ข่าว:

🎉🎉🎉 XONLY เปิดรับลงทะเบียนสมาชิกใหม่อีกครั้ง จำกัดวันละ 50 คน จนกว่าแอดมินจะขี้เกียจรับ😀

Main Menu

[Openload-Censor] หนังAVที่สร้างจากโดจิน (13เรื่อง)

เริ่มโดย (S)Kater, กันยายน 13, 2019, 12:59:27 หลังเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

LAOGUFE

โดจินแต่ละเรื่องคุ้นๆกันทั้งนั้น อย่างเรื่องที่เด็กเสิร์ฟโดน ผจก. ร้านผมก็เคยอ่าน

#ไล่ดูจนหมดแล้วก็ยังหาชื่อเรื่องโดทุกเรื่องไม่ได้ เพราะจำได้แค่บางเรื่อง ยังไรรบกวนแปะชื่อโดไว้ด้วยหน่อยได้มั้ยครับท่าน(เพื่อเป็นการเพิ่มอรรถรสครับ555555)

timeai

หนังที่สร้างมาจากโดจิน นี่ที่สุดเลยครับ ผมชอบโดจินมาก สาวๆแต่ละคนที่แสดงก็น่ารักน่าเอ็นดูทั้งนั้นเลยครับท่าน ขอบคุณที่แบ่งปันมากครับ

MrThien Sit

BabyFace

แค่ตัวอย่างนี่มัน AV วัยรุ่นระดับ 5 ดาวทั้งนั้นเลยหล่ะ  ยิ่งมีเนื้อเรื่องด้วยโอยมือสั่นรีบพิมพ์ตอบเลย ::Suffocate::

dunze

seedchild

แต่ละเรืรองเป็นการ์ตูนที่อ่านแล้วอย่างให้เป็นเรื่องจริงเลย

kayzero

sixdevil7

แนวโดจินที่กำลังหาเลยครับนางเอกน่ารักทุกคนเลย

eakarat

เคยอ่านเรื่องแรกแล้วดีมากๆเลย คราวนี้ทำมาเป็นหนังต้องลอง

nemu268

Phoowadol

เคยนึก สงสัย ว่า หนัง เอวี ที่มี ปก ภาพวาด เทียบกับโดจิน ว่า ใคร ก๊อป ใคร
   ถ้า เอซี ก็อป มาจาก โดจิน ละก็  แสดงว่า  ทีมงานจัดสร้าง  ต้อง เก่งมากไป ที่ไปหา  นักแสดง ที่รูปร่าง หน้าตา คล้าย ในการ์ตูน มาได้ 
   เพราะถ้า โดตีน ก็อปมาจาก หนัง อันนี้ เข้าใจง่าย เพราะ  การวาดตูน  ทำได้ ง่ายที่จะวาดให้เหมือน นักแสดงใน หนัง เอ.วี 
   แต่ขอบอกเลยครับ ว่า  ทุกๆเรื่อง ที่ท่าน  อัพ มาให้  มัน เด็ดดวง สะระตี่ จริงๆ   ::DookDig::
    ส่วน เอวี เลียนแบบหนัง ดัง  ที่ท่าน แปะ ตัวอย่าง ไว้นั้น   ขอ ลงโหวต ให้ 1 เสียง ครับ  ว่า  จัดมาเลยครับ

aspongx