ข่าว:

🎉🎉🎉 XONLY เปิดรับลงทะเบียนสมาชิกใหม่อีกครั้ง จำกัดวันละ 50 คน จนกว่าแอดมินจะขี้เกียจรับ😀

Main Menu

Koog Google

เริ่มโดย Koog Google, ตุลาคม 10, 2019, 04:00:07 หลังเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

Koog Google

ขอบคุณสำหรับทุกคนที่ติดตามนะครับ ไรต์มีเรื่องจะบอกว่าไรต์จะเลิกเขียนเรื่องเสียวแล้วนะครับ ขอบคุณทุกท่านที่ชมผลงานของไรต์นะครับ  ::Thankyou::

ปล.มันมีเหตุผลจริงๆครับ
Koog Google

wantswing555

อ้าว อดอ่านทำดีไม่ได้ดี แต่ก็ขอบคุณมากครับ สำหรับหลายๆเรื่องที่แต่งมาให้อ่าน ขอบคุณมากๆครับ

poppyza

ไว้อาลัยกับการจากไปครับ

Mix_Xer

อ้าวววว อย่าทำแบบนี้สิครับไรต์ มีหลายเรื่องของไรต์ที่ยังค้างคาอยู่นะไรต์

blackjack

::Foo::  โห เสียดายแย่เลยครับกำลังสนุกเลย แต่ทุกคนย่อมมีเหตุผลของตัวเอง เป็นกำลังใจให้ครับและขอบคุณสำหรับทุกๆ สิ่งที่ทำเพื่อพวกเราเสมอมา ขอบคุณครับ

I2ta3ta3

อ้าวจักรวาลของรี่จยตั้งแต่ยังไม่เริ่ม ยังไงก้อเคารพการตัดสินใจนะครับและขอขอบคุณไรท์มากๆนะครับที่มอบความสุขให้ ขอให้ไรท์มีความสุข สุขภาพแข็งแรงนะคับ
ปล.แอบหวังว่าไรท์จะกลับมาเขียนต่อในซักวันนะครับ

silverwolf

ขอบคุณนะครับสำหรับการเขียนเรื่องสนุกที่ผ่านมา คุณเป็นคนนึงที่ทำนิยายออกมาแล้วสนุกมาก แต่ก็หวังว่าในวันนึงในอนาคตข้างหน้าจะกลับมาทำผลงานให้กับ FC ทุกคนได้ติดตามกันต่อไปนะครับ ขอให้โชคดีครับ

bittion

ขอบคุณครับ ขอบคุณสำหรับผลงานดีๆ เคารพการตัดสินใจครับ

susu555

น่าเสียดายครับ ทุกคนมีเหตุผล เข้าใจดีครับ ถ้ามีโอกาสก็กลับมาเขียนใหม่นะครับ

Phoowadol

ความรู้สึกแรก ที่อ่าน กระทู้นี้ จบ  คือ..... เสียดายครับ  เพราะ เรื่องที่ท่านเขียน มอมีความสุขให้กับ สมาชิก บอร์ด ได้เสพกันนั้น  ทุกไปเรื่อง มัน เป็น นิยาย คุณภาพทั้งนั้น  อีกอย่าง แฟนคลับ ก็ ตามกันมากพอสมควร  ไม่ว่า จะเป็น ดาว มหาลัยก็ดี  ผัวเผลอมาเจอพี่ก็ดี โดยเฉพาะ เชอรี่ ที่เพิ่งเปิด sides story มาได้ ไม่นาน  เชื่อว่า เหล่ารีด คง ค้างคา กันเป็นแถว  กับตอนจบ  ทิ้งท้ายว่า  ตา...ตาม
   อะไรจะเกิดขึ้นหลังจากนี้  คงเป็นปริศนาอีกยาวนาน  จนกว่า  ไรท์ จะมีความพร้อม  มาสานต่อให้สุดทาง..... ::Me?:: 
...และผมก็หวังไว้ว่า อีกไม่นาน  ท่านคง จะเคลียร์ปัญหาที่ประสบอยู่ ณ.ตอนนี้ ได้   ทุกอย่างมีเหตุมีผล  ในตัว อยู่แล้ว  เคารพการตัดสินใจ ของท่านครับ 
   ปล.  เป็นกำลังใจให้ครับท่าน
สำหรับ ทุกสิ่งทุกอย่าง ที่ท่าน ให้ไว้กับ บอร์ดมา   ขอบคุณมากไปครับ

เป็น

TTHAI

เสียดายเลยครับ เขียนสนุกมาก ขอบคุณกับผลงานที่ผ่านมาครับ

huangdi

เสียดายครับ ถึงจะไม่ได้มีโอกาสติดตามงานต่อไปอีก แต่ก็อยากบอกว่าถ้ามีโอกาส หรือท่านจะออกผลงานใหม่ๆ ก็ยังมีคนติดตามผลงานคุณภาพของท่านอีก ขอบคุณกับผลงานที่ผ่านมาครับ

tk1

ขอบคุณสำหรับที่ผ่านมานะคับ ทุกเรื่องสนุกมากเลยคับ

อิทธิพล ทบชา

ขอบคุณสำหรับเรื่องที่เเต่งให้อ่านครับ สนุกและน่าติตตามถึงเเม้จะจบไปแล้วปริศนาปมยังไม่คลี่คลายเเต่เข้าใจได้ครับผมกับสิ่งที่ต้องตัดสินใจ

xnuonx

เสียดาย ตามทุกตอน