ข่าว:

🎉🎉🎉 XONLY เปิดรับลงทะเบียนสมาชิกใหม่อีกครั้ง จำกัดวันละ 50 คน จนกว่าแอดมินจะขี้เกียจรับ😀

Main Menu

[Noise] 5-Minute Order 5นาทีจะสั่งอะไรดี [แปลไทย By (S)Kater]

เริ่มโดย (S)Kater, ตุลาคม 07, 2019, 07:06:41 หลังเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

B&B

5 นาที โคตรมีค่าเลยนะ บางคนได้ตั้งหลายน้ำเลยนะเอ่อ

น่าจะเพื่อนสมัยเด็กกันสินะ เพราะถ้าไม่ใช่ คงไม่ได้เล่นอะไรแบบนี้แน่ๆ อืมๆ อยากได้เพื่อนแบบนี้สักคนจางงง

::JubuJubu:: ::JubuJubu:: ::JubuJubu::

คิดอะไรไม่ออกแหะ แต่รู้แค่ว่า เล่นตัวกันจังฟ่ะ!!! ทำไมไม่พูดกันตรงๆ เลยฟ่ะ อ้อมซะเหลือเกิน

แต่น่ารักดีน่ะ คู่นี้ แบบพระเอกดูฉลาดๆ ส่วนนางเอกดูซื่อๆ

ขอบคุณ​ครับ​

ปล.ช่วงจับคำผิด อิอิ
หน้า5 กรอบล่างซ้ายตก "ว"​ ไปตัวคร้าบบบบ คำนั้นอ่านเข้าใจไม่แก้ 55
หน้า13 ถ้าใช้ "นายหญิง"​จะเหมาะกว่าครับ เพราะอีกฝ่ายเป็นผู้หญิง ส่วนนายท่านมันเป็นคำเรียกผู้ชาย​ อันนี้แก้ให้เพราะตอนนั้นคิดคำไม่ออก ตอนแรกจะใส่เจ้านาย องค์หญิง หัวหน้า ก็ไม่เข้า

แบบว่าแปลค่าเวลา แปลเร็วมากเรื่องนี้ เดี๋ยวแก้ให้นะ ::Pull::

tuizeed32

ข้อซื้อ 10 ใบเลยครับแบบนี้ ใบล่ะ5 นาที

อ่าวมันเป็นแผ่น นางเอกหรือนี้

gigga

เป็นคนเอามาขายเขาแท้ๆ5555 โดนรุกหนักเลย แถมโดนสั่งเป็นภรรยาเลยด้วย เกียมท้องเลยๆ555

อ้าวพลิกล็อคครับๆ555 ไม่รู้แผนใครเจ๋งกว่ากัน นางเอกก็กะฮุบพระเอกอยู่แล้ง พระเอกนี่ก็ตะล่อมจนนางเอกติดใจละจัดยาวๆ555

mummebufa

เด็ดขนาดนี้หมื่นเยนนนนน โปรนี้เอามาขายพี่เถอะขอร้องเลยย

พระเอกแผนโคตรแยบยล ได้เมียเด็ดขนานี้หมื่นเยนเองสุดๆไปเลย

goorboyI

รวมแล้ว 20 นาที ประมาณ 3000 บาท แพงเหมือนกันนะเนี่ย

พระเอกร้ายยย ต่อไปไม่ต้องเสียตังละครับ

ARMY THEGUARDIAN

เป็นผมยังไงก็ซื้อยอมไปติดหนี้ไปกู้เงินยืมเงินต่อด้วยอะบอกเลย555555

พระเอกอัจฉริยะจัดตั๋วระยะยาว จัดเมื่อไหร่ก็ได้เฉียบบ

aminoclan

เอามาให้ผู้ชายมันก็มีไม่กี่เรื่องไม่ใช่เรอะ ไหงถึงไม่ได้คิดเรื่องนี้ไว้กัน  ::Hmmm::

นี่ไงชอบเขาอยู่แล้วแท้ๆ ทำมาเป็นกังวล ปั๊ดโถ่  ::Angry::

tazasss01

10000 เยน ก็คุ้มน่ะ ดูแล้วคง ต่อให้บัตรสั่งหมดก็คงทำต่อได้น่ะ

ในที่สุดก็ได้สัญญาถาวรจนได้

B6105280

พระเอกทำไปเรื่อยๆ จนเงี่ยน

Edit น่าจะเกิน 5นาทีนะ

anuwat p

พระเอกจัดเลยไม่พูดมากครบ5นาทีน้ำไม่แตก เดี๋ยวนางเอกขอต่อเวลาเองเชื่อสิ

อ้าวสรุปเป็นว่าตั้งใจจะโดนเอาอยู่แล้วนี่หว่า ทีนี้เลยโดนยาวๆเป็นแฟนแล้วนี่

oyoyo

เธอเสนอมาเราก็ต้องสนอง
เธอไม่คิดบ้างรึไงว่าเงื่อนไขที่เธอตั้งขึ้นมานี่มันผูกมัดตัวเองชัดๆ
หรือว่าวางแผนจะอ่อยอยู่แล้ว
---------------
แผนอ่อยจริงๆด้วย
สัญญาถาวร เลยไม่ต้องจับเวลาแล้ว

exhausis123

รอบหน้าใช้ปากกะด้านล่าง
รอบถัดไปเล้าโลมภายนอกไม่ใส่
ที่เหลือให้นางเอกแถมให้
จะเป็นแบบนี้มะนะ

จ่าย 10000 ได้ 4 รอบ แถมแฟนอีก 1 คน
ไม่ได้แถมแหะ กลายเป็นสัญญาระยะยาวเบย

kansake

ดูทรงเเล้ว 5 นาที ไม่นาจะพอนะครับ มีตั้ง 4 ใบ นางเอกเเฉะ แล้วด้วย

saksit11

Fireworks Art

ขออ่านหน่อยนะครับ ท่าทางหนุกเจงๆ

Edited:

::JubuJubu:: ::JubuJubu::
      หนุกจริงครับ คู่นี้น่ารักดีโดยเฉพาะผู้หญิง  ขอบคุณครับ