ข่าว:

🎉🎉🎉 XONLY เปิดรับลงทะเบียนสมาชิกใหม่อีกครั้ง จำกัดวันละ 50 คน จนกว่าแอดมินจะขี้เกียจรับ😀

Main Menu

เรียง Timeline ของแต่ละตัวละคร ดาวมหาลัย (NTR) (ฉบับคร่าวๆ)

เริ่มโดย Koog Google, ตุลาคม 04, 2019, 08:37:14 หลังเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

Koog Google

Timeline ของเอิร์น
(ภาค) รีสอร์ท - ดาวมหาลัย (NTR)(2) - ทำดีไม่ได้ดี - ฟ้าหลังฝน

Timeline ของชีต้า
ก่อนหน้า/หลัง ดาวมหาลัย (NTR).........

Timeline ของเชอรี่
ก่อนหน้า/หลัง ดาวมหาลัย (NTR)(ปัจจุบัน)ก่อนเข้าภาคผัวเผลอ...มาเจอพี่ (อนาคตอีก4 - 5 ปี ข้างหน้า)

Timeline ของเอมมี่
ก่อนหน้า/หลัง ดาวมหาลัย (NTR)......

สำหรับคนที่ยังงงๆกับTimeline ไรต์เลยจัดเรียงมาให้ดูคร่าวๆ ครบทุกตัวละครเมื่อไหร่ก็จะมาเรียงลำดับให้แบบสมบูรณ์นะครับ....
Koog Google

alex2432

wantswing555

ติดตามยาวๆครับ กลายเป็นจักรวาล ดาวมหาลัย ไปแล้ว

drof666

Ebola_kawity

สุดครับ ซีรี่นี้ ท่าจะยาวๆ ยังไงก็รอติดตามชมนะครับ

UnlockSex

ยัง งงๆ อยู่อะครับ อยากจะเริ่มอ่านแต่ไม่รู้จะเริ่งจากใครก่อน แนะนำหน่อยนะครับ