ข่าว:

🎉🎉🎉 XONLY เปิดรับลงทะเบียนสมาชิกใหม่อีกครั้ง จำกัดวันละ 50 คน จนกว่าแอดมินจะขี้เกียจรับ😀

Main Menu

Koog Google

เริ่มโดย Koog Google, ตุลาคม 10, 2019, 04:00:07 หลังเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

Noproblemman

ยอมรับในการตัดสินใจของแต่ละคน
ไม่ว่าจะด้วยเหตุผลอะไร
ขอบคุณในน้ำใจที่มีให้กันมา
ขอบคุณมากๆครับ

AC Schnitzer

หูยยย เสียดายจังเลยครับ พล็อตเรื่องดีดีแบบนี้
แต่ก็ดีใจที่ได้แต่งมาให่อ่านกันครับ
ใว้มีโอกาสงามๆแวะมาแต่ให้อ่านใหม่นะครับ เฝ้ารอชมผลงานดีดีคร้าบบบบ
ขอบคุณที่แบ่งปันความสุขครับ
👍👍👍👍👍👍

pamaaeng

ขอให้เคลียร์ปัญหาได้โดยไวครับ

Aoshisun

เคารพการตัดสินใจครับ ทุกการกระทำย่อมมีเหตุผล
ขอบคุณสำหรับผลงานดีๆ ที่ผ่านมาครับ

Asura4237

ได้แต่ยอมรับ และขอบคุณสำหรับทุกเรื่องที่ประพันธ์ขึ้นมาให้เพื่อนในบอร์ดได้อ่านนะฮะ

benzlt22

ถ้าเจอปัญหาไม่ว่าจะน้อยจะใหญ่ขอให้ผ่านไปได้ด้วยดีนะครับ ถ้างานเยอะก็ขอให้เงินทองไหลมาเทมานะครับขอบคุณมากๆครับ

swss2511

พักก่อนครับคนอ่านยังรอเสมอ

tantawanjames

ขอบคุณสำหรับผลงานที่ผ่านมาครับ น่าเสียดายมากๆสำหรับผลงานดีๆที่จะหายไป

jaojom

เป็นกำลังใจให้ครับ ขอบคุณสำหรับทุกๆผลงานครับ

sahara8032

โชคดีครับ ขอบคุณมากๆที่มาแต่งให้อ่าน 

dunze

ยอมรับในการตัดสินใจเลิกเขียนครับ แต่ถ้าพร้อมเมื่อใหร่กลับมาเขียนอีกนะครับ (ขอร้อง)

devilzoa

ขอบคุณที่แต่งเรื่องต่างๆออกมาให้ได้อ่านครับ ต่างคนต่างมีเหตุผลของตัวเอง

Yossakorn02

เสียดายเลยครับ นักเขียนหายไปอีกหนึ่ง

xonly-1565

::WooWoo::ขอบคุณสำหรับหลายๆเนื่องที่แต่งมาครับ ขอบคุณครับ