ข่าว:

🎉🎉🎉 XONLY เปิดรับลงทะเบียนสมาชิกใหม่อีกครั้ง จำกัดวันละ 50 คน จนกว่าแอดมินจะขี้เกียจรับ😀

Main Menu

[Kuroi Kingyo] Superpower School H สุดยอดพลังพิเศษ [แปลไทย By (S)Kater]

เริ่มโดย (S)Kater, กันยายน 22, 2019, 04:28:35 ก่อนเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

petlovemv147

Somwung

Neanderthal

ทำไมต้องโนวิส

otsubasa-k

พลังในฝันเลยนี่
เล่นหมดโรงเรียนแล้วมั้งน่ะ
------------------------------
อ้าว.....เกมพลิกซะงั้น แค่ทำให้ขยับไม่ได้เฉยๆ โธ่......

Smith Vill

คือคนวาดคิดไม่ออกหรือแค่ขี้เกียจคิดที่มาของพลังละเนี่ย

The Naive

ถ้าผมมีพลังแบบนี้จริง อาจารย์สาวนั้นแหละคนแรกเลย

Edit อ้าว คดีพลิกซะงั้น ดีนะที่เอาไปแค่ 3 คน ไม่งั้นโดนหนักกว่านี้แน่ 555

Athiphat T. Patsri

samart.makumtean

ได้พลังนี้มาจากไหนล่ะท่าน ขอยืมใช้ซัก1วันซิ
ข้าจะเอาไปช่วยเหลือมนุษย์โลก จริงจริ๊งงงงง ::Waiting::

funfuen

หยุดเวลาได้ก็ดีนะ แต่ผลหลังหยุดเวลานี้สิ 55 ::Hmmm::
ถ้าเรามีพลังนี้นะ ::Fighto::
อ้าวจบแบบนี้ 55 โดน

ธนิน.วิสั

น่าจะมีลบความจำด้วย เวลาทำเสร็จก็ลบความจำได้

HOME SCREEN

ขนาดสแตนหยุดเวลายังต้องใช้ถังออกซิเจนเจ้าเป็นใครกันถึงขนาดไม้ต้องหายใจพ่อหนุ่ม
Editอ๋อเพราะอย่างงี้เองซินะพ่อหนุ่มเจ้าถึงยังหายใจได้ไม่เลวแต่ยังอ่อนหัดนัก

buark

พลังนี้มันดีจริงๆ แต่ว่าผู้หญิงไม่มีอารมณ์ร่วมมันจะไม่ค่อยมันส์นะครับ พอบ่อยๆ แลน่าเบื่อ

pooh21

อยากมีพลังแบบนี้บ้าง แต่ก็สงสัยอยู่ว่า ถ้าใช้บ่อย ๆ จะแก่ขึ้นคนเดียวหรือเปล่า คนอื่น ๆ เวลาหยุดนิ่งเป็นช่วง ๆ แต่เราแก่ขึ้นเรื่อย ๆ เพราะไม่มีช่วงที่เวลาหยุดเลย สุดท้ายตายก่อนคนอื่นเพราะแก่ 5555

เวรกรรม คงไม่โดนแค่กระทืบแน่ ๆ ใช้พลังในทางที่ผิดก็ควรโดนแบบนี้แหละ

warakij

mooplam111

พลังที่ใครๆก็อยากมี

หักมุมมากเลย 5555