ข่าว:

🎉🎉🎉 XONLY เปิดรับลงทะเบียนสมาชิกใหม่อีกครั้ง จำกัดวันละ 50 คน จนกว่าแอดมินจะขี้เกียจรับ😀

Main Menu

[Aomizuan] InCha Bishoujo wa Tannin 1/2 คุณครูเยดุ [แปลไทย By (S)Kater]

เริ่มโดย (S)Kater, กันยายน 15, 2019, 04:17:31 ก่อนเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

Hawaalaew

จริงๆผมชอบลายเส้นของ อ.katsurai yoshiaki แกมากเลยนะแต่หลังๆเหมือนลายเส้นจะเปลี่ยนไปหน่อย ลายละเอียดกับความคมของเส้นดูดรอปลงไป และที่เปลี่ยนไปมากๆเลยคืนสัดส่วนคือมันดูขัดๆตามากกว่าสวย โดยเฉพาะนมใหญ่เกินไปเรื่องก่อนหน้าก็เหมือนกัน เอาหล่ะนอกเรื่องซะเยอะ ตอนเเรก อ.ก็จัดหนักซะแล้วมีหวังตอนจบเธอคงติดดุ้นอ.แน่
Edit ว่าแล้วอ.ล่อซะหลายน้ำเลย ตอนต่อไปนี่ล่อกันในโรงเรียนไม่พอลับหลังคนอื่นปุ๊บเย็ดปั๊บเลย ขนาดเพื่อนมาเห็นเลยนี่ยังจะต่ออีก ดูเหมือนนางเอกจะแอบชอบเพื่อนชมรมฟุตบอลอยู่ แต่ตอนจบดันชอบดุ้นอ.ที่สุดแทน
รวมเล่มblack rubber ของ อ.ท่านนี้สุดท้ายโคตรดาร์กเลย แม่กับดหล่าลูกสาวสุขสันต์กับแก็งค์รร.หื่น เสียดายที่ไม่มีแปลไทย อยากอ่านแบบแปลไทยมากครับ ภาษาญี่ปุ่นกับอังกฤษไม่แข็งแรง

ดาร์คๆนี่อยากแปลกให้นะครับ แต่ภาพกับเนื้อเรื่องไม่โดนใจผมอ่ะ - -

masterbunny

มีเรื่องไม่ชอบมาพากล เหมือนอาจารย์โดนนักเรียนอ่อยและพร้อมมาโดนเย็ดเองอยุ่แล้ว

กำผิดคาด นึกว่าจะมาแนวใสๆ กลายเป็นแนวอาจารย์เหี้ย กับนักเรียนใสซื่องั้นรึเนี้ย

B&B

ชื่อเรื่องเถื่อนดีนะครับ ปกติไม่ค่อยเห็นท่านตั้งชื่อเถื่อนๆ แบบนี้เลยน่าา

เอาตรง​ๆ​ นะอยู่แบบนั้นสองต่อสองผมก็ไม่ไหว ก็ดูหน้าอกนั้นสิ ตูดนั้นสิ น่าฟัดโคตร

ตอนแรกนึกว่าไอ้คนในพุ้งไม้คืออาจารย์​นะน่ะ แต่ไม่แหะ อืมๆ

::Punch:: ::Punch:: ::Punch::

ตอนแรกก็คิดว่าจะไม่เลวร้ายไปกว่าการข่มขืนแล้วเชื่อฟัง แต่ผิดคาดสุดๆ จร้าาา

นางไม่ mind_break​ ถือว่าทนดีจริงๆ แต่ตอนหน้ามีหวังที่นางจะไม่รอดแน่ๆ จากตัวอย่างสุดท้าย

นี่แหละที่อยากอ่าน ทนให้ได้เกิน 1 ตอนถึงจะสนุกสุดๆ ถ้าแค่ตอนเดียวก็ mind_break​ ตับจะไม่ระบม อืมๆ

