ข่าว:

🎉🎉🎉 XONLY เปิดรับลงทะเบียนสมาชิกใหม่อีกครั้ง จำกัดวันละ 50 คน จนกว่าแอดมินจะขี้เกียจรับ😀

Main Menu

[MEME50] Secret Ichika พริตตี้สาวโคตรเอ็กซ์ [แปลไทย By HypN♥s](Uncensored)

เริ่มโดย HypN♥s, กันยายน 27, 2019, 06:23:02 ก่อนเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

bigboy001

::Thinking::  จริงๆ สาวที่ชอบโชว์ มักจะอยากให้หนุ่มๆ รุมเยสอยู่แล้ว ดังนั้นถ้าหนุ่มเสนองานมาต่อหน้าขนาดนี้ จุดจบคงไม่พ้น เสียบกันน้ำกระจายแน่นอน

EDIT ว่าแล้ว...นั่นไง...เริ่มเข้าสู่วงการหนังAV เต็มตัวละซิ น่าจะมีภาคต่อ ๆ ไปนะเนียะ

thanonza1

ชักอยากเป็นตากล้อง ถ่ายแบบละสิ จ้องฟรีแถมได้เงิน 555555

สรุปงานไม่ต้องทำละ เยอย่างเดียว อีพระเอกคือยิ่งกว่าถูกหวย

vigo

แผนไอ้ตากล้องนี่ร้ายกาจมาก วา่แต่แม่นางแบบอาจจะเป็นงานกว่านะ

ครั้งแรกยังเก่งขนาดนี้ตอนนี้เริ่มเข้าวงการ แล้วคงสุดยอดแน่ๆเลยแม่นางแบบสาวสวย

tuix

ฝ่ายหญิงเป็นฝ่ายเปิดควยฝ่ายชายแบบนี้ ฉากต่อไปต้องอมควยแน่ ๆ ครับ
งวดนี้เดาถูกด้วยแฮะ แล้วก็เย็ดกันมันส์ไปเลย

jayleno

oninomo55

B&B

ถ่ายงานพริตตี้​กับคนนี้ ผมว่าผมโด้ตั้งแต่ยังไม่เริ่มถ่ายแน่ๆ อืมๆ หน้าอกใหญ่มากกกก

น่าจะจบแบบพระเอกกลายเป็นตากล้องประจำของนางไปเลยละมั้ง

::Bloody:: ::Bloody:: ::Bloody::

อิจฉา​าาาาจัง อิจฉาจังโว้ยยยยยยยย

ตอนแรกก็สงสัยเกี่ยวกับกอบหน้าสุดท้ายว่าหมายความว่าไง พออ่านอีกที อ่อ~ เปิดตัวเพื่อไม่ให้ใครมายุ่งนี้เอง อิอิ ไม่รีบแสดงความเป็นเจ้าของ เดี๋ยวจะโดนหมาคาปไปแดรกนะเอ่อ

จบแบบนี้ ชักสงสัยอนาคตนางจริงๆ ถ้านางโดน NTR แล้วจะทิ้งพระเอกเราไหมน่าาา อิอิ ไม่รอดแน่ๆ เฮ้อ~ ติดเซ็กซ์​หนักขนาดนี้

ถ้าได้แฟนแบบนี้ก็ดีเหมือนกันนะ แหม่~ หญิงสาวที่ชายหลายๆ อยากได้เลยนี่น่าาา แต่ถ้าเป็นผมบอกว่า "ที่รักเลิกถ่ายแบบเถอะ เค้าหวงนะ"​ประมาณ​นี้แหละ อิอิ ของใครๆ ก็หวงทั้งนั้นแหละน่ออ

ขอบคุณ​ครับ​

Akira Watanabe

::HoHo::  แหม่ ชี้หน้าซะขนาดนี้ มันต้องได้ซั่มแล้วล่ะ

::DookDig::  กลายเป็นคู่รักกันซะงั้น

นายไข่ย้อย

แหม่ปูทางมาขนาดนี้แล้ว จบลงด้วยการได้กันแน่นอน

อิจฉาช่างภาพจิงๆ ชีวิตจิงมันจะเหมือนในโดจินไหมเนี่ย  ::Grimace::
อิอิอิ

monster gmail

นางเอกชอบโชว์ เข้าทางตากล้องเลยจัดให้

E จบกัน ตากล้องคงไม่ให้ไปถ่ายที่ไหนอีก เก็บไว้ถ่ายส่วนตัวเลย อันตรายมากถ้าไปถ่ายกับคนอื่น เสร็จคนอื่นแน่

destiny1234

ไม่น่ารอดจากตากล้องนะ พริตตี้ เจอแบบนี้เข้าไป

Hayo

เอาทิ่มหน้าขนาดนี้ ไม่พ้นเอากันแน่นอน มาถ่ายรูปกันสองต่อสองแล้ว

หนักเลยทีนี้ หนักพอกันทั้งคู่ ผู้หญิงก็ไม่ใช่ว่าใสๆนะนั่น เข้าคู่กันดีเลย ไม่รู้ใครฟันใครกันแน่

elviswhat

ไอ้ช่างภาพคนนี้มันร้าย แอบจะเอาอิชิกะอยู่แล้วเอาเรื่องถ่ายพาพมาอ้างมากกว่า แต่อิชิกะก็ตกหลุมมันง่ายไปหรือว่า เธอก็เริ่มมีอารมณ์เหมือนกันกันแน่นะ

ผู้หญิงบางคนได้เปิดด้านมืดมาแล้วนี่มันหยุดยากจริง ๆ อะไรก็ฉุดไม่อยู่แล้วอีหรอบนี้ อิชิกะจัง

Kit.m555

พริตตี้เริ่มต้นตามคอมเม้นชาวเน็ต  ::Evil::
ตากล้องรู้งานนะเรา  ::Grimace::
ตอนจบถ่ายกันไว้แล้วลงโชเชี่ยว ::Bloody::
EDIT : จบนี่บอกเลย "ปลุกความหื่นในตัวคุณ"  ::Fighto::

folk234

เปิดมาตรงหน้าขนดานี้ จัดหนักแน่นอน

อารมเหมือนเก็บกดมานาน 55