ข่าว:

🎉🎉🎉 XONLY เปิดรับลงทะเบียนสมาชิกใหม่อีกครั้ง จำกัดวันละ 50 คน จนกว่าแอดมินจะขี้เกียจรับ😀

Main Menu

ผัวเผลอ...มาเจอพี่ ตอนจบที่แท้จริง (แบบหักมุม)

เริ่มโดย Koog Google, ตุลาคม 08, 2019, 05:50:41 หลังเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

x-gen

ว้าววว มาแล้วแบบสุดท้ายย ขอแบบไม่เจ็บมากได้ไหมครับ

kudekdee

คงฤทธิ์ พิริยะเสนีย์

ทำไมตามร้องไห้ตอนคุยสายจะหักมุมขนาดไหนคิดไม่ออก

Themis

แบบหักมุม  หรือว่าจริงๆแล้วพระเอกเป็นหมัน? 

Pm Nuttakan

ได้กลิ่นความปวดตับลอยออกมาเลย อยากรู้ว่าจะเป็นแบบไหน ขอบคุณมากครับบ

lit260499

หักมุมแบบไหน นะ หรือตามทำผู้หญิงที่อเมริกาท้องจึงขอเลิกกับรี่ หรือรู้ว่ารี่มีชู้จึงไปมีเมียที่อเมริกา แต่ก็รู้สึกสะใจที่รี่จะต้องรับผลที่ได้ทำไว้บ้าง

Prik110927

โหยมาแล้วตอนจบอันสุดท้าย ขอบคุณมากครับ จบสักทีชุดนี้ ::Glad:: ::Glad::

kamlk

โอยยยย จะหักมุมยังไง ขอติดตามอ่านที่ซ่อนไว้ก่อนนะคร้าบบบ

Edit - อยากให้จบให้เคลียร์กว่านี้หน่อยนะครับ คืออ่านแล้วงงมาก ชะตากรรมของตาม หลังจากโดนไล่ออกแล้วเป็นยังไงต่อ ส่วนรี่เลิกกับไทเพราะอะไร และไปมีลูกอีกคนกับใคร อยากให้อธิบายให้เคลียร์ด้วยครับ

sawong sad

หรือตามจะรู้เรื่องแล้วแต่ยังไงอยากให้ไทมีนฏดนผลด้วยไม่ใช้รี่คน้ดืยว

olemantu

ตามเองไปอยู่ต่างประเทศก้น่าจะมีคู่ขาบ้างแล้วละ คงไม่ทนรอที่จะกลับมาเอาเชอรี่อีกแล้ว

Phoowadol

บอกตามตรงเลยครับ ตอนนี้ ผมจิตตกไปพร้อมกันกับ ตาม ไปแล้วครับ  และก็เชื่อว่า หลายท่าน ที่ได้อ่าน พาร์ทนี้ คงเป็นเหมือนผมแหละ   ::Crying::  ตอนนี้ มันมองหาความเสียวไม่เจอเลยสักนิ๊ดดดดด.... ::Elder::  ทำไม่ คนดีๆ มักจะโชคร้ายนะ  สงสารตามครับ.......
    แต่ผลกรรม ที่นี่ กับไท  ทำร่วมกัน มันก็  ตามสนองเขาทั้งสองไม่แพ้กัน   ::Foo::   
    สุดท้าย นี้  ต้องขอขอบคุณ ไรท์ เป็นอย่าง มาก ครับ ที่ นำผลงาน ชิ้นนี้ ปิดจ็อบ ได้อย่าง สมบูรณ์   ส่วนใครจะชอบ จบ แบบไหน  ก็ เลือก เอา เอง  สักพาร์ท  ละกัน เนอะ!?   ขอบคุณอีกครั้งครับ ::Thankyou::

Koog Google

อ้างจาก: kamlk เมื่อ ตุลาคม 08, 2019, 07:03:07 หลังเที่ยง
โอยยยย จะหักมุมยังไง ขอติดตามอ่านที่ซ่อนไว้ก่อนนะคร้าบบบ

Edit - อยากให้จบให้เคลียร์กว่านี้หน่อยนะครับ คืออ่านแล้วงงมาก ชะตากรรมของตาม หลังจากโดนไล่ออกแล้วเป็นยังไงต่อ ส่วนรี่เลิกกับไทเพราะอะไร และไปมีลูกอีกคนกับใคร อยากให้อธิบายให้เคลียร์ด้วยครับ
มีภาคต่อครับ
Koog Google