ข่าว:

🎉🎉🎉 XONLY เปิดรับลงทะเบียนสมาชิกใหม่อีกครั้ง จำกัดวันละ 50 คน จนกว่าแอดมินจะขี้เกียจรับ😀

Main Menu

[Cuvie] Minna Nakayoku Zenpen แฟนจำเป็น ตอนที่1[แปลไทย By HypN♥s]

เริ่มโดย HypN♥s, กันยายน 23, 2019, 06:26:33 ก่อนเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

akerue

มีการท้าทายกันมาระหว่างสองสาวรึปล่าว หวยก็เลยออกมาที่น้า

หลังจากอ่านจบก็ยังคิดว่ามีการท้าทายกัน ส่งรูปไปให้ดูว่านี่งัยฉันทำสำเร็จแล้ว ต่อไปก็ตาเธอละนะ

B&B

น่าจะจบด้วยการเปิดประเด็นของหมิวละมั้ง

จะว่าไปนางชื่อ หมิว เหรอ? ชื่อไม่ค่อยญี่ปุ่นเลยแหะ

::Grimace:: ::Grimace:: ::Grimace::

นางทำหน้าเหมือนผู้ชนะ อืมๆ เหมือนกับว่า "คนที่เธอเล็งไว้นะ ฉันได้ไปแล้วนะ"​ เหมือนเย่อเยยเลยนะเอ่อ

ถ้าให้เดาในตอนหน้า อาจจะมี 3p ก็เป็นไป รอ 3p แต่เรื่องลายเส้นนี่สวยใช้ได้เลยแหะ ถึงพระเอกจะลายเส้นไม่คงที่ก็เถอะน่าาา แต่สาวๆ เรียกได้ว่า สวยสดงดงาม! อิอิ

ขอบคุณ​ครับ​

ปล.ชื่อของนางในภาษาอังกฤษ​ Miu ถ้าอ่านคือ มิยุ นะครับ แต่ในภาษาญี่ปุ่น​อ่านว่า Miwa อันนี้ไม่ว่าอะไร แค่รู้สึกแปลกๆ กับชื่อเลยไปหาข้อมูลมาเฉยๆ ครับ

ผมปรับชื่อให้เป็นภาษาไทยน่ะ จะได้ง่ายหน่อย จริงๆแล้วชื่อมิยุน่ะ(คิดไว้แล้วว่าต้องมีคนทักเรื่องชื่อ)  ::ChuChu::

Tdestiny

ยั่วได้โหดมาก นี้ขนาดยังไม่ค่อยกล้าเท่าไหร่นะ ::HoHo::

โอโห ตอนต่อไปนี้น่าจะพีคขึ้นอีกระดับ

ดูทรงแล้วพระเอกน่าจะได้กับหลานตัวเองด้วยแน่ๆ

FFXCY

เอ๋ หน้าเหมือนยังเด็กอยู่เลย

มีส่งรูปไปยั่วเพื่อนสงสัยโกหกกันแน่เลย

eakarat

เป็นแผนของหลานสาวหรือเปล่า ให้เพื่อนมาเป็นเหยื่อล่อก่อนแล้วค่อยตามมาเก็บงาน
อ้าวมีส่งรูปไปเย้ยด้วย งานนี้สนุกแล้ว

youtome3

คิดว่าช่วงแรกน่าจะได้เพื่อนก่อน แล้วตอนสองน่าจะเอาหลานด้วยแน่ๆ  ::Shy::

นั่นไงหละตอน 2 หลานโดนเอาแน่นอน

neokiseki

อยู่ๆก็มีเด็กมาหา ระวังคุก

ต่อหลานสินะ

joulez

อยู่ดีๆมาให้จัดถึงบ้านเลย ไม่เอาก็ไม่ใช่ผู้ชายแล้วแหละ ดูง่ายไปหน่อยจะมีอารัยแอบแฝงป่าวนี่สิ

รูปสุดท้ายเป็นประเด็นในตอนหน้าแน่หรือเพื่อนรายงานผลให้หลาน แต่ตอนหน้าไม่เอากันก็ไม่ใช่โดสิ ผมว่าหลานหวง ไม่ยอมแน่มีทรีซั่ม

condominium

ปูมาทางนี้ เหมือนจะจบแบบแฮปปี้เอนดิ้งแนวแอบชอบโดยไม่รู้ตัวตั้งแต่เมื่อก่อน แต่...ลางสังหรณ์บอกว่าไม่น่าจะเดาทางง่ายขนาดนี้นะ  หรือจะเป็นอะไรที่ปวดตับหว่า

ส่งข่าวบอกน้องสาวว่าจัดการได้แล้วนะ มาร่วมด้วยช่วยกันได้เลย (รึเปล่า)

aeo2005

รีบจัดไป 1 ดอกก่อนเลย งัวชักช้าถามไถ่อะไรอยู่เล่า

มีทรงได้หลานด้วย สวิงมันเลย

ddcc

ชื่อหมิวจริงเรอะ เอาชื่อนี้จริงๆใช่ม้ายยย  ::Orz:: หยั่งก๊ะคนไทย5555 ว่าแต่หมิวเด็ดกว่ารินกะเยอะเลยแหะ
โง้ยยย หมิวรูปสุดท้ายอย่างเด็ดอ้ะ ::Bloody:: ว่าแต่เล่นถ่ายรูปสภาพนั้นเลยเรอะ  ::Horror::

tamagot123

::Dizzy:: เอไม่รุ้ง่าผมเม้นไม่เกี่ยวกับเนื้อหารึเปล่า แต่คือผรุ้สึกว่า นมของนางเอกตอนเจอจริงๆนี่ ใหญ่กว่าในรูปใช่มะคับท่านฮิป

คือตอนจบคิดว่ามันอาจจะเเฮปปี้เอน แต่พออ่านชื่อเรื่องนี่ผมก้อดระเเวงไม่ได้

time288

ง่ายขนาดนี้เลยหรอ ต้องมีอะไรซ่อนแน่ๆ

Edit ว่าหละต้องมาแนวนี้ สรุปตอนท้ายคือน้าควบสองแน่ๆ

pputter

itschelsea11

หลานกลัวน้าจะเหงาเลยส่งเพื่อนมา หรืออาจจะมีอะไรแอบแฝงละ

มีการอวดเพื่อนด้วย งานนี้ต้องมีเบื้องหลังอีกแน่ๆ หรือน้าจะได้เอาหลาน