า

อยู่ดีๆก็มีพลังเฉยเลย จะได้ทั้งชมรมป่าวเนี่ย

สบายตัวเลยงี้

Close Read

สะกดจิตแค่กัปตันจะดีหร๊ออออ แต่ที่น่าสงสัยคือ ทำไมอยู่ดีๆถึงคลายสะกดจิตได้เนี่ย แต่ก็ยังดีที่สามารถสะกดจิตต่อเลยได้

ให้มันได้อย่างนี้สิ แต่น่าจะมีแบบภาคต่อที่เหมือนับเพราะไปเป็นประธานนักเรียนแล้วใช้พลังต่ออย่างนี้น่าจะมันส์

HOME SCREEN

เรื่องนี้น่าจะจบ แบบหักมุมว่าตัวกัปตันแบบชอบมีอะไรกับผู้จัดการอยู่แล้วจนผู้จัดการหลายคนทนไม่ไหวลาออกแล้วตัวเอกก็ได้แทนที่ 555 คงพลิกน่าดู

เอาจริงจิตัวแห้งแบบซีดเลยนะแต่เห็นตอนต้นๆว่ามันคลายได้ป่ะแบบต้องสะกดแบบต่อเนื่องหรือเปล่าคงต้องลุ้นต่อไปครับ

time288

ขอมาแทนตำแหน่งผู้จัดการได้ไหม จะได้สะกดทั้งทีมเบย

Edit ว่าหละว่าสะกดได้ทั้งทีม ผมขอไปเปนผู้ช่วยแทนก้ได้น้าา 55

monnavy

joyjung

joyjung

อ้างจาก: joyjung เมื่อ กันยายน 21, 2019, 10:45:21 หลังเที่ยง
ชอบแนวนี้สุดๆ คาดว่าจะได้สาวทั้งชมรม
หลังๆ เจอหลายเรื่องแนวนี้ จบแบบ happy ending คนเดียว
ก็จบแบบสบายๆ การ์ตูนก็ไม่จำเป็นต้องเครียม

aszxdc1254

เริ่มจากกับตันแล้วจะโดนทั้งชมรมเลยไหมเนี้ย

จบที่สร้างฮาเร็มทั้งชมรมเลยต่อไปก็ขยายทั้งโรงเรียน

thegift52

แค่เป็น ผจก.ทีม ก็มีพลังพิเศษแล้วหรอ แล้วใช้กับอะไรได้มมั่งน่ะ ลุ้นๆๆๆๆ
.
นั้นไง ว่าละ ใช้ได้กับทั้งชมรมเลย แล้วกับคนนอกได้ไหมน่ะ กับชมรมอื่น รร.อื่น อัยย่ะ  ::KO::

akasaboy

ผมว่าผู้จัดการคงสะกดจิตทีมนักวอลเลย์ทั้งหมดแน่ ๆ เลย

ผมตอบถูกหมดเลย
ผมหิวข้าวจัง กดนี่ให้ข้าวให้ผมกินหน่อย