ข่าว:

🎉🎉🎉 XONLY เปิดรับลงทะเบียนสมาชิกใหม่อีกครั้ง จำกัดวันละ 50 คน จนกว่าแอดมินจะขี้เกียจรับ😀

Main Menu

[Bifidus] Miwa-san no Nakaniwa de สวนของคุณมิวะ [แปลไทย By (S)Kater]

เริ่มโดย (S)Kater, กันยายน 18, 2019, 12:54:24 ก่อนเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

heromomo

มาทางแนวนี้เด็กโดนเปิดซิงสุดท้ายตอนจบจะออกแนวแบบว่าหายไปหรือป่าวนะ

edit : ต่อไปก็ได้กันเรื่อยๆโชดดีแท้เด็กคนนี้

อา ม่อน

tonza221

เหเพราะผมประโยชน์ทางธุรกิจสิน่ะ

เอ็งไปเป็นชู้กับเมียชาวบ้านสิน่ะ

tuix

ผู้หญิงดูสภาพเหมือนเป็นสัตว์เลี้ยงของบ้านหลังนั้นเลยนะ พอมีเด็กหนุ่มมาสนใจก็เลยรู้สึกว่าตัวเองมีคุณค่าขึ้นมาบ้าง
ก็แอบกินขโมยกินกันไปต่อไปครับ

akasaboy

ถูกบังคับแต่งงาน น่าสงสารจัง ต้องดูแลดี ๆ

อะไรจะเหงาขนาดนั้น
ผมหิวข้าวจัง กดนี่ให้ข้าวให้ผมกินหน่อย

srzce

ผู้หญิงเหมือนจะเหงา
ถึงจะบอกแต่งเพื่อธุระกิจก็ตาม ทางครอบครัวน่าจะสนใจบ้าง

เหงาจริงด้วย แต่เล่นทุกวันเลยนี้สุดจริงไม่กลัวโดนจับได้บ้างหรอ

jarabaman

ถ้าชีวิตมันเศร้าขนาดนี้ พากันหนีไปเถอะครับ 555

น่าสงสารนางเอกจริงๆเลยครับ

kazu36

รู้สึก ธรรมเนียมเลือกคู่ให้ จะสร้างความกดดัน เลยต้องหาทางออกแปลก ๆ ญป. คงมีแบบนี้เยอะอยู่

The Naive

ดูแล้วตัวผู้หญิงดูเหงาๆยังไงก็ไม่รู้

Edit มันเหมือนกับเป็นชู้กับเมียคนอื่นเลย แต่ก็น่าสงสารผู้หญิงนะ คงจะเหงาน่าดูถ้าไม่ได้เจอนักศึกษาคนนี้

BiigBoss

ผู้หญิง​น่าสงสารน้องแว่นช่วยเทอที^^พาเธอไป... 

Assa Mia

ทำไมนึกถึงซินเดอริล่าเลย ตอนถูพื้น

edit ไม่กลัวโดนจับได้อะไรจะเหงาขนาดนั้น

lostcar_jojoe

น่าสงสารอาเจ๊แกอ่ะ แบบมาเพราะผลประโยชน์ กำเวร

screambarbez (Nicolas)

เหมือนคุณมิวะจะสนใจในตัวนายแว่นอยู่แล้วมั้งครับ แต่ก็นั่นล่ะ สถานะจริงๆก็โดนจับคลุมถุงชนอยู่ดี ดูไม่มีอิสระเอาซะเลย

Edit: ก็ดีนะครับ แต่จบแบบนี้ก็สงสัย เหมือนไป NTR เมียชาวบ้านไงไม่รู้ ถึงแม้เจ้าตัวจะเป็นแมวกวักพาหนุ่มคนนั้นเข้ามาเองก็ตาม

uta01

ออกแนวไปทางทาสเซ็กส์นะคับ.....แต่ถ้าเจ๊มีความทุกข์ การกินเด็กก็เป็นการบำบัดนะคับ

game2539

เมียหุ่นสุดยอดแบบนี้คนเป็นสามียังไม่สนใจอีกไม่ใช่ไอ้สามีนี้เป็นเกย์แล้วแต่งงานเพื่อปกปิดหรือปล่าวเนี้ย
Edit:เล่นไปหากันบ่อยๆแบบนี้ถ้านางท้องขึ้นมายังไงไอ้หนุ่มนี้ก็คงเป็นพ่อเด็ก100%