ข่าว:

🎉🎉🎉 XONLY เปิดรับลงทะเบียนสมาชิกใหม่อีกครั้ง จำกัดวันละ 50 คน จนกว่าแอดมินจะขี้เกียจรับ😀

Main Menu

[ACTIVA (SMAC)] Roshutsu Otome เปลือยเปล่าในโรงเรียน 2/2 [แปลไทย By (S)Kater]

เริ่มโดย (S)Kater, ตุลาคม 12, 2019, 01:49:21 หลังเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

bankmc1107

ถ้าเจอแบบนี้คงดีแต่คงไม่มีใครบ้ามาเปลือยกายในโรงเรียนเรอะ

tatsuya110

หันมาไครก็ว่าเห็น...

แต่ดันหลบทันนน แต่นางนี่มโนได้เก่งจริงๆ

siwapol55

อ่านเรื่องนี้ แล้วลุ้นแทนนางเอกว่าจะโดนใครจับได้ไหม
แต่หวังให้นางเอกรอดไปตลอด ไม่โดนใครเจอ
ขอบคุณมากครับ
รอดไปได้ แต่สุดท้ายคนในครอบครัวก็รู้ความจริงแล้ว

ppp1234

คราวนี้น่าจะโดนล่ะนะ

ต้องให้น้องๆอบรมสักหน่อย

pattanai023

แมงโก้ส้นตีน

โชคดีขั้นสุดเลยนะ รอดมาถึงตอนนี้ เดาว่าต่อมาก็คงโชคดีอีกนั่นแหละ
หรือว่าคนวาดสงสารเธอ ไม่ยอมให้โดนเอา หรือว่าจะเข้าตลกกับคนดูให้ลุ้นว่าเธอจะโดนเอา แต่ก็ไม่โดน  ::DookDig::

เอ๋า คนในบ้านเจอแทนซะงั้น  ::Orz::

xnaja

กลับไปอ่านตอนแรกมาละ ลุ้นต่อกันเลย

ฉี่ราดทั้ง 2ตอนเลยสงสัยจะชอบฉี่

ตายตอนจบซะงั้น โดนน้องๆจับได้แทน

oyoyo

ผมเคยจำได้ว่าตอนแรก นางถูกจับได้แถมถูกจัดหนักด้วยนะ แต่อันนั้นเป็นคนนอก
แต่ตอนนี้เป็นอาจารย์ในโรงเรียน นางงไม่ยอมโดนจับได้หรอกมั้ง เดี๋ยวโดนไล่ออก
-------------------
เล่นซะตื่นเต้น ดันปาหมอน กลายเป็นฝันซะงั้น
นางคงเลิกไม่ได้แล้วล่ะ มันเหมือนเสพย์ติดความตื่นเต้น+มาโซคิส
แต่ผมคิดว่าเธอคงไม่อยากมีแฟนแน่ๆ เพราะให้ความเร้าใจได้ไม่เท่ากับที่เธอทำแบบนี้
ป.ล. น้องๆของเธอก็โรคใช่ย่อยนะ 555

xonly8

ถ้าจะขนาดนี้วิ่งไปในห้องเรียนเลยดีกว่า 555

Edit โอ้ยย หักมุมแล้วหักมุมอีก แต่ก็แอบรู้ตอนที่นักเรียนชายมารุมละว่าไม่จริง 5555

folk234

ชอบโชว์ แต่ก็กลัวนะ

อยากให้มีอีกต่อเลย กะลังตอ่เนื่อง

phantom313

ตอนที่ 2 มาแล้วววว

ขอบคุณมากครับ สำหรับผลงานดีๆ ::WowWow::

Mrweed