ข่าว:

🎉🎉🎉 XONLY เปิดรับลงทะเบียนสมาชิกใหม่อีกครั้ง จำกัดวันละ 50 คน จนกว่าแอดมินจะขี้เกียจรับ😀

Main Menu

Swinging legacy | Cheerleader : Prologue

เริ่มโดย Basilisk, กันยายน 26, 2019, 08:38:17 หลังเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

only1A

เล่าเรื่องน่าติดตามากครับ
หลายๆคู่ก็เริ่มแบบนี้แหละครับ
มองกันไปมองกันมา กล้าๆกลัวๆ

twchai

chanon19

เขียนได้ดีมากครับ ได้เห็นพัฒนาการความรักของคนสองคน น่าเสียดายที่สมัยอยู่มหาลัยผมไม่เคยมีโมเมนต์แบบนี้เลย  ::Crying::

potaeds

อ้าวผู้หญิง​มีแฟนแล้วแต่ก็เหมือนจะมาชอบ จะอยู่​ในสถานะอะไรนิ

aspongx

iartty

ลองเข้ามาอ่านดู พอเริ่มดำเนินเรื่องไปสักพักก็เลิกอ่านไม่ได้เลยครับ อยากรู้ว่าจะวางเนื้อเรื่องต่อไปยังไง

delta941

ไม่เคยรู้เลยว่าในบอร์ดมีแบบนี้ด้วย เขียนได้น่าติดตามมากครับ

ขอบคุณมากครับ

NewAlway13

เรื่องน่าติดตามมากครับ
ใช้ภาษาไก้ดีมากดี

แก้วใจ

แล้วจะพัฒนาความสัมพันธ์ไปทางไหนดี ท่าทางสาวจะมีใจให้นะ

Sarawut Pk

Adisak Thongkhiao

Adisak Thongkhiao

leVel

Anonymou Norm

เขียนได้ดี เดินเรื่องใช้ได้ครับ

chaiya88

แต่งได้ดีครับ  มีการบรรยายได้ดี เนื้อเรื่องก็น่าสนใจ