ข่าว:

🎉🎉🎉 XONLY เปิดรับลงทะเบียนสมาชิกใหม่อีกครั้ง จำกัดวันละ 50 คน จนกว่าแอดมินจะขี้เกียจรับ😀

Main Menu

[Cuvie] Minna Nakayoku Zenpen แฟนจำเป็น ตอนที่1[แปลไทย By HypN♥s]

เริ่มโดย HypN♥s, กันยายน 23, 2019, 06:26:33 ก่อนเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

4251522

ง่ายไปอะต้องมีแผนอะไรแน่ๆ

Edit ผมว่าหลานมันชอบน้า แต่เพื่อนอยากแกล้งหลานเรยทำแบบนี้

mrgreen

เราว่าตอนจบน่าจะเป็นการที่น้าชอบหลานสังเกตุจากการที่เห็นหน้าของน้าช็อคตอนที่รู้ว่าหลานมีแฟน

edit: อ่าวทำไมส่งรูปไปให้หมิวหละ

C-Master

เห็นด้วยกับเม๊นที่ว่า ดูเหมือนหลานสาวปลอมตัวมายั่วเลยครับ

------------------

สรุปว่าไม่ใช่น้องสาว แต่มีการแชร์เรื่องบนเตียงกันด้วย น่าติดตามมากๆครับ

KnowItte

มาแนวล่าผู้ชายหรือเปล่าเนี่ย เก็บแต้ม ดูทรงแล้วอาจจะใช่

โอโห ผิดคาด มีส่งยั่วเพื่อนด้วย ตอนหน้าคงได้ทั้งสองเลยป่ะเนี่ย

tonza221

เอ๋ แค่เห็นรูปก็รักแล้วจิงเหรออ มันต้องมีอะไรมากกว่านั้นซิ๊
ทำไมต้องส่งรูปไปน้าา หรือเธอมีจุดประสงค์อื่น...

samnakub03

ผมคิดว่าตอนจบคุณน้าคงจะได้มีครอบครัวครับดูจากหลานสาวแล้วอยากให้คุณน้ามีครอบครัว ตอนจบคง Happy ending ครับ

title18754

แนวน้าหลานจบกันเหมือนเดิมไปเรื่อยๆแล้วก็แต่งแน่เลย

akasaboy

มีน้องสาวไฟแรงสูง พี่ชายเลยต้องมีแฟนตามน้องไป ที่สำคัญได้เพื่อนน้องด้วย ดีไม่ดีได้น้องสาวด้วยก็ได้นะ

มีการพนันระหว่างเพื่อนกับน้องสาวแน่ ๆ
ผมหิวข้าวจัง กดนี่ให้ข้าวให้ผมกินหน่อย

serendipity

นางอาจพนันกับเพื่อนๆไว้หรือเปล่า ทุ่มสุดตัวเบอร์นี้ แบบนี้เค้าเรียกว่าอ่อยคร้า

jarabaman

เดาว่าจริงๆแล้วคือหลานใส่วิก มาแบบพล็อคละครไทยไปเลย 555

ผิดคาด แต่เดี๋ยวหลานนี่แหละจะเสียดายน้าตัวเอง

delta941

เป็นแผนของหลานรึป่าวเนี่ย ให้เพื่อนมาจัดการก่อนแล้วเบลคเมล

ขอบคุณมากครับ

น่าจะเป็นการอยาเอาชนะเพื่อนแล้วละมาทรงนี้

pkkill2499

ขนาดนี้่แล้ว จัดเลยรอไรละ
กลัวไรแค่คุก !!!

ชื่นชอบ สวิง

เจอแบบนั้ต้องจัด แต่ก็ต้องระวังติดด้วยนะ ระวังติด.....คุก พรากผู้เยาว์  ถ้าได้คงต้องสอนกันเหนื่อย แต่ก็ดีได้เปิดซิง