ข่าว:

🎉🎉🎉 XONLY เปิดรับลงทะเบียนสมาชิกใหม่อีกครั้ง จำกัดวันละ 50 คน จนกว่าแอดมินจะขี้เกียจรับ😀

Main Menu

[Bifidus] Majiwari no Yado "บ้าน" 3/3 (ตอนจบ) [แปลไทย By (S)Kater]

เริ่มโดย (S)Kater, กันยายน 14, 2019, 02:05:29 ก่อนเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

dryice32

น่าสงสารแม่ต้องเสียสละให้ลูกทั้งที่ตัวเองก็อยากมาก
Edit สุดท้ายลูกก็เข้าใจความรู้สึกแม่ และมีความรักเรื่องนี้ จบได้ดีมากๆครับ

ผลพระเอกมึงโชคดีมากเลย

T101

::Glad:: ขอบคุณครับ ::Glad::

ลูกสาวนี่พอถูกเปิดแล้วหื่นจัดเลย  แต่ดันลืมทำคนแม่ด้วยนะ อยู่บ้านกันสามคนจัดแต่ลํูกสาวได้ไง

จัดที่ห้องเก่าส่งท้าย แล้วจัดกันตลอดขนาดนี้มีท้องซักวันแน่

thai4id

เป็นเราก็ต้องกลับทุกวัน แบบนี้จะได้พักไหมนี่

แบบนี้กลับมาเพลียๆ แน่ๆ
อะไรๆ ก็กู

kazu36

พักนี้ขักจะชอบแนว NTR
จัดสลับได้ด้วย แทงหนึ่งได้ถึงสอง แจ๋วไปเบย

GongGang

อากินี่ไม่พูดไม่จาใส่อย่างเดียว ส่วนคุณแม่นี่ก็นะทำไมถึงให้ลูกไปหละ ถ้าอยากได้ก็เก็บไว้เองตั้งแต่แรกเซ่

Edit : ซัดยับ เจอแบบนี้เข้าไปคงจะเหนื่อยน่าดูเลย

kanok

คุณแม่ดีจัง คิดถึงความรู้สึกลูกตลอด
ถึงแม่ยังอยากที่จะได้รับสิ่งนั้นอยู่ตลอดเวลา

และแล้วก็จบด้วยดี ทแม่ลูกทั้งคู่ คิดถึงความรู้สึกของกันและกัน และกลายเป็นว่ามีผัวคนเดียวกันจนได้

eka1325

พระเอกเหนื่อนแน่แม่ก็ต้องการแบบนี้  จัดสองสบายใจไป ลูกสาวนี้ก็ร่านแบบเงียบนะเนี้ย สถานะนี้ไม่ถูกเลย  ลูกเขยหรือพ่อเลี้ยง  พระเอกมีความสุขสุดๆเลยแบบนี้

God25

แม่ทนไม่ไหวหรอก แล้วแม่กับลูกก็มีผัวคนเดียวกันแน่ๆ

แล้วทั้งสามก็อยู่ด้วยกันอย่างมีความสุข จะไม่แยกจากกัน

scorpionx

tadds

สุดท้ายก็ได้ 3p สินะครับงานนี้
edit: สุดท้ายก็ได้3p จบดีมากเลยครับพระเอกโชคดีไปแล้ว

siwapeeza

โหววว แบบนี้ได้จัดทั้งสองคึนแน่ๆ 555

เป็นผมนี่ไม่ต้องคิดมากเลย 5555

นายไข่ย้อย

โอ้ววว ถูกใจ ในที่สุดก็ 3 p สักที แฮปปี้ละทีนี้  ::DookDig::

แต่อยากให้ทำเป็นซีรี้ย์เรื่องยาว แนวๆนี้อีกเด้ หวังว่าอาจารย์จะมีแรงบรรดานใจเด้อ
อิอิอิ

bomb1021

3P แน่นวลลล

edit วันแรกยังปวดเอว วันลังๆคงปวดทั้งตัว

songtohan