ข่าว:

🎉🎉🎉 XONLY เปิดรับลงทะเบียนสมาชิกใหม่อีกครั้ง จำกัดวันละ 50 คน จนกว่าแอดมินจะขี้เกียจรับ😀

Main Menu

[Mon-petit] Natsu ga Owaru made เมื่อฤดูร้อนสิ้นสุด ฉันจะหยุดที่เธอ 3/5 (S)Kater

เริ่มโดย (S)Kater, กันยายน 27, 2019, 03:33:26 ก่อนเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

Heallyza

เป็นการทำลายความฝันอันโหดเหี้ยมมาก มาถึงในห้องที่มีความทรงจำดีดี

บางทีอาจารย์ก็เกินไป ทำร้ายปัจจุบัน อนาคตได้ แต่การมายุ่งกับความทรงจำ มันก็ทำร้ายเกินไป แต่ก็การ์ตูนอะเนอะ ทำใจๆ

//////////

ผมแถบอยากลาออกจากงานประจำไปสมัครเป็นอาจารย์ 555 แต่ถ้าเป็นเรื่องจริงก็ชั่วร้ายเกิน

นึกแล้วต้องมีวันที่นางเอกต้องมาหาอาจารย์ ไม่รู้ว่าพระเอกมันไม่คิดสงสัยเลยหรือไงวะ หรือเอาแต่ซ้อมกีฬา

naris1423

โดนอาจารย์มาจัดหนักให้ถึงที่บ้านเลย สงสัยว่าต่อไป าจารย์ต้องมาเป็นแขกประจำที่บ้านแน่ๆ

thana0707

ตอนแรกแค่ฝึก หลังๆนี่เริ่มติดใจละ

โดนจัดจนคิดอะไรไม่ออกนอกจากอาจารย์

Ae Haha

คงติดใจแล้วแหละ ยอมครูทุกอย่าง แล้วเมื่อไรพระเอกเราจะได้นางเอกซะที

คงติดใจคุณครูแล้วสิน่ะ พระเอกไม่มีความหมายละ กลายเป็นสาวร่านเต็มตัว

chobshow

alee.kareemee

ชอบเรื่องนี้ตรงมันเยส ตรูดนี้แหละ เนื้อเรื่อง ช่างมัน แต่ชอบลายเซ็น
--------------------
นางเอกนี้ไปหมดแล้วสมงสมอง

nekki

ถึงกับมาทำกันในห้องนางเอกละ กูไม่กลับแล้วมั้งแบบนี้ RIP ให้กับพระเอกไว้ก่อนเลยเสียแฟนให้ครูแน่

เออจาร์ยครับไปเอาเรี่ยวแรงมาจากไหนถึงจัดได้ทั้งคืนขนาดนั้นบอกเคล็ดลับผมบ้างซิ

Phoowadol

เดี๋ยวนี้ พัฒนาไป ถึงบ้าน นางเอกแล้วรึ ผมว่า  นางเอก คง มีใจให้ อาจารย์แล้วหละมั้ง แบบนี้ อะ  ขนาด โคจัังไม่มีโอกาส ได้ มา ซัมติง  ในห้องเธอเลยนี่นา......ผมนี่แอบกังวลใจแทน เจ้าโคจังจริงๆ  กลัว จะหักมุม ตอนจบจริงๆ  เฮ้อ..... ::Foo::
   เ็นตอนนี้สังเกต ได้ชัดเจน ว่า นางเอก มีความสุขมากไป ที่ได้ เมคเลิฟกับอาจารย์  คือจะบอกว่า ติดเซ็กซ์ไปแล้ว  ก็ว่าได้นะ เห็นที จะกู่ไม่กลับละ  จากตัวอย่าง  เหมือนจะไม่หยุด แค่ ฤดูร้อน นี้ เสียแล้วหละ   

กาก่าก้า ก๊าก๋า

ตอนนี้เหมือนคุณเธอจะติดใจอ.แล้วละ  แต่ยังไม่ยอมรับความจริงเท่านั้นเอง

ดูท่าถึงผ่านฤดูร้อนไปก็กลับไม่ได้แล้วละ

Exllector

พามาบ้านขนาดนี้ไปทั้งใจแล้วโคจังเอยปวดตับแน่นอน

เรียบร้อยลงลึกไปเกินคงกลับมายากละripโคจัง

aas123swe

โคจังนายต้องมาช่วยแฟนนายได้แล้วนะ แฟนนายพาผู้เข้าบ้านแล้ว   

โคจังเมียนายไปไม่กลับแล้วหละ

strikef.

ดูท่าคงจะติดเซ็กส์แล้วหละ แต่คนติดเซ็กส์ไม่จำเป็นต้องรักครูก็ได้หนิ หวังว่าสุดท้ายจะได้กับโคจังอยู่ดีนะ แต่ช่วงนี้ก็ใช้ครูเลวนี่เป็นที่ระบายไปก่อนแล้วกัน

หนักเลย อาจารย์ไม่น่าจะแข็งแรงขนาดนี้นะเนีย ดูทรงไม่น่าทำได้ นับถือๆ 555

nakashima1596

ขอบคุณมากคับตามอ่านมาพักนึงแล้วพึ่งมาติดตามยังไงก็ขอบคุณที่แปลให้นะคับ
เท่าที่ตามมานางน่าจะไม่รอดแล้วนะคู่นี้ 555 (ตัวเขาใจเรา ไม่คุ้มเรยยยย)