ข่าว:

🎉🎉🎉 XONLY เปิดรับลงทะเบียนสมาชิกใหม่อีกครั้ง จำกัดวันละ 50 คน จนกว่าแอดมินจะขี้เกียจรับ😀

Main Menu

ตำนานเทพวายุ kirara story ตอนที่ 9 : ถล่มถ้ำเสือ

เริ่มโดย ΜoNoTΩИ∑ ★★★, กันยายน 18, 2019, 06:17:00 หลังเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

pongsap

sp502

มาเล่นของรักของหวงของริวกะแบบนี้ งานนี้โดนถล่มยกแก๊งค์แน่ๆ

sniperteam

ริวกะพวกปากไม่ตรงกับใจ รักกะบอกว่ารักไปเลย พอรู้ว่ามีคนจะมาทำร้ายคนที่รักสติหลุดเลย

ริวกะยังวัยรุ่นมุทะลุขาดประสบการณ์ทำมห้ดสียเปรียบ แต่ยังดีว่าตัวเองมีพลังพิเศษ หากไม่มีก็หน้าคิด

Au Nanma

อ่านเรื่องนี้นอกจากได้ฉากรักหวานๆแล้วยังได้ ฉากบู๊มันไปพร้อมความรู้อีกด้วย ขอบคุณมากครับ

633sqd

งานนี้ศพเกลื่อนแน่ จะโดนพ่อกับปู่ดุมั๊ยนะ

kenwin

DESTINY_TH

timshel

ยำใหญ่ใส่สารพัด ตายซะพวกมึง บัวอาจจ้องเล่นเมดกรู 

winpooh

มังกรเพลิง สายฟ้า อาละวาด เตรียมใจไว้เลยนะ อย่ามายุ่งกับผู้หญิงของช้าน

เอี้ยเกี้ย

::WooWoo::สนุกมาก​อ่านเพลินวางไม่ลงเลย​ เหมือนกำลังดูหนังแอ็คชั่นอนิเมะเลย

Ke2l3e2oS

nagatobimaru

นายน้อยริวกะครับ อยากเห็นวิชาประยุกต์เอาปักสายฟ้า รวมกับกระสุนวงจักรครับ ระดับนายน้อย จัดให้ชมหน่อยนะครับ

n_neng