ข่าว:

🎉🎉🎉 XONLY เปิดรับลงทะเบียนสมาชิกใหม่อีกครั้ง จำกัดวันละ 50 คน จนกว่าแอดมินจะขี้เกียจรับ😀

Main Menu

มีใครเคยจับได้ว่าเมียของเราไปมีอะไรกับคนอื่นบ้าง

เริ่มโดย Koog Google, กันยายน 20, 2019, 09:33:48 ก่อนเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

karin117

ผมครับ แต่ทำอะไรไม่ได้แล้ว เขามีเซ็กซ์กันไปแล้ว มันย้อนเวลาไม่ได้ สุดท้ายเลิกกันครับ เพราะเขาแอบไปมีเซ็กซ์กันอีก

Nobi2

เคยครับแอบเช็คในโทรศัทพ์ครับ หลังๆเลยพาสวิงเลย55555

miru_mishi

เคยมีประสบการณ์เหมือนกันครับ เดี๋ยวค่อยมาเล่าให้ฟัง

Night Sky

ยังไม่เคยจับได้ ส่วนใหญ่จะเป็นผมเองที่แอบไปมีอะไรกับคนอื่น อิอิ

i_robot

เมียเก่าบอกว่าเครียดเรื่องงาน ไอ้นั่นทำงานที่เดียวกัน คอยให้คำปรึกษาตลอด วันนั้นเครียดมากเลยซื้อเหล้าไปกินกันกลมนึง เสร็จโจรสิ

mrgreen

ยังไม่เคยจับได้กับเมียตัวเองแต่เมียคนอื่นเคยเจอ

Paitoon Kongsit

ronin21_xonly

ยังไม่เคยแต่ถ้ารู้ว่ามีความสัมพันธ์คงไปต่อไม่ถูกเหมือนกันครับ

AssSin01

เคย แล้วก็ให้อภัย ตอนนั้นรักแบบจม ตอนนี้มองกลับไปคือ โง่จังวะกู 5555  ::HoHo::

popy009

เจตภูติ

ไม่เคยโดนนอกใจครับ หรือโดนไปแล้วแต่จับไม่ได้ก็ไม่รู้ครับ