ข่าว:

🎉🎉🎉 XONLY เปิดรับลงทะเบียนสมาชิกใหม่อีกครั้ง จำกัดวันละ 50 คน จนกว่าแอดมินจะขี้เกียจรับ😀

Main Menu

[Noise] 5-Minute Order 5นาทีจะสั่งอะไรดี [แปลไทย By (S)Kater]

เริ่มโดย (S)Kater, ตุลาคม 07, 2019, 07:06:41 หลังเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

(S)Kater

01

02

03

04

05

06

07

08

ขออ่านแล้วEditไว้เถอะ นักโพสจะได้มีกำลังใจที่สำคัญจะได้ไม่โดนแบนด้วย เหอๆ
***เรื่องหน้าเด็ดนะ(มั้ง)

เนื้อหาถูกซ่อนเอาไว้ คุณต้องตอบกระทู้นี้ก่อน
อ่านกาตูนโดจินแปลไทยทั้งหมดของ (S)Kater คลิกที่รูปภาพได้เลย

Akira Watanabe

::Sweat:: ดูทรงแล้วน่าจะได้มากกว่า 5 นาทีนะ เบิร์นเครื่องมาซะขนาดนี้ ไม่น่าจะปล่อยให้ค้างคา

::GiveMe::  หมื่่นเยน ก็ถือว่าคุ้มยิ่งกว่าคุ้ม

dragoness

สามพันกว่าบาททำได้ตั้งหลายอย่าง คุ้ม!!

อ้าวนางเอกซึนซะงั้น พระเอกก็นะ ไหวตัวทันเบิร์นเพื่อต่อยอด

MooOon

ได้ 5 หมื่นเยน คือ 5 ครั้ง เอาจริง ครั้งเเรกถ้าไม่เงี่ยนมาก ก็ขอ ให้เป็นภรรยา เเต่เเรกก็จบ

ฮะฮะ หมื่นเยนฉีกได้4ครั้งครับ
จากนั้นก็ขอเเม่งให้ครบ 5 ครั้งไปเลย ยังไงก็คุ้ม 555+ เเต่เอาจริงๆน่าจะหาที่ทำเงียบๆ 2 คนนะ

มาทำกลางห้องเรียนมาแปลกจริงๆ ตอนจบเดาว่า คงไม่ต้องเสียเงินเเล้วละมั้ง ทำกันขนาดนนี้

คงคบกันเปงเเฟนเเล้วละ ^^

-----------------------------------------------------------------------

อ่อ ที่ให้ใบ ทำอะไรก็ได้ เพราะหวังให้โดนเอาเเต่เเรงสินะ 555+ ยังดีที่พระเอกไม่บื้อ

เอาจริงเรื่องนี้ลายเส้นสวย เนื้อเรื่องเพลินนะ เสียด้ายอย่างเดียว ที่ตอนจบมันสั้นเกินไป

มันควรที่จะมีเนื้อหาของทั้ง 2 อีกสักหน้าอะ ให้ดูว่าหลังจากนี้เปงไงต่อ เเต่เเค่นี้ก็อ่านเพลินๆละ ^^

ใช่ครับ เรื่องนี้ผมก็เสียดายตรงที่มันสั้นแถมรวบรัดไปหน่อย ทั้งที่เป็นเรื่องของอาจารย์ Noise
ที่ผมเคยแปลเรื่อง เมื่อผมช่วยเอลฟ์ เรื่องความน่ารักของตัวละครไม่ต้องพูดถึง ทำให้หลงรักได้ตลอด
เวลาแกวาดโลลิก็ดีนะ แต่พอแกวาดนักเรียนปกติแบบนี้น่ารักกว่าเยอะเลยผมว่า

ตายละ ขอโทษครับ มันเหมือนเปงสามัญสำนึกว่า ครั้งละ หมืนเยน พลาดละ T^T

จริงๆครับ ชอบนิสัยทั้งคู่นะ คือเหมือนใจคิดเเต่ไม่กล้าพูดออกมา ทั้งๆที่เเม่งก็หื่นกันทั้งคู่

เสียด้ายเเค่ตอนจบสั้นไปเเต่ก็รับได้ เพราะนางเอกน่ารัก + พระเอกไม่บื้อ ^^

เรื่องนี้จบดีนะท่าน ไม่สนใจหรอ ^^

[Noise] Beit Saki no Oku-san

Ppcub Jjip

เหมาๆไป จ่ายวันนี้เยฟรีตลอดชีพ

พระเอกมันมีเชิงนะเหมือนจะรู้อยุ่แล้วด้วยว่าฝ่ายหญิงมีใจตั้งแต่แรก

แมงโก้ส้นตีน

เหลืออีก 10 นาที ยสตน. ทันเหลือเฟือนะ  ::Oops::

เลียต่อ แล้วขอเป็นแฟนแทนซะงั้น มันร้าย  ::Grimace::

kurokami

ค่อยๆเพิ่มระดับด้วยนะ

ถ้าขยำทิ้งไปน่าจะไม่ได้จัด

Virat Poldee

ใบละหมื่นเย็น คุ้ม มากๆๆๆๆ น่าจะซื้อได้หลายใบนะ

Virat Poldee

อ้างจาก: Virat Poldee เมื่อ ตุลาคม 07, 2019, 08:12:12 หลังเที่ยง
ใบละหมื่นเย็น คุ้ม มากๆๆๆๆ น่าจะซื้อได้หลายใบนะ

พระเอก เทพมากเปลี่ยน สัญญาน เป็น ตลอดชีพได้ด้วย

Mining231

ถ้าแบบนี้ขอมีลูกด้วยเลย 555 จะได้ จัดจนกว่าจะมีลูก

civil2

หมื่นเยน=สามพัน ได้ของดีๆ ยี่สิบนาที คุ้มอยู่นะ
เผื่อติดใจ อาจจะได้ยาว

นั่นไง ติดใจจริงๆด้วย คุ้มค่าการลงทุนมากพ่อหนุ่ม 555

ภาพสวยครับเรื่องนี้ สัดส่วนตัวการ์ตูนก็สมจริง แปลแล้วอ่านได้ลื่นไหล ชอบมากครับ

noohun

ไม่ใช่ทุกคนจริงๆ ที่จะใช้5นาทีได้อย่างคุ้มค่า และต่อเนื่องเท่าหมอนี่
ยัยหนูนี่คิดผิดแล้ว ที่ประเมินพระเอกของเราตำ่ไป ::HoHo::

อ๋อ สรุปที่วางแผนขาบยคูปองให้ เพราะกะจะให้ขอให้เป็นแฟนนี่เอง
แต่ดันเจอดัดหลังแบบเหนือเมฆ เดเระแตกเลยทีเดียว
เจ้าหนุ่มนี่ มีคุณสมบัติเป็นผู้ใช้สแตนท์ที่ดีจริงๆ

toffies

karnkarn

ผมว่าเกิน 5 นาที นางเอกแถมให้ด้วย
พระเอกมันฉลาดวะ แกล้งให้อยากแล้ว
เสนอเงื่อนไข