ข่าว:

🎉🎉🎉 XONLY เปิดรับลงทะเบียนสมาชิกใหม่อีกครั้ง จำกัดวันละ 50 คน จนกว่าแอดมินจะขี้เกียจรับ😀

Main Menu

[Noise] 5-Minute Order 5นาทีจะสั่งอะไรดี [แปลไทย By (S)Kater]

เริ่มโดย (S)Kater, ตุลาคม 07, 2019, 07:06:41 หลังเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

genoside

อยากได้เงิน แต่ไม่คิดให้ดีก่อนว่าสามารถทำอะไรได้บ้าง ก็ต้องเจอแบบนี้

เหตุการณ์ไม่คาดฝัน ตกลงว่านางเอกคิดไว้แล้วเหรอเนี่ย

Dark-Gaim

น่าจะขอเป็นภรรยาแต่แรกเลยนะ ถ้ามาทรงนี้ 5555555

โถ ใจเราก็อยากเป็น ซึนตัวแม่เลยนะเรา

mooplam111

คุ้มเกิน หมื่นเยน ซื้อสัก 20ใบเลยแบบนี้

พระเอกเปลี่ยนสัญญากินกันยาวๆเลยทีนี้

zuto

ทำไมไม่ขอเป็นเมียตั้งแต่ใบแรกน้ออ ใบสองอาจไม่ต้องใช้ก็ได้นะ

Osaka OneMore

ดูทรงน่าจะเกิน 5 นาที ติดใจแน่นอน

edit : นัั้นไง ยันเดระแตกจริงๆ คดีพลิกไปเลยจังหวะนี้

tomkaizerxxx

ปกติงานของจารย์ Noise นี่ผมชินแต่งานโลลิแฮะ ไม่ค่อยเจอแนวๆนักเรียนโตๆเลยเหมือนเจอแทบจะนับครั้งได้เลย(ฮา)
ความรู้สึกตอนอ่านนี่ น่าจะไปหาทำกันหรือใช้ตั๋วกันที่อื่นนะครับ ในห้องเรียนผมว่ายังไงๆอยู่นะเนี่ย ฮ่าๆ

nexyr18

woranut kimsheang

::YehYeh::ร้ายกาจจริงๆ พระเแกคนนี้ หวังเมียในอนาคตเลยใช่มั้ย

toinway

เป็น 5 นาทีที่คุ้มค่าสุดๆ หวังผลระยะยาว ::Dribbling::

Himajin

zebrazaa

5 นาที 4ครั้ง   น่าจะสุขสมหวัง เสร็จกิจนะ
#เจอของพระเอกเข้าไปยาวเลย

sarawut13

Wheel of Fortune

บัตรแบบนี้คุ้มมาก

นางเอกนี่สาวซึนจริง ๆ เลยน้าาาาา

010377

พระเอกฉลาดแฮะ เอาซะคุ้มเลย ปฏิเสธไม่ได้ด้วย เสนอเขาเอง

กลายเป็นผู้หญิงฉลาดกว่า

Pruttinan Maikham

10000เยน เล่นซะคุ้มเลย

โอ้โหสารภาพรักแบบนี้ พระเอกแม่งคงบื้อจริงๆอ่ะแหล่ะ