ข่าว:

🎉🎉🎉 XONLY เปิดรับลงทะเบียนสมาชิกใหม่อีกครั้ง จำกัดวันละ 50 คน จนกว่าแอดมินจะขี้เกียจรับ😀

Main Menu

[MHO site MHO] Anta no Dorei ni Naruccha ยอมใจไร้เหตุผล [แปลไทย By (S)Kater]

เริ่มโดย (S)Kater, กันยายน 30, 2019, 04:06:54 ก่อนเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

(S)Kater

เคยมีมั้ย ลูกพี่ลูกน้อง หรือหลานที่อายุใกล้เคียง บางคนหลานอายุมากกว่าตัวเองด้วยซํ้า
แต่ตามศักดิ์ จะเรียกกันยังไง บางที่เคร่งๆหน่อยเรียกน้า หลานปกติ แต่บางทีใครอายุเยอะ
ก็เรียกพี่ ป้า น้า หรือเรียกชื่อเลย แล้วแต่ตามมารยาท ส่วนเรื่องนี้ เรียกกันตามศักดิ์ แต่ด้วยอายุ
จะมีคิดบ้างก็ไม่แปลก อาจจะอยู่ในแนว Incest แต่ก็ไม่ปวดตับหรือคํ้าคออะไรมาก

แก้คำผิดและเพิ่มสีภาพให้ขาวขึ้นแล้ว

01

02

03

04

05

06

07

08

09

10

11

12

ขออ่านแล้วต้องกลับมาEditคุยกันเกี่ยวกับเนื้อเรื่องช่วงหลัง

เนื้อหาถูกซ่อนเอาไว้ คุณต้องตอบกระทู้นี้ก่อน
อ่านกาตูนโดจินแปลไทยทั้งหมดของ (S)Kater คลิกที่รูปภาพได้เลย

exhausis123

น้ากับหลาน อ่านการ์ตูนกันอยู่ดีๆ มีอารมณ์ซะงั้น
คราวนี้มาบ้านหลาน จะไปถึงขั้นไหนนะ

ก็ถึงขั้นนั้นแหละ
อันนี้นับเป็น incest ห่างๆก็ได้อยู่มั้ง
ในเรื่องดูอายุห่างกันน้อยมาก น่าจะประมาณ 2-3 ปีได้มั้ง
ปล่อยชายหญิง ช่วงเข้าวัยรุ่นไว้ตามลำพัง ก็อาจเป้นยังงี้แหละนะ

tuizeed32

คุนหลานกับคุนน้า อยู่บ้านกัน 2 คนจะเกิดไรขึ่นบางน่า

โดนหลานเปิเซิ่ง เองไม่ได้มีอะไรเกิดขึ่นเท่าไร 55

ipor

ด้วยเหตุผลว่าเป็น น้ากับหลาน..........เล่นซะปลิ่มไว้วันก่อน วันนี้มาบ้านเปลี่ยนฐานะแน่ๆ

เป็นการค้นพบกิจกรรมที่ ดีที่สุด ออกกำลังกายในร่ม เมื่อทั้งคู้ใจตรงกันแล้วก็นับว่าลงตัว แต่ก็ระวังหน่อยนะ เดี๋ยวฟ้าจะเหลืองเอา

Ascobric007

แอบแบบนี้ตื่นเต้นดี
แบบนี้มีเสียวทุกวันแน่

Northstar Rta

น้าหลานคู่นี้ คงจะได้เรียนรู้วิถีผู้ใหญ่เสียที
เปลี่ยนจากเป็น้าหลานกลายเป็นแฟนกันแล้ว

nooy01

มีน้าแบบนี้ เป็นใครก็อดใจไม่ไหวหรอก

B&B

ความอวบนี่มันอารายยยย น่ากอดเป็นบ้าเลยยยย ถ้ามองตรงๆ ดูอวบๆ แต่ถ้ามองข้างๆ ดูดีแปลกๆ แหะ โดยสรุปแล้ว นางน่ากอดจริงๆ คร้าบบบ

