แบบไหนที่ชอบ โพสไม่ถูก (สาวเหนือพูดเพราะ ปากหวาน แตกง่าย ดูดเก่ง)

• 12 ตอบ
  • 4599 อ่าน

*

yokmanee

ผมเดินออกจากห้องน้ำก็เห็นน้องนอนเล่นโทรศัพย์  เลยตั้งใจจะทักทายด้วยควยเล็กๆของผม

แต่น้องไม่ยอมที่จะทักทายเฉย ดูดแบบอดอยาก แถมยังแก้ผ้าคุกเข่าต่อหน้าอีก แบบนี้ก็จัดสิครับ

ผมหันไปเห็นผ้าของโรงแรมเลยนุ๊กสนุก เลยจับมัดซะเลย

แบบนี้สบายสิครับ กดหัวน้องสบาย น้องไม่เอามือมาผลักผมออกแน่ๆ เป็นแผนของผม5555

จับขึ้นน้องบ้าง

แบบนี้ก็ยังกดต่อ

น้องเริ่มรู้ตัวว่าโดนกดหัวบ่อยขึ้นเลยหันไปเลียหัวควยผมแทน

แต่ผมยังอยากแกล้งเลย พยายามจับหน้าน้องเพื่อจะกดควยเข้าปากอีกรอบ

สุดท้ายผมก็ได้กดควยเข้าปากน้องอีกรอบ รอบนี้ผมกดจนน้องสำลัก น้ำตาไหล

สำควรแก่เวลาผมเลย สำรวจร่องของน้อง ผลประกดว่าพร้อมแล้วเพราะน้ำหีไหลออกมาเยอะมาก

ผมเสีบยไปครั้งเดียวมิดลำ น้องร้องออกมาทันที ที่โดนควยผม ปากไม่หุบเลยเชียว

ผมตามกระแทกท่านี้จนน้องแตกแล้วก็ล้มตัวไปข้างหน้า แต่ผมก็กระแทกต่อเรื่อยๆ

ผมเปลี่ยนท่าบ้าง เล่นเอาจนน้องจุกจนต้องรีบตวัดขาหนีบผมไว้ไม่ให้ขยับควย บอกให้ผมหยุดก่อน

เอาขารัดผมแน่น จนผมบอกว่า เดี๋ยวพี่จะกระแทกให้จบท่านี้แล้วกัน ผมเลยกระแทกต่อจนผมเสร็จ ส่วนน้องเหลอ นอนอยู่ท่านั้นอีก10นาทีกว่าจะขยับตัวได้บอกว่าเสร็จไป 4 รอบ

*

ออฟไลน์ nowhereman

• Veteran Member
  • 1717
  • 10
รูปพร้อมภาพประกอบโดนมากครับ เสียดายน่าจะมีรูปน้องด้านหน้าเพิ่มอีกนิด

*

yokmanee

ด้านหน้าก็ประมาณนี้ครับ

*

ออฟไลน์ biologer

• Veteran Member
  • 1875
  • 0
สุดยอดเลยท่านนนน น้ำใจงามมากกกกกก ตอนกดหัวจนมิดนี่น่าจะฟินสุดๆๆไปเลยดิท่าน หึยยยย อิจฉาา
+++--------- Coming Soon ---------+++

*

ออฟไลน์ Tommy ovec

• Gold Member
  • 1112
  • 0
ถ้าท่านบอกว่าของท่านเล็ก แล้วของผมจะเหลืออะไรเนี้ย

*

ออฟไลน์ jtachopunth

• Banned!

• Junior Member
  • 272
  • 56
เนียนกันเลยทีเดียว

*

ออฟไลน์ BuffFun

• Senior Member
  • 737
  • 0
แจ่มทั้งภาพทั้งคำบรรยายครับ อวบๆกำลังดีเลยครับ

*

ออฟไลน์ bigbuff

• 388
  • 0
อวบน่าเย็ดสุดๆ แบบนี้มีเบิร์นให้น้องไหมนี่

*

ออฟไลน์ bittion

• 545
  • 387
ขอบคุณครับ เล่นจนน้องจุกเลยเหรอครับ

*

Anonymus

จัดสุดดีครับ

แจ่มมากๆ

*

ออฟไลน์ archi ongtong

• Ultimate Member
  • 4716
  • 3
หุ่นกำลังน่าเอาเลยแบบนี้

*

ออฟไลน์ phatsa

• Legend Member
  • 2648
  • 1065
หุ่นอวบอั๋นเหมาะกับการเอามาก 

*

ออฟไลน์ p_hart

• Senior Member
  • 773
  • 181
 ::Sobad:: น้องโดนของใหญ่ แตกในได้คงเสียวสุดๆ