ข่าว:

🎉🎉🎉 XONLY เปิดรับลงทะเบียนสมาชิกใหม่อีกครั้ง จำกัดวันละ 50 คน จนกว่าแอดมินจะขี้เกียจรับ😀

Main Menu

[Kusatsu Terunyo] Obscene Pulse แม่บ้านลองเซ็กซ์[แปลไทย By HypN♥s]

เริ่มโดย HypN♥s, ตุลาคม 02, 2019, 06:19:53 ก่อนเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

CoolNook Thangsakul

ไฟดับแบบนี้ บรรยากาศพาไปแน่นอน พาไปจบที่เตียงแน่นอน

CoolNook Thangsakul

เอิ่ม มันจบเร็วไปนิดแหะ น่าจะต่ออีกสักหน่อย จนลูกมันกลับบ้านอ่ะ

hippopov2

ความเหงา + ไฟดับ ช่วยเพื่มความเงี่ยนให้ครอบงำจิตใจ แบบนี้แล้วได้นวด+นาบแน่นอน

เป็นทั้ง อ.เป็นทั้งชู้เลยแบบนี้ ว่าแต่ไอ้เพื่อนตัวดีนี่พูดจิงป่าวเนี่ยที่บอกว่าพูดเล่นๆ แต่ตัว อ.น่าจะซัดแล้วล่ะมั้ง

ชื่นชอบ สวิง

แบบนี้ต้องสอนให้เป็นพิเศษ คอร์สสำหรับคุณแม่ สอนกันแบบตัวต่อตัว เสื้อผ้าไม่เกี่ยว

นายไข่ย้อย

แนว ntr เมียชาวบ้านนี่เหละดี แต่ไม่ชอบโดน ntr สะเอง  ::DookDig::

กรรม โดนเพือนหลอกสะงั้นอะ  ::DookDig::
อิอิอิ

slotasslovez

แนวแม่บ้าน แนวข้างบ้าน ลักกินแอบกินนี่ผมชอบมากๆ

เม้นท์ไม่ได้คุณภาพ/ไม่ได้ตอบคำถามเพื่อขออ่าน/ไม่ได้Editหลังอ่าน
แบน180วัน

Tanadon Ramasong

จากความชอบ ผมชอบแนว NTR อยู่แล้ว อาจจะเรียกว่า จิตก็ได้ เพราะชีวิตจริง มันผ่านจุดนี้มา แต่ ทำไมแทนที่จะโกรธ กลับดันมีอารมณ์กับมันจริงๆ
** หลังอ่านจบ ผมสงสัยคนเขียนว่า จะรีบไปไหนเนี่ย ยังไม่ได้บิวด์อารมณ์ตาม อ้าวจบ แต่ ขอบคุณท่านที่แปลนะครับ ขอบคุณจริงๆ

ensd-07

นวดฟรี นาบฟรีด้วยสิท่า ไอ้หนูมึงได้พ่อแล้ว เอ็นติดแน่นอน

เพื่อนแม้งหลอกซะ โดนเย็ดเลย เอาไงต่อละทีนี้

peerasup

ณ ตอนนี้ เห็นเนื้อเรื่อง เข้าใจว่าคุณแม่แอบเหงา เบนชยเผลอใจให้ชายหนุ่ม
แต่พออ่านไปนิดๆ อ้าว นี่เพื่อนกัน แบ่งปันความสุขให้กันนิน่า แม่บ้านคลายเหงา

..............
พีคครับ คิดว่าจะเป็น 2-1 เพื่อนร่วมด้วย. เพื่อนอำ แต่ดันทำจริง

ผู้เฒ่าเซราะกราว

ดูเหมือนติวเตอร์ที่เพื่อนแนะนำมาให้ติวลูกชายจะเป็นงานรองซะแระ งานหลักคือจะให้มาติวเสียวให้ตัวคุณแม่มากกว่า....อิอิ
อยู่ๆก็ฝนตกหนัก แถมไฟฟ้ายังมาดับอีก ก็เลยเข้าทางติวเตอร์เลย ว่าแต่พอติวเสียวเสร็จ เพื่อนกลับบอกว่าพูดเล่นนี่มันหมายความว่าอย่างไรกันนะ....หึหึ

thai4id

เดี๋ยววๆๆๆ ไฟดับนี่ไปตั้งเวลาไว้หรือป่าว แบบนี้ก็เข้าทางอ่ะสิครับผม

โดนเพื่อนหลอก แต่ก็คุ้มนะ 555 สุดยอดจริงๆ
อะไรๆ ก็กู

Soulsteal Attapon

เรียบร้อยโดนติวพิเศษแน่นอน

ว่าแต่ลายเส้นคุ้นๆ คนวาดคนเดียวกัน Home stay พี่มืดรึป่าวหว่า ????? ::Thinking:: ::Thinking:: ::Thinking::

edit : เวร โดนเพื่อนหลอกซธงั้น แต่ดูท่าทางคุณแม่คงไม่โกรธ เพื่อนแน่นอน อิอิ

Ppcub Jjip

จริงๆก็มีให้สินะไม่งั้นไม่คิดลึกไปไกลหรอก

พูดเล่นมะเหงกดิดูก็รู้ว่าเพื่อนนาง้อกโนมามาแล้วและน่าจะโดนบ่อย

Ae Haha

เพื่อนแนะนำครูติวเตอร์ หรือคนนวดกันแน่เนี่ย โดนนวดจนติดใจแน่นอน

เอ้าโดนเพื่อนหลอกหรอเนี่ย แต่ก็ทำให้หายเหงาได้น่ะ ถึงจุดเสียวไปหลายครั้งเลย

sumoaza

สงใสพระเอกจะได้นวดแล้วไฟดับเป็นใจขนาดนี่้ตอนจบเสร็จแน่นอนเหมือนคุณนายก็อยากลอง ::GiveMe::

อ้าวตกลงพูดจริงพูดเล่นหว่าส่วนตัวคิดว่าพูดจริงนะ