ข่าว:

🎉🎉🎉 XONLY เปิดรับลงทะเบียนสมาชิกใหม่อีกครั้ง จำกัดวันละ 50 คน จนกว่าแอดมินจะขี้เกียจรับ😀

Main Menu

[MEME50] Secret Ichika พริตตี้สาวโคตรเอ็กซ์ [แปลไทย By HypN♥s](Uncensored)

เริ่มโดย HypN♥s, กันยายน 27, 2019, 06:23:02 ก่อนเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

sumoaza

ตอนจบเสร็จตากล้องแน่ๆเล่นถ่ายกัน2ต่อ2อยู่ที่พริตตี้จะห้ามใจไหวไหมมารอดู

ผิดคาดเลยคิดว่าอาจมีไม่ยอมบ้างแต่นี่เล่นเป็นสาวหื่นตัวแม่แถมยังติดใจอีกแบบนี้เสร็จตากล้องยาวๆเลย

Peter Taowating

สาวเจ้าก็อึ๋มซะขนาดนี้ ไอ้หนุ่มลงทุนหลอกล่อเต็มที่   ตอนจบกลายเป็นพริตตี้รับใช้ส่วนตัวของไอ้หนุ่มแน่เลย  ::Glad::

bunhelupu

ดูเรื่องนี้ทำไมนึกถึงข่าวช่างกล้องกับนางแบบ

โชคดีไปหื่นด้วยกันทั้งคู่

kazu36

เดาว่า ตากล้องจับเสียบ
อ้าวกลายเป็นขึ้นขย่มเองซะงั้น

xonly-1867

อ่านแล้วน่าจะเบสิคๆนะครับ คือ ทำไห้นางแบบอยากมีเซ๊กส์
ผิดคาดนางแบบโดนใจติดหนักลย

negazero

ถ้าให้เดานางเอกในเรื่องอ่อยเอง
ว่าล่ะใช่จริงๆ ด้วยลงเอยแบบนี้
นางเอกนมใหญ่ไปนะ 5555555555

yakusa98

พริสตี้น่าจะผันตัวไปเล่น หนังเอวี แน่ ๆ

กลายเป็นมีงานเข้ามาเยอะเฉย ไอ่หนุ่มโชคดีจริง ๆ

siwapol55

ตอนจบ นางเอกน่าจะก้าวเข้าสู่วงการ ดาราเอวีอย่างแน่นอน
ขอบคุณมากครับ
เดาผิด แต่ชอบความสัมพันธ์ของคู๋นี้ตอนจบ แถมนางเอกน่าฟัดมาก

goorboyI

เนื้อนมไข่แบบนี้จัดหนักเลยครับ แต่ถ้าหักมุมคงเป็นผู้ชายหมดแรงสู้ผู้หญิงไม่ได้แน่ ๆ

หื่นเจอหื่นแบบนี้ จัดกันมันเลยครับ

Nabisca Sathu

ตากล้องมันเจ้าเล่ห์ เอามาซะทิ่มหน้าจะเหลือเหรอ 555+

สุดยอด เอ๊กส์มากจริงๆ อยากได้แบบนี้มั่ง สงสัยต้องไปเรียนถ่ายภาพมั่งล่ะผม 555+

Hunfrid

แหม่... ::HeyHey:: ตากล้องมาแผนโคตรสูงเลย ทำไมหน้าตากล้องมันดูคุ้นๆจังแหะ

สุดท้ายก็เหมือนกันทั้งคู่ ต่างคนต่างหื่น เข้ากันดีจัง

ensd-07

ไม่สนได้ไง จะเข้าปากอยู่แล้วงั้นขอโม็คก่อนแล้วเอาต่อเลยละกันนะรร้า

นึกว่าจะผันตัวเข้าวงการถ่ายแบบโป้แบบโดนเอาขณะถ่ายสะอีก

birdkung

ตอนแรกก็คิดว่าพระเอกจะเป็นคนดี โธ่...หวังฟันนางเอกเหมือนคนอื่นๆนี่หว่า แต่นางเอกก็นะ เชื่อฟังคนอื่นง่ายไปหน่อยไหม ถึงแม้จะเป็นเพื่อนก็เถอะ

edit : นางเอกนี่ร้ายไม่เบา ตอนเริ่มต้นดูเงียบๆขี้อาย พอได้ปลดปล่อยเท่านั้นแหละ จัดเต็มเลย ตอนแรกคิดว่าเป็นเพื่อนกัน แต่ดีละที่นางเอกไม่ไปจัดกับใคร แค่พระเอกคนเดียวก็พอแล้ว
ชอบอ่านนิยายเสียว แชทเสียวแบบสมมุติเนื้อเรื่อง สนใจ PM มาหาได้เลยครับ :)

Mining231

ตอนจบไม่พ้น อนทนไม่ได้ จัดหนักจัดเต็มจับนางแบบปล้ำ พร้อมถ่ายเก็บไว้
อ้าวกลายเป็นนางแบบ ติดอกติดใจช่างภาพไปซะงั้น

Kingkong Keang

บรรยากาศมันมาไป
นางหยุดไม่อยู่ละเหมือนไปเบิกเนตรที่เดียวยาวเลย