ข่าว:

🎉🎉🎉 XONLY เปิดรับลงทะเบียนสมาชิกใหม่อีกครั้ง จำกัดวันละ 50 คน จนกว่าแอดมินจะขี้เกียจรับ😀

Main Menu

[Mon-petit] Natsu ga Owaru made เมื่อฤดูร้อนสิ้นสุด ฉันจะหยุดที่เธอ 3/5 (S)Kater

เริ่มโดย (S)Kater, กันยายน 27, 2019, 03:33:26 ก่อนเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

MyFan My

ถ้าจะโดนขนาดนี้คงจะอยากที่จะไม่ติดใจอาจาร

พระเอกคงหมดหวังที่จะได้ตัวนางเอกกลับมา

cocopelli

abcbanana555

พามาทำที่บ้านด้วย นางเอกดูท่าจะติดใจจริงๆแล้ว

จบเลยคราบนางเอกบอกลาพระเอกแล้วไปซบครูแทน

Tongk

bourbonnn

opzakong

ตามเสต็ป NTR คือนางเอกติดใจ พล็อตเรื่องเดิมๆ แต่บอกเลยว่า ชอบแนวนี้ชิบหายเลย

Edit: เป็นไปตามคาด คือติดงอมแงม โดนไปหลายน้ำจนกู่ไม่กลับเลย แปลกอย่างนึง โดนจิน NTR ส่วนใหญ่ มีฉากเย็ดกันรัวๆ แต่โดนจินธรรมดาชอบเย็ดน้ำเดียวจบเรื่อง

แบบนี้สิดีย์

Daam 2527

เธอคงไม่สามารถสลัดอาจารย์หื่นนี่ทิ้งได้หรอกเพราะเธอเองก็ติดใจ

tp3660

อาจารย์รุกหนักถึงขนาดตามมาจัดถึงห้องนอนที่บ้านนางเอกเลยเหรอครับ แบบนี้พระเอกคงหมดหวังจะได้นางเอกกลับคืนมาแล้วครับ

อ่านจบตอนนี้แล้วผมว่าเธอกับอาจารย์ทำรักแบบสวีทหวานเหมือนคู่รักเขาทำกันเลย ท่านผู้อ่านว่าจริงไหมครับ
ตอนต่อไปถึงขนาดเธอไปขอให้อาจารย์ทำรักให้ แต่อาจารย์บอกให้เธอกลับไปหาพระเอก เธอจะทำอย่างไรล่ะครับ