ข่าว:

🎉🎉🎉 XONLY เปิดรับลงทะเบียนสมาชิกใหม่อีกครั้ง จำกัดวันละ 50 คน จนกว่าแอดมินจะขี้เกียจรับ😀

Main Menu

[MEME50] Erotic Culture Shocking[แปลไทย By HypN♥s](Uncensored)

เริ่มโดย HypN♥s, กันยายน 20, 2019, 06:47:57 ก่อนเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

oyoyo

หน้าตาโคตรเรียบร้อยแต่เซ็กจัดมาก ทางโน้นเขาสอนมาดีสินะ
ว่าแต่น่าเสียดาบแทนพระเอกนะ โดนฝรั่งเปิดซิงจัดหนักไปแล้ว
น้ากับหลานคิดว่าก็พอจะแฟนกันอยู่ได้นะ

CoolNook Thangsakul

มิน่า ไม่ได้ภาษาเลย มั่วแต่เรียนสุขศึกษาอยู่นี้เอง 5555

CoolNook Thangsakul

โดน ใหญ่ ขนาดนั้นเค้าไป ไม่หลวมก้อดีถมไปแหละ

godplayboyz

หึหึหึ เจอหลานสอนให้ไม่ได้ภาษาก็ได้เซ็กแทน
ตอนจบ น้าน่าจะให้หลานสอนทุกวัน
::Glad:: ::Glad::

กาก่าก้า ก๊าก๋า

สาวต้องการจับรึป่าวเลยเนียนว่าเคยทำทุกวันกะคนอื่น

ไมรู้สึกว่ามันค้างๆฟะ

Tdestiny

ได้ผลัดกันติวยาวแน่ๆ

น้าหลานรักใคร่กลมเกลียวกันขนาดนี้555

น่ารักดีแฮะคู่นี้ แต่เดี๋ยวก่อนเอ็งเป็นน้าหลานกันนะเฟ้ย555

Smith Vill

นานๆที่อาจารย์คนนี้จะวาดผญ.นมเล็กบ้าง แต่นิสัยนี่ไม่ต่างกันเลยหลายๆเรื่อง

อิหนูนี่แม่มอย่างร้าย 555

joulez

ผมว่าน้าเส็ดหลานสาว โดนหลานเทรนงานยาวๆเลย

รู้สึกว่าจบแต่ไม่สุดงัยไม่รู้ หลานก็น่าเยจริงๆน่าจะหาเรื่องติวยาวๆ สนุกๆกันไป

wavetome

มาแนวนี้ สืบสัมพันน้าหลาน เย็ดๆรัวๆแน่นอนครับ

จบไม่สุดจริงครับ แต่ชอบตอนตัดสลับไปตอนคุณหลานกำลังเทรนอยู่มาก 555

Dragoo

เอ๊าไปแลกเปลี่ยนเรียนภาษา หรือว่าไปแลกเปลี่ยนเรียนรู้เรื่องบนเตียงนี่ สงสัยกลับมาละหาใครไม่ได้ เลยมากหาน้าตัวเองเห้อ เสียดายความบริสุทธิ์น่าจะให้น้าก่อนไปนะ

***หง่ะ จบแบบนี้ค้างคานะ แต่อะไรหว้า 3 คืนเลยเหรอ ไม่ฟ้าเหลืองตายแล้วล่ะ
It true "NO ONE PERFECT!!" ME too

Tee001

ให้ไปเรียนภาษา กลับไปเรียนเซ็กซ์ซะงั้น เฮ้อ เด็กสมัยนี้ 555

เรียนรู้มาเยอะจริงๆ จนคุณน้าแทบเอาไม่อยู่ อิๆ

l2aito

เดี๋ยววว หนูโว้ย เขาให้ไปเรียน ไม่ใช่ให้ไปทำอารายแบบน้านนนน  ::Angry::

ลาภลอยเลยนะน้า ไม่ต้องไปหาแฟนให้แล้วแบบนี้น่ะ

neokiseki

ไปฝึกหนักมาเพื่อจะเอาผชหรอเนี่ย ทุ่มเท

ensd-07

ไปเรียนภาษาหรือไปเรียนเซ็ก แต่คิดว่าจิงแล้วยังจิน อยู่ น้าโดนหลอก

เอาไม่จินนี้ว่า ไปเรียนเซ๊กมาจิงๆๆ

[S]ha[D]ow◕‿◕

ไม่ใช่ว่ากลายเป็นสาวขี้เงี่ยน เย็ดกับใครก็ได้ชัวร์เลยมั้ง 55+

จะกำราบดัดนิสัยนางยังไงน๊า