ข่าว:

🎉🎉🎉 XONLY เปิดรับลงทะเบียนสมาชิกใหม่อีกครั้ง จำกัดวันละ 50 คน จนกว่าแอดมินจะขี้เกียจรับ😀

Main Menu

[Kusatsu Terunyo] Obscene Pulse แม่บ้านลองเซ็กซ์[แปลไทย By HypN♥s]

เริ่มโดย HypN♥s, ตุลาคม 02, 2019, 06:19:53 ก่อนเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

little_body

ขอบคุน

เม้นท์มักง่าย
แบนถาวร

mrfee

ไฟก็ดับแถมกำลังจะนวดอีก แหม่

ไม่ได้Editหลังอ่าน
แบน30วัน

กาก่าก้า ก๊าก๋า

โดนเพื่อนปั่นอะป่าวหว่า  แล้วดั้นปั่นสำเร็จด้วยดิ

ไมรู้สึกว่าอ.มันก็ใช่ย่อยฟะ

PN RO

เพื่อนนี่ตัวดีเลย แนะนำมา  ดันเชื่อเพื่อนอีกเออ

ตกลงเพื่อนโกหกเหรอเนี้ย  โดนจัดเฉยเลยงั้น

nekki

แสดงว่าจึัดเพื่อนแม่มายกแก็งค์แล้วซินะ เลยจะมาจัดนางเอกต่อ

เป็นแผนของเพื่อนที่ปั่นหัวนางเอกหรือ แต่ผมว่าตัวอาจาร์ยเองก็ใช้ย่อยนะ น่าจะจัดเพื่อนแม่มายกแก็งแล้วลีลาแบบนี้

automata67

ฝนตก ไฟดับ เหมือนละครไทย

หลังอ่าน จบสั้นเลยแหะ คิดว่าต่อกันจนครอบครัวกลับมา แล้วอ้างว่าติดฝน จากนั้นก็เป็นฉากที่น้ำไหลออกมากระทบพื้น

neomdi

ได้มาเป็นติวเตอร์ที่บ้านนี้สบายไปเลยครับ ทั้งแม่ ทั้งลูก
แต่ถ้าให้ดีต้องจัดเพื่อนแม่คนแนะนำด้วยนะครับ อิอิ
::Shy:: ::Shy::

กรรม ทายผิด นึกว่าจะจัดหมดทั้ง ลูกทั้ง แม่

ขอบคุณครับ

nakashima1596

ปกตินวบนาบนี้เหมือนสกิลปักธงอะเห็นกี่คนไม่รอดสักลาย 555
ผมว่าขุนแม่รอดกลับมายากแล้วหล่ะคับ
///
โอเคอ่านจบแล้วรู้สึกได้เลย แม่คับลาก่อย
แล้วอีกนิด เพื่อนแม่นี้ตัวดีเลยนะแนะนำมาทางนี้โหน่ยยยย

Zwei Zwei

ฝนก็ตกไฟก็ดับบรรยากาศเป็นใจ ดูเหมือนคุณนายจะอดอยากมานานนะ555

edit:รู้สึกสนใจเพื่อนคุณนายมากกว่านะ เอาเพื่อนคุณนายมาแจมด้วยได้ไหม

I'am TopFi

เพื่อนส่งซิกมาว่าติวเตอร์​เจ้าชู้และนวดเก่งแบบต้องลองแล้วล่ะ

ตกลงเพื่อนพูดเล่นหรอนี่ก็คิดว่าเคยมาก่อนแล้วมาบอกต่อ

dyz

sohee1412.

เสร็จติวเตอร์แน่ๆ นวด+นาบ

เพื่อนแสบจัดๆ

waddafux

ชอบลายเส้นผู้ใหญ่แบบนี้ครับ ดู realistic กว่าลายเส้นมังงะ เด็กๆ รักกุ๊กกิ๊กๆ

KnowItte

ปูเรื่องมาแบบนี้ ฝนตก ไฟดับ ลูกไม่อยู่บ้าน น่าจะยาวแน่นอนครับ ::Beggar::

เป็นตามคำขอ หลังจากนี้ติวลูกหรือติวแม่ก่อนละค้าบบ ท่าทางจะไติวกันยาวๆ

akine

::Shy:: แนะนำกันเป็นเรื่องเป็นราวแบบนี้มีซัมติงไรกันแน่ๆแล้วมั้งเนี่ย ฝนฟ้าก็เป็นใจกันจริงๆน๊า
edit :คือ มันดูสมจริงจนรู้สึกว่าเพื่อนไม่ได้โกหกอะ555ถ้ามีภาคต่อคงดีน๊า เผื่อจะมีรูทคุณเพื่อนบ้าง ::DookDig::