ข่าว:

🎉🎉🎉 XONLY เปิดรับลงทะเบียนสมาชิกใหม่อีกครั้ง จำกัดวันละ 50 คน จนกว่าแอดมินจะขี้เกียจรับ😀

Main Menu

เกมรักภารโรงเฒ่า ปี 2 ตอนที่ 1 : แหวกกลีบสาวนางงามมิตรภาพ Pt1

เริ่มโดย nato87, กันยายน 21, 2019, 08:40:35 ก่อนเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

ระหว่าง "น้องอีฟ" กับ "น้องหมวย" จากที่อ่านมาในเรื่องสั้นคุณชอบคนไหนมากกว่ากันครับ

น้องอีฟ อรัญญา - สาวเรียบร้อย แม่ศรีเรือน แบบนี้แหละชอบ ใครได้เธอไปเป็นแฟนหรือศรีภรรยานี่ถือว่าโชคดีมาก
140 (57.9%)
น้องหมวย เดือนดารา - อาหมวยสุดโมเดิร์น ที่แอบซ่อนความน่ารักไว้ภายใน แถบยังไฟแรงเฟร่ออีกต่างหาก
102 (42.1%)

จำนวนสมาชิกโหวดทั้งหมด: 242

oldfencer

มาแล้วครับ ภาค2 ภาคนี้ลุงแกคงต้องเร่งเก็บนางฟ้าที่เหลือ

grindsaw

อยู่นานจริงๆลุงพลนี่ เมื่อไหร่จะเด๊ดคาอกสาวๆซะทีน้า

Peera canalitartis

sun_307

น่าสงสารน้องอีฟจังเลย ต้องมาโดนน้องนาถลวงมาให้คนเจ้าชู้แบบลุงพลเปิดซิง

barney

797979

รอมานานพอสมควร แต่ก็คุ้มกับการรอคอย เริ่มตอนแรกก็น้องอีฟเลย

Phoowadol

คือ  ผมเชื่อว่า นักอ่าน หลายคน ส่วนใหญ่  เข้าใจนะ ว่า นั่น คือ มุก ที่ครูเบสใช้แชว ลูกศิษย์ กรณี  Mrs.  คำนำหน้า 
   แต่ ก็มีเหตุ ให้ท่านต้อง ออกมาขยายความ ให้ เหล่ารี๊ดให้กระจ่าง   
   ขอนับถือ ความเอาใจใส่ ของไรท์.ที่มีต่อ รี๊ดเดอร์ เป็นอย่างมากครับ

Alligator

มนุษย์ลุงกับน้องนาถนี่เจ้าเล่ห์เพทุบายพอกันรวมหัวกันนักเรียนพยาบาลเตรียมตัวเสียวเดินสู่ประตูสวรรค์

kookai

จริงๆ ก็แอบสงสารน้องอีฟเหมือนกันนะ ไม่รู้อิโหน่อิเหน่ก็โดนไปกับเขาด้วย แต่เป็นกรรมเก่าที่ต้องเผชิญกันไป แต่สบายลุงพลไปนะ /ขอบคุณครับ

Narakja Naka

tetete

Upheaval

รอมาตั้งนาน ได้เวลาลุงพลคนหื่น กับ สาวสวยคนใหม่ ลุงพลจัดหนักอีกไหมเนี่ย

onimugae