ข่าว:

🎉🎉🎉 XONLY เปิดรับลงทะเบียนสมาชิกใหม่อีกครั้ง จำกัดวันละ 50 คน จนกว่าแอดมินจะขี้เกียจรับ😀

Main Menu

[Bifidus] Majiwari no Yado "บ้าน" 3/3 (ตอนจบ) [แปลไทย By (S)Kater]

เริ่มโดย (S)Kater, กันยายน 14, 2019, 02:05:29 ก่อนเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

elviswhat

จบแบบตอนที่สองนี่ก็โอเคแล้วนะครับ นี่ตามมาถึงห้องเลย เหมือนมาระบายความในใจของคุณแม่มากกว่า แล้วจะกลายเป็นรักทั้งแม่ทั้งลูกเลยไหมนิ

555 จริง ๆ จะแค่กลับมาเคลียร์งานทั้งค้างไว้แล้วก็เรื่องบ้านเช่า แต่สองสาวนี้คิดว่าจะทิ้งกลับมาอยู่และใช้ชีวิตเหมือนเดิมซะนิ กลับไปเองนะจ้ะสองสาว แต่เล่นจนปวดเอวนี่ก็ไม่เบานะ ระวังไขข้อจะเสื่อมเอาล่ะแบบนี้

Boran Mark

ลูกสาวคงเห็นใจแม่ เปิดใจแล วแม่ลูกเข้าใจกัน อยู่แบบสามคน happy ending
edit:โห...ให้กินหวานก่อนเลยเหรอ ระวังพระเอกผอมตายซะก่อนนะ

MooOon

เดียวนะ เอ้ย พระเอก ดูขึ่นเเม่ด้วย คือ อ่านมาต้นเรื่อง วึ้งไปกับมันนะ

เเบบคิดว่าตัวเองยังไม่ดีพอ ยังไม่คู่ควร อารมยังไม่ทันจะซึ้งดี มึงไป

ซั่มลูกเค้าต่อหน้าต่อตาเลยหรอ เเล้วไม่ชวนคุณเเม่ด้วยละ 555+

เอาความรู้สึกดีๆที่คิดว่าพระเอกมันคือคนดี เอาคืนมา 555+

อ่อ ขอบพระคุณที่แปลจนจบสำหรับเรื่องนี้ ผมอ่านเเล้วอบอุ่นใจมาก ^^

ส่วนตอนจบที่คิด ผมคิดว่าคงไม่มีเเบบอื่นนอกจาก 3p คิดว่า

คนเเต่งน่าจะทำให้จบเเบบ ฟินที่สุดเเหละ ^^

------------------------------------------------

ชอบนะที่จบเเบบนี้ ไม่ต้องมีใครเสียใจ  3p ไปเลย เเต่เกลียเพระเอก

เพราะอิจฉามัน คือ ตื่นมาก็มีคนเอาใจ หาข้าวหาน้ำให้ เงี้ยนตอนไหนก็มีคน

มาค่อยรับอารม เเม่ง ตายไปซะไอ้พวกชีวิตดีเเบบนี้

ขอบคุณมากครับ อ่านเเล้วมีความสุขตามพระเอกจริงๆนั่นเเหละ อยากให้มีเเบบนี้บ้างในชีวิต ^^

cboflukexo

มันมาก

pfrankz

สงสารคุณแม่อยากช่วยจริงๆ

ขอองหวานแบบนี้จะจัดไม่ให้เหลือเลย

goorboyI

ต้อง 3p แล้วซินะครับแบบนี้ แล้วก็ย้ายออกไปอยู่ตจว.ด้วยกันเลย

ถ้าจะจัดกันทุกเช้าขนาดนี้จะมีแรงทำงานหรอคับ ไม่ต้องทำสวนแล้วมั๊งทำลูกแทน  ::HoHo::

ddcc

นานจนลืมตอนจบตอนที่แล้วไปแล้วแหะ สรุปว่ายังไม่ 3pเรอะ แม่เห็นลูกแฮปปี้เลยปล่อยไปสินะ
ตอนแหกรูแม่นี่อย่างกว้าง555 ในที่สุดก็แฮปปี้ทั้งคู่ ทีแรกก็กะแล้วว่าพระเอกต้องกลับไปทิ้งห้องมาอยู่กับทั้งคู่

negazero

นานจนลืมจริงๆ ตอนนี้คงจบแบบฮาเรมแน่ๆ

แฟ๊ต บอย

เป็นทั้ง Dad เป็นทั้ง Husband ควบสองตำแหน่งเลย
edit:จบแบบ happy มีของหวานทานตอนเช้า

lamanno9

คุณแม่กำลังอิจฉาลูก ได้แต่หวังว่าแม่ลูกจะเปิดอกกันเรื่องนี้นะครับ
**และแล้วลูกก็รู้ใจแม่พากันจัดจนสำลักความสุขเลยเล่นกันสามคนจบแบบแฮปปี้

kanunnus

::Glad:: นึกว่าหมดไปแล้วนะครับเนี่ย

mummebufa

ดูแลทั้งครอบครัวสิแบบนี้ ไห้น้ำกินเข้ากลางวันเยนเลย

ลาออกจากงานแล้วเยทั้งวันแบบนี้ จะเอาไรซื้อข้าววะเนี่ย อนาคตมืดมนสุดๆเลย

kunza4567

drof666

คราวนี้แหละมึงเอ๋ยได้หัวใจวายตายคาอกจู๋คาร่องแน่ๆ คนแม่ก็แรง คนลูกก็ร้อน
Edit. 5555ถึงขนาดเอวยอกกันเลยทีเดียว ถ้าไม่ฟิตเหมือนคนเหล็กรับรองได้เลยว่าอีกเดี๋ยวจากสวรรค์ก็จะเป็นนรกบนดิน

lock18z

คิดว่าตอนที่สองนั้นตอนจบสะอีก ตอนนี้สักพักคงได้3p

สบายไปเลย ได้ที่อยู่ใหม่อีก ย้ายไปได้เอาสองคน