ข่าว:

🎉🎉🎉 XONLY เปิดรับลงทะเบียนสมาชิกใหม่อีกครั้ง จำกัดวันละ 50 คน จนกว่าแอดมินจะขี้เกียจรับ😀

Main Menu

มีใครเคยจับได้ว่าเมียของเราไปมีอะไรกับคนอื่นบ้าง

เริ่มโดย Koog Google, กันยายน 20, 2019, 09:33:48 ก่อนเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

rastafari69

ผมเคยครับแฟนแอบไปนอนกับน้องในกลุ่มเดียวกัน มารู้ที่หลังเจ็บมาก ก็เลยเดินออกมาดีกว่า สุดท้ายก็ยังเป็นพี่เป็นน้องได้อยู่ครับ

Nattanan Tst

elviswhat

ไม่เคยจับได้ปต่แฟนมาบอกว่าแค่เกือบมีอะไรกัยคนนั้น แต่เพื่อนของแฟนนี่สิจัดกันสด ๆ ต่อหน้าแฟนผมเลย

naszaeiei

Kitty Hotmail

เคยครับเรื่องมีอยู่ว่าตอนนั้นผมไปทำงานที่อยุธยาเดื่อนผมต้องกลับมาหาแม่ที่กรุงเทพฯเดือนละ2วันส่วนแฟนช่วยป้าขายข้าวถ้วยอยู่ตลาดนัด พอกลับจากกรุงเทพก็มักจะมีคนมาบอกว่าเมียมึงพาผู้ชายมาที่ห้อง แต่ผมก็ไม่เชื่อครับเพราะรักและเชื่อใจ พอหลังก็มีคนพูดบ่อยขึ้นผมก็เกิดความลังเลใจ. วันนั้นผมก็ต้องกลับมากรุงเทพที่เคยเลย. แต่ไม่ได้กลับจริง เพื่ออยากรู้ความจริง แล้วก็ได้รู้ความจริงว่าเธออย่างที่ใครๆเข้าพูดเห็นกับตาสองตาคา...อยู่เลยผมก็ยังมีหน้าแอบยืนดู ตอนทำตัวไม่ถูกอยากจะเขาไปฆ่ามันให้ตายแต่ติดอย่างเดี่ยวกลัวต้องมานั่งติดคุก เลยไม่แสดงตัว แล้วก็ออกมา ตอนนั้นทำตัวไม่ถูกเลยครับสมองเบอไปหมดนั่งร้องไห่หนังมาก. แต่มันก็ผ่ามไปนานแล้วครับ จนผมมีคนใหม่แล้ว

radeon26

Krattawut Chancay

เคยแต่จับได้ว่าแอบคุยกับคนอื่นแต่ไม่ได้มีอะไรกันเพราะอีกฝั่งอยู่ต่างประเทศ

13doom

ยังไม่พบเจอกับเรื่องราวทำนองนี้ครับ