ข่าว:

🎉🎉🎉 XONLY เปิดรับลงทะเบียนสมาชิกใหม่อีกครั้ง จำกัดวันละ 50 คน จนกว่าแอดมินจะขี้เกียจรับ😀

Main Menu

[Kuroi Kingyo] Superpower School H สุดยอดพลังพิเศษ [แปลไทย By (S)Kater]

เริ่มโดย (S)Kater, กันยายน 22, 2019, 04:28:35 ก่อนเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

siriton74

พลังที่ตามหา เอามันมาให้ข้าเดวนี้ 5555 ขอบคุนคับบ

akasaboy

เป็นพลังที่พิเศษจริง ๆ อยากได้บ้างจริง ๆ หยุดเวลาเนี่ย

หักมุมสุด ๆ 555+
ผมหิวข้าวจัง กดนี่ให้ข้าวให้ผมกินหน่อย

2door

ชอบแนวนี้นะครับ อยากให้มีตอนต่อยาวๆบ้าง ค่อยเก็บสาวไปทีละนิด

serendipity

แบบนี้น่าจะต้องเจอแจ็คพอตตอนท้ายๆแน่เลย

Garmon

mawin101

หยุดเวลาได้แบบนี้ กะฟันทั้งโรงเรียนแน่นอน

mawin101

นึกว่าหยุดเวลาได้จริง  ที่แท้สะกดจิตให้คนอื่นหยุดขยับ  น่าจะโดนผู้ชายกระทีบให้เละ

Bom Wasitpol

kazu36

พลังจิต แบบนี้ ไม่มีหมด หรอดี ๆๆ
อ้าว เกมพลิก ที่ไหนได้ ไม่ใช่หยุดเวลา 555

sexsuremami

ว้าวเป็นสุดจิงหยุดเวลาได้ทำอะไรก็้สิงี่จะเยทำอะไรก้ไม่มีใครรู้งืออออยากได้
555 หักมุมจิงนะเนี่ยสะกดจิตสะงั้น

ridervvv1

อยากมีพลังแบบนี้บ้างจัง อย่างแรกหาเงินก่อนเลย