ข่าว:

🎉🎉🎉 XONLY เปิดรับลงทะเบียนสมาชิกใหม่อีกครั้ง จำกัดวันละ 50 คน จนกว่าแอดมินจะขี้เกียจรับ😀

Main Menu

[Noise] 5-Minute Order 5นาทีจะสั่งอะไรดี [แปลไทย By (S)Kater]

เริ่มโดย (S)Kater, ตุลาคม 07, 2019, 07:06:41 หลังเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

Hidden Nick

goppy123

ดูแล้วน่าจะได้มากกว่า 5 นาทีนะเนี่ย  ::Bloody::

หมื่่นเยน ได้แฟนก็ถือว่าคุ้มละ

dzine

ถ้าเทียบ 10,000 เยน / 5 นาที
ถ้าทั่วไปอาจไม่คุ้ม แต่เจ้านี่มันต้องชอบนางด้วยแน่
ยังไงก็คุ้ม เพราะปฏิเสธไม่ได้อีก  ::Ajark::

bankmc1107

pandanous

ใบ 4 ก็โดนดุ้นเสียบสิครับ
Edit โอ้ยหมดใบสี่ นางเอกมีแถมใบ 5
ฟินๆเลย
ปล นางเอกน่ารักจัง

relocatesite

ghostpirateza

5 นาทีไม่หน้าพอนะ 50นาที เลยผมแถม

ต่างคนต่างมีใจ อะไรๆๆ มันก็สนุก

pune

auankung

สุดท้าย กินยาวฟรีๆ น่าจะมีแบบนี้มีคนมาอ่อยแบบนี้บ้างนะครับ ว่าไหม555 ขอบคุณสำหรับการแบ่งปันครับ

ปล.รบกวนลบเม้นผม ด้านบนทีครับ พอดีผมลืมกด edited หลังอ่านเสร็จแล้วมาเม้น อันใหม่
ขออนุญาตedit เม้นล่าสุดอันนี้แทนนะครับ ขอบคุณครับ

Kit.m555

สเตปละ 5 นาที ต่อเนื่องยาวๆ ::Evil::
คำสั่งท้ายภรรยานี่ทำครบทุกฟังก์ชั่นสินะ
EDIT : มีการขายตั๋วกลับมาอีกพระเอก 555

arcusv

ถ้ามีบัตรนี้ขายจะซื้อคนแรก แต่ดูท่า คงได้มากกว่า5นาที

sertneverdie

เขร้ววว FC Noise   เนื้อเรื่องไม่รู้ อ่านจบก่อนเดี๋ยวมาแก้ครับ

อ๋อออ สาวเจ้าชอบพระเอกอยู่แล้ว อ่อยเนียนๆ  พระเอกก็จัดเลย

ผมชอบลายเส้นของ Noise มากครับ FC เลย ตามทุกเรื่อง