ข่าว:

🎉🎉🎉 XONLY เปิดรับลงทะเบียนสมาชิกใหม่อีกครั้ง จำกัดวันละ 50 คน จนกว่าแอดมินจะขี้เกียจรับ😀

Main Menu

ลบแล้ว

เริ่มโดย Kwang,ploy, กันยายน 20, 2019, 07:43:28 หลังเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

Kwang,ploy

ลบแล้ว

jung1622

และแล้วก็มาจนได้ตอนใหม่ รอมาหลายวันเลยครับ

itschelsea11

หลายๆอย่างเริ่มลงตัวแล้ว ดีใจกับหมอรงค์ด้วย

Kitty Hotmail

ตอนใหม่มาแล้วเข้ามารอทุกวันเลยหวังว่าจะลงเอินกันด้วนดี

gai

::YehYeh::  จัดสด ชอบๆๆๆ
ขอบคุณมากๆเลยครับท่านได้ลงตัวกันเสียสักกะที  แต่ นายท็อป ได้ข้อความอะไรนะ ยังต้องติดตามกันต่ออีก

veget

ชอบครับชอบ จบเเบบ happy ending เเอบเสียดายหมอฝนนิดๆที่โดนเปิดซิงเพราะประชดคนรัก

thinks

สมกับรอคอยมาหลายวัน คิดถีงหมอฝนจัง  อยากอ่านไซด์สตอรี่ความรู้สึกของฝนเองตอนโดน และวันต่อๆมา ที่ทิดไปรับไปส่ง หลังจากที่โดนทิดเปิดซิง

ronin21_xonly

ขอบคุณที่ไม่ทำร้ายจิตใจคนอ่านจนเกินไปที่ไม่มีใครได้แตกในใส่หมอฝนก่อนที่เธอจะได้แต่งงานนะครับ

ป.ล. 1 ติดตามอยู่ด้วยใจระทึกทุกตอนนะครับ ขอบคุณมากครับ

ป.ล. 2 อยากรู้เนื้อเรื่องในมุมของหมอฝนบ้างครับว่าหลังจากที่มีอะไรกับทิดแล้วเธอมีความรู้สึกเป็นอย่างไร อะไรที่ทำให้เธอยอมไปสวิงกับทิดที่ม่านรูดได้หรือว่าในส่วนลึกแล้วเธอติดใจในรสชาติ Sex ที่ทิดมอบให้ถึงยอมทึดถึงขนาดนั้น เชื่อว่าประเด็นนี้น่าจะติดใจผู้อ่านหลายท่านเลยนะครับ

010377

สนุกมากครับ รอลุ้นว่าท๊อป ตกลงอะไรกับหมอณรงค์ เดาว่าให้ไปขอพลอยแต่งงาน ไปก็สวิงกัน ลุ้นตอนต่อไปครับ

x_maner

ไม่เคยโดนทิดแตกในหรือนี่

อย่างน้อยหมอรงค์ก็ได้แตกในคนแรกอะนะ

ว่าแต่มือถือสั่นนี่จะมีอะไรต่อ

poker46

Phoowadol

สมรัก  สมหวัง กันซักทีนะครับ  ในตอนใหม่นี้  มี กวาง กับพลอย โผล่ มาแจมด้วย  คิดถึง เธอขึ้นมาทันที  ::Shy:: 
    ส่วน ฉาก พระ นาง ในห้องหอ  เล่นเอาพี่ นี้ อิจฉา ตาร้อน ผ่าวเลยหละ   ::Bloody::   แล้ว สาย ที่เรียกเข้า ช่วงท้าย?... เป็นใครน๊า.....อย่่บอกนะครับ ว่า พี่ท็อป   นี่ คิดจะ ทำอะไรกันรึเปล่า....อะจึ๊ยๆ   

drof666

ตัดเรื่องของเปรี้ยวหายไปเลย ไม่รู้จะเป็นตายร้ายดียังไง
edit. สมรักสมรสกันไปแล้ว แต่เรื่องไอ้ทิดไม่เคยได้แตกในนี่ออกจะเหลือเชื่อไปหน่อย เพราะโดนบ่อยแถมยังพาไปสวิงในม่านรูดด้วย

hunterkung