ตอนเห็นหน้าปกสะดุ้ง​เลย นึกว่าแนว Yaoi ค่อนค้างเหมือนจริงๆ นะครับ

::JubuJubu:: ::JubuJubu:: ::JubuJubu::

น่าร้ากกกกก จบได้แบบแฮปปี้​มากๆ

การเดินเรื่องถือว่าดีจริงๆ ช้าๆ เรื่อยๆ ไม่รีบร้อน

นางน่ารักดีนะ

ขอบคุณ​ครับ​

ปล.หมดมุขซะงั้น

thai4id

อ่านะ เข้าทางละ งานนี้จัดน้าซะเลย
งานนี้จัดซะยาวเลย
อะไรๆ ก็กู

virgoranger

เล่นกันแบบนั่นจะรอดได้ไง

Edit ช่วยกันตลอดเลยงี่

yopern

ลองได้จับตูด จับกระเจี้ยว กันแล้ว คงไม่รอดที่จะเอากันอย่างแน่นอน น้าหลานหรือใครก็ชั่งแล้ว ความเงี่ยนชนะทุกอย่าง

edit ตานี้ล่ะยาวเลย ชอบลองอะไรคล้ายๆกันด้วย ที่ไหนๆก็ไม่เกี่ยงล่ะ

Nickeezz

เคยเห็นอยู่ครับ น้ากับหลานที่อายุห่างกันไม่มาก เรียกตามศักดิ์ในครอบครัว บางทีก็งงๆเหมือนกัน เนื้อเรื่องน่าสนใจดีครับเรื่องนี้

ถึงขนาดพากันไป outdoor เลยนะ 555 ไม่ธรรมดาจริงๆ ขอบคุณมากครับ  ::Thankyou:: ::Thankyou::

Boran Mark

อิ อิ วันนี้น้า หลานต้องลองผิดลองถูกกันบ้างละ ก็นะเป็นวัยเรียนรู้นี่นา
edit:แหม แบบนี้ได้ลองเสียวกันทุ๊กกกกวัน

MooOon

ขอบคุณสำหรับเรื่องที่แปลให้อ่านครับ ลายเส้นสวย เนื้อหาครอบครัว

ที่สำคัญ นางเอกหน้าตาน่ารักมาก ไม่คิดว่าปล่อยผมเเล้วจะสวยเเบบนี้

เอาจริงๆ ผมเป็นพระเอกก็ทำเเบบมันนะ มีน้าสวยน่ารักขนาดนี้ เเถมไม่ขัดขืน

อะไรอีก เข้าทาง ตอนจบคงเเอบคบกันละมั้ง เอาจริง ถึงได้กัน ถึงจะมีโอกาสลูกจะพิดาร

เเต่มันก็มีโอกาสไม่พิการเหมือนกันละนะ ถ้าไม่ทำให้ใครเดือนร้อนก็คบๆไปเถอะ

---------------------------------------------

จบฟินมาก เสียด้าย อยากให้มีต่อหน่อย อบอุ่นหัวใจมาก ก็คิดอยู่ว่า เล่นกับ

หลานตัวเองขนาดนนั้น มันจะเคยทำกับใครไหม ก็ดีใจกับพระเอกด้วยที่ครั้งเเรก

ด้วยกันทั้งคู่ละนะ จริงๆ อยากให้มีต่อจนถึงเเต่งงานมีลูกไปเลย ยังไงก็มาสายนี้เเล้วเเท้ๆ ^^

Buarie

มีใส่ชุดมายั่วด้วยนะ เห็นแล้วรู้สึกถึงความอยากได้อยากโดน

ก็โดนจนได้ สรุปก็เป็นความรักแบบคู่รัก แต่ดันมีลำดับเครือญาตมาขวางให้รำคาญใจซะงั้น