ข่าว:

🎉🎉🎉 XONLY เปิดรับลงทะเบียนสมาชิกใหม่อีกครั้ง จำกัดวันละ 50 คน จนกว่าแอดมินจะขี้เกียจรับ😀

Main Menu

Wife's Secret - ep01. อรุณสวัสดิ์

เริ่มโดย xonly8board board, ตุลาคม 03, 2019, 06:44:02 หลังเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

Mancitix

Chere Mat

รองเท้าใคร คงจะยังไมไ่ด้เอากันหรอกนะ ::Shy:: ::Shy::

swgxxx26

หรือว่าโอจะหาคนสวนมาช่วยจริงๆ

surasek

คนละโรคกับผม. ผมเป็นโรคเสร็จยาก 

จรัญ บุญชู

ปัญหาอยู่ที่ตัวเรา...ดังนั้นต้องยอมภรรยาแล้วล่ะ...อีกอย่างตัวเองก็ชอบด้วยนิ

taizen

มีหนุ่มเข้าบ้านตอนไม่อยู่ซะแล้ว
แบบนี้ต้องขึ้นไปดูสินะ

babyzaa159

utsumaki

แบบนี้ก็เข้าทาง หาเรื่องใส่ตัวสุด ๆ

Komratouy13

วรภาส พงษ

genoside

เนื้อเรื่องน่าติดตามมากครับ ชอบมากแนวแอบๆดู ntr แบบนี้

การที่เราไม่เห็นเหตุการณ์ตรงๆ ทำให้เราจินตนาการไปได้มากเลยครับ

ขอบคุณมากครับ

37423

Hunter Saiya

genoside

อ้างจาก: xonly8board board เมื่อ ตุลาคม 03, 2019, 08:15:05 หลังเที่ยง
อ้างจาก: myidol เมื่อ ตุลาคม 03, 2019, 07:43:22 หลังเที่ยง
ไม่รู้ผมจำผิดหรือเปล่า ท่านแต่งเรื่องโลกใบใหม่ของเรา อะไรซักอย่าง แต่ท่านลบทิ้ง ผมอยากบอกว่าเรื่องนั้นแต่งดีมากกกกกก ผมเสียน้ำอยู่หลายรอบเลยนะ นี่ขนาดผมอ่านเรื่องเสียว การ์ตูนโป๊มาเยอะมาก ผมว่าเรื่องท่านเนี่ยมันสดใหม่มากๆ เนื้อหาแอบเย็ดอาจจะมีหลายท่านแต่ง แต่บทสนทนาการดำเนินเนื้อเรื่องท่านทำดีมากครับ อยากใหท่านพิจารณากลับมาฉายซ้ำจนจบตอน

ท่านคล้ายๆท่านข้าวฟ่าง ท่านนั้นเสียดายแต่งน้อยหรือมีกลุ่มลับผมมิอาจทราบ แต่งานคล้ายกันท่านมาก แนวปวดตับแบบสมจริง เงี่ยนสุดๆ ใครไม่เม้นผมเม้นแน่ๆครับ อย่าหายหน้าไปนานนะครับ แฟนคลับคนนี้จำนักประพันธ์ครับ

ว้าวววว จำได้ด้วย ขอบคุณมากๆครับที่สนุกไปกับงานผม พอดีรู้สึกว่าเรื่องนั้นแต่งเป็นเรื่องแรกเลยทำได้ไม่ค่อยดี เร่งไปหน่อย ยังไงฝากติดตามเรื่องนี้ด้วยนะครับ  ::WowWow::

ผมไม่ทราบมาก่อนว่าท่านมีผลงานเรื่องอื่นด้วย เพิ่งได้อ่านเรื่องนี้ ตอนนี้เป็นครั้งแรก บอกได้เลยว่าชอบมาก ขนาดยังไม่มีบทอะไรมากก็ลุ้นแล้ว ผลงานเรื่องเก่าไม่ทราบว่าจะเอามาลงว่าจะเอามาลงใหม่ได้มั้ยครับ อ่านคำชมแล้วทำให้อยากอ่านเลยครับ

หวังว่าคงมีโอกาสได้อ่านนะครับ ขอบคุณมากครับ

napakon