ขอบคุณ​ครับ​

ปล.1 ไม่มีมุขมาเล่นเลยแหะช่วงนี้
ปล.2 มันก็อยากทวงของเก่าๆ นะ แต่ทวงไปก็เท่านั้น เพราะยังไงท่านก็จะไม่ลงง่ายๆ เลยรอละกัน

satan222

นักเรียนอะไรหุ่นอย่างแซ่บเลย บิ้วอารมณ์มาดีสุดๆ
จะครูหรือเพื่อน ถ้าลองได้อยู่ชั้นเดียวกันงี้ ใครจะอดใจไหว

edit อ่านไปแล้วก็แอบสงสารเหมือนกันนะนี่ กลัวจะไม่จบแค่ที่อาจารย์แน่ๆ

FARM1 HGf

- -

นักเรียนสาว  นาง ปากบอกอย่า เเต่ไม่ขัดขืนเลยสักติ๊ดด

อย่าหรืออยากกันเเน่เนี่ย หุ่นเเบบนี้ใครจะอดใจไหวว

edit ตอนจบโดนเห็นซะเเล้วไม่โดนไล่ออกเรอะ

keatmano

สงสัยจะติดกับนักเรียนสาวแล้ว .... อจารย์ก่อนหน้านี้ก็คงโดนแบบเดียวกันนี้แน่ๆ ::HoHo::

มีสิทธิ์ได้เปลี่ยนโรงเรียนและไอ้อาจารย์ก็ถูกไล่ออก ... แต่น่าจะโดนคุกด้วยนะ ::Angry::

kanok

น่าจะยั่วอาจารย์แน่ๆ ที่อาจารย์คนอื่นถูกจับอาจจะลีลาไม่ดีหรือไม่ก็ใหญ่ไม่พอ เลยหาเหยื่อใหม่

หรือจะเป็นอาจารย์ที่คิดไปเองเพราะหน้ามืด
แต่เด็กก็อยากด้วยแหละ วินๆ

SynChroNice

ยั่วขนาดนี้จารก็ไม่ไหว ::Horror::

น้องหมา ::Horror:: ตอนหน้าโดนจับได้จะทำยังไงต่อล่ะเนี่ย

kazu36

อยากมีแบบครูครับ เดี๋ยวๆๆไม่ใช่ละ
อยากมีนักเรียนแบบเน๊ 555

noohun

เรื่องนี้กำลังทำให้ผมเป็นพวกคลั่งนมแล้ว หุ่นอย่างนี้กับสาวขี้อาย แก๊ปโมเอะสุดๆ
ที่ยอมอาจารย์ง่ายๆนี่ ถ้าไม่มีใจให้ก็จะเหลือเชื่อมากที่รอดจากการโดนข่มขืนมาก่อนตั้ง3ครั้ง

โอเค ไม่รอด อาจารย์มันชั่วผิดกับรูปหน้ามาก ตอนหน้าเจอคนเห็น อาจารย์จะโดนไล่ออกหรือน้องจะโดนแกล้งหนักกว่าเดิม

ice lovelove

คล้ายหนังเรื่องนึงที่เคยดูแฮะ
แต่เรื่อนนั้นครูวางแผนมาอย่างดี

ไม่ใช่เหมื่อนละ เรื่องเดียวกัน เหอๆๆๆ

wichon not

ครูกับนักเรียนหุ่นสะบึมขนาดนี้แถมน่ารักอีก ครูคนไหนก็อดใจอยากเคลมไม่ไหว โดนขนาดนี้ไม่ยอมลูกหนี ชอบละสิอีหนู

ถึงว่าทำไมยอมง่ายจังโดนลูกพี่ลูกน้องมาก่อนแล้วนี่เอง เอาเถอะหุ่นขนาดนี้ ยังไงก็ล่อควยดีๆนี่เอง

black_september

หุ่นนักเรียนสุดๆๆ

gigga

นางเอกดูใสๆนะ ใสเกินไปจนคิดว่าเป็นอ่อยอาจารย์โรงเรียนเก่า ที่ตัวเปียกมานี่อาจจะมาอ่อยอาจารย์ก็ได้หงึ่ ขอชมช่วงหลังก่อนนะท่าน

จากอาจารย์ที่ดูเป็นคนดี โดนครอบงำซะแล้ว ตอนต่อไปนี่ยิ่งจัดหนักเลย แถมเพื่อนมาเห็นด้วย อยากรู้แล้วสิว่าจะลงเอยยังไง จะชวนพวกเธอมาร่วมด้วยไหมนะ หึ่ๆๆ
ปล.เรื่องตาอไปนี่น่าสนใจมากท่า5555

vincenttatto

เชี่ย ต้องเป็นแผนผญแน่นอน แบล๊คเมล

ไอ้เชี่ยเสือกดาคจริงเฉย รอตอนหน้าเลย

ด่าจารย์ใช่ป่ะ ไม่ใช่ด่าผม  ::Sweat::