ข่าว:

🎉🎉🎉 XONLY เปิดรับลงทะเบียนสมาชิกใหม่อีกครั้ง จำกัดวันละ 50 คน จนกว่าแอดมินจะขี้เกียจรับ😀

Main Menu

Wife's Secret Questionair

เริ่มโดย xonly8board board, ตุลาคม 08, 2019, 07:37:06 ก่อนเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

คิดว่าถ้าโอจะโดน โอจะโดนใครก่อนครับ

ช่างเอ็ม - ช่างประชาประจำหมู่บ้าน
45 (30.2%)
ลุงย้อย - หมอนวดประจำตัวสามี
28 (18.8%)
พี่ปั๊ป - เพื่อนสมัยทำงานของโอ
52 (34.9%)
ยังจับไม่ได้ ไล่ไม่ทัน
24 (16.1%)

จำนวนสมาชิกโหวดทั้งหมด: 149

ปิดโหวตแล้ว: ตุลาคม 11, 2019, 07:37:06 ก่อนเที่ยง

xonly8board board

ขอเบรคโฆษณาตรงนี้สักหน่อยนะครับ
เรื่องแปลกๆ ทั้ง 3 ตอนที่ผ่านมา ระหว่างโอ ภรรยาคนสวยที่มากด้วยราคะ กับฟลุ๊ค สามีผู้ที่ชื่นชอบรสนิยมแปลกๆ ถ้าใครยังไม่เคยอ่าน ตามไปทางนี้เลยครับ

Wife's Secret - ep01. อรุณสวัสดิ์ https://xonly8.com/index.php?topic=222577.0
Wife's Secret - ep02. Office Syndrome https://xonly8.com/index.php?topic=222639.0
Wife's Secret - ep03. แมวไม่อยู่1
https://xonly8.com/index.php?topic=222741.0

สำหรับเพื่อนๆแล้ว เพื่อนๆคิดว่าโอคนสวย จะโดนใครคนแรกครับ

ปล. เป็นไปได้อยากได้เหตุผลที่เลือกชายคนนั้นด้วยนะครับ
::Shy::

Monit Chon

ส่วนตัวคิดว่าโอกาสโดนเป็นตามนี้ค่ะ
- ช่าง 25% เพราะเป็นแค่ช่างน่าจะไม่หล่อ หรือทำให้มีอารมณ์ได้
- หมอนวด 80% เพราะนวดแล้วได้อารมณ์ ยิ่งถ้า B2B ทำผู้หญิงอารมกระเจิงมาเยอะแล้วค่ะ
- พี่ชายคนสนิท 100% พากลับบ้านแบบเมาๆ อยู่กันสองต่อสองแฟนไม่อยู่ ...  ปสก ส่วนตัวถ้าปล่อยเข้าบ้านได้ ก็รออาบน้ำพร้อมกันได้เลยค่ะ

Mix_Xer

ผมโหวตให้พี่ปั๊บครับเพราะน่าจะมีโอกาสสุดละ
ช่างเอ็มก็ไม่มีเค้าลางเลยว่าจะไปได้กันตอนไหน
ลุงย้อย ตอนนวดอาจจะโดนเล้าโลมบ้างแต่คงไม่มีเวลามากพอที่โอจะโดนเผด็จศึก
พี่ปั๊บนี่แหละมีโอกาสสุดละ ผัวไม่อยู่ด้วยทางสะดวกสุดๆ

Dark_hell

dodoza2

ไม่ลุงก็พี่ชายครับ ส่วนตัว คิดว่าพี่ชายก่อนเพราะเมากันทั้งคู่ครับ

err

ช่างเอ็มก่อนเพื่อนเลย  ไม่ต้องมีเหตุผลหรอก...คุณโอ..เงี่ยน...ช่างเอ็มมาซ่อมประปาแล้วกางเกงเปียก..  คุณโอ..เห็นกระบองช่างมันตุง..เลยอดไม่ไหว...อ่อยช่างไป..ก็เลยเสร็จช่างสมใจกันทั้งสองฝ่าย  ประมาณนี้ครับ

panax

น่าจะโดนแค่พี่คนสนิทนะครับ  คนอื่นนี่น่าจะโดนหมดแล้วแต่ไม่โดนเสียบ

naam23

พี่ที่สนิทนี่ยาวแน่ๆเช้ามามีต่อด้วย อยากให้คุณสามีกลับมาเห็นตอนมีอะไรกัน แล้วถ่ายคลิปไว้ แต่ยังทำเป็นไม่รู้เรื่องอยู่ จะต้องจับให้ได้ว่าทำอะไรกับใครไปมัง

Koog Google

ช่างเอ็มคนแรกครับ เพราะว่ามีฉากที่ฟลุ๊คเห็นน้ำติดผมสีขาวขุ่น 
Koog Google

silverwolf

ที่ผ่านมา 3 ตอนเป็นเหตุที่แค่เฉียดๆ ผมได้ได้แบบ อยู่ด้วยกันแต่โดนจัดต่อหน้าแบบเนียนๆ โดนที่สามีไม่รู้  เช่น ตัวโผล่ออกหน้าต่าง แต่ช่วงล่างกำลังจัดหนักโดยมาสามีกำลังทำกิจกรรมอยู่ข้างนอก ที่สามารถมองเห็น หนูโอได้ครับ

อ้างจาก: silverwolf เมื่อ ตุลาคม 08, 2019, 10:52:23 ก่อนเที่ยง
ที่ผ่านมา 3 ตอนเป็นเหตุที่แค่เฉียดๆ ผมได้ได้แบบ อยู่ด้วยกันแต่โดนจัดต่อหน้าแบบเนียนๆ โดนที่สามีไม่รู้  เช่น ตัวโผล่ออกหน้าต่าง แต่ช่วงล่างกำลังจัดหนักโดยมาสามีกำลังทำกิจกรรมอยู่ข้างนอก ที่สามารถมองเห็น หนูโอได้ครับ

ไม่ต้องห่วงครับ มีแน่นอน อิอิ  ::HeyHey::

diaby

พี่ปั๊ป เพราะสถานการณ์ สถานที่ เวลา และตัวบุคคล ดูเป็นไปได้มากสุดครับ

Phoowadol

จากไทม์ไลน์ ของเรื่อง ผ่านมาจะเห็นได้ว่า มันแค่  เฉียดๆ อย่างมากก็คงได้แค่ภายนอก เต็มที่ก็ โมค ให้ เบิร์น ให้ นะหละมั้ง  ส่วนตัว ผมคิวว่างั้นนะ
   ส่วน พี่ปั๊บ นี่ สังเกตจากตอนล่าสุด  คิดว่าไม่น่ารอดครับ โอกาสมันเอื้อ ซะขนาดนั้น จะว่าทางสะดวก มันก็ใช่เลยหละ  เพราะฉัน โหวต ให้ คนนี้แหละ  ที่ได้ เสียบจริง  ว่าแต่ จะสด หรือ ถุง ก็สุดจะแล้วแต่ ไรท์  นำพาละกันครับ   ::DookDig::  แต่ใจจริง ช่วงแรกๆ ควรใช้ถุง มากกว่านะ
ถ้าจะให้สด  ค่อยว่ากัน หลังจากนี้อีกที  แบบ สถานการณ์จำยอม อะไร ประมาณนี้ อะครับ ::DayDream::   ::Grimace::

อ้างจาก: phoowadol เมื่อ ตุลาคม 08, 2019, 12:14:58 หลังเที่ยง
จากไทม์ไลน์ ของเรื่อง ผ่านมาจะเห็นได้ว่า มันแค่  เฉียดๆ อย่างมากก็คงได้แค่ภายนอก เต็มที่ก็ โมค ให้ เบิร์น ให้ นะหละมั้ง  ส่วนตัว ผมคิวว่างั้นนะ
   ส่วน พี่ปั๊บ นี่ สังเกตจากตอนล่าสุด  คิดว่าไม่น่ารอดครับ โอกาสมันเอื้อ ซะขนาดนั้น จะว่าทางสะดวก มันก็ใช่เลยหละ  เพราะฉัน โหวต ให้ คนนี้แหละ  ที่ได้ เสียบจริง  ว่าแต่ จะสด หรือ ถุง ก็สุดจะแล้วแต่ ไรท์  นำพาละกันครับ   ::DookDig::  แต่ใจจริง ช่วงแรกๆ ควรใช้ถุง มากกว่านะ
ถ้าจะให้สด  ค่อยว่ากัน หลังจากนี้อีกที  แบบ สถานการณ์จำยอม อะไร ประมาณนี้ อะครับ ::DayDream::   ::Grimace::

ขอบคุณมากครับ ผมอ่านทุกคอมเม้นเลยนะจะบอกให้ ท่านเม้นให้ไอเดียผมอยู่เสมอเลยครับ 555 ::Thankyou::

tantawanjames

ดูจากเนื้อเรื่องแล้วพี่ปั๊บน่าจะมีโอกาสมากที่สุดแล้ว เมาและผัวไม่อยู่ ยันเช้าแน่ๆ