ข่าว:

🎉🎉🎉 XONLY เปิดรับลงทะเบียนสมาชิกใหม่อีกครั้ง จำกัดวันละ 50 คน จนกว่าแอดมินจะขี้เกียจรับ😀

Main Menu

[ACTIVA (SMAC)] Roshutsu Otome เปลือยเปล่าในโรงเรียน 2/2 [แปลไทย By (S)Kater]

เริ่มโดย (S)Kater, ตุลาคม 12, 2019, 01:49:21 หลังเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

(S)Kater

แปลตอนแรกไปเมื่อ 1กรกฎาคม2018 ดองแค่ปีกว่าเอง เอาให้จบซะ

Roshutsu Otome เปลือยเปล่าในโรงเรียน 1

01

02

03

04

05

06

07

08

09

10

11

12

13

14

15

16

17

18

19

20

ขออ่านแล้วกลับมาEditคุยกันช่วงหลังเหมือนเดิม

เนื้อหาถูกซ่อนเอาไว้ คุณต้องตอบกระทู้นี้ก่อน
อ่านกาตูนโดจินแปลไทยทั้งหมดของ (S)Kater คลิกที่รูปภาพได้เลย

B&B

ถ้าถามว่าลืมเรื่ิองนี้รึเปล่า ตอยเลยว่าไม่!!! แล้วเนื้อเรื่องละตอบเลยว่า ลืมแล้วจร้าาาาา

ถ้าตามแนวนี้จริงๆ อาจารย์​น่าจะไม่เห็น แล้วนางก็รอดตัวไป แต่รู้สึกว่าเคยมีแนวนี้ออกมาเหมือนกันนะ แต่รายนั้นไม่รอด แต่ขอให้รอดเถอะน่าาา

::HoHo:: ::HoHo:: ::HoHo::

เกือบโป๊ะแตกแล้วคุณเธอออ แหม่เข้าพุ่ง​ไม้​รอดตัวไป นึกว่าจะโดนที่ไหนได้ รอดซะงั้น

เรื่องเก่าหาย กำลังมาดูเลยว่าเรื่องท่านเมนตอบผมว่าเป็นเรื่องอะไร เพราะผมนึกไม่ออก

ขอบคุณ​ครับ

ปล.จบไปอีกเรื่องแล้วนะเออ ยังเหลืออีกเยอะเลยนะครับ
ปล.2 นางมโนไปเองจริงๆ ด้วย พอดีลองกลับไปอ่านเมนตอนก่อนของตัวเอง และดันเป็นจริง แต่!!!!

ผมพึ่งรู้ว่าตัวเองเมื่อก่อนบ้าแค่ไหน  ::Shy:: ::Shy:: ::Shy::

linsaki1

ลุ้นมากว่าจะรอดจากเนื้อมืออาจารย์หรือป่าว น่าจะมีตอนต่อ รอติดตามครับ

yopern

อาจารย์หันมาเร็วๆของดีอยู่ข้างหลัง เอ๊ะ ไม่เห็นมีอะไรเลย

edit ฝันไป มีหักมุมแบบนี้ด้วยล่ะ สุดยอดจริงๆครับ

MooOon

เอาจริงๆ ถ้าผมเห็นนางเอกเเบบนี้เเล้วเห็นคนเดียวจะรีบจัดหรือข่มขืนเธอเลยนะ

เเบบบังคัมเเละปล้ำเเม่งเลย เพราะยังไงนางน่าจะชอบโดนอะไรเเบบนั้นอยู่เเล้ว

เเต่ถ้าเจอกับคนอื่นพร้อมกันต้องรีบทำตัวเองคนดี ห้ามปรามเเละพาไปใส่เสื้อผ้า

เเล้วอย่าทำอะไรเเบบนี้อีกนะ 555+ ตอนจบของตอนนี้อยากให้นางเอก

โดนสักทีเหมือนกัน

----------------------------------------------------------------

จริงๆก็เสียด้ายที่ไม่ได้โดนรุมโทรมที่ ร.ร. นะ เเต่ตอนจบ สุดท้ายก็ดันไปทำให้

พวกน้องๆกลายเป็นโรคจิตกันเเทน จริงๆก็น่าจะมีสาวๆที่ชอบทำอะไรเเบบนี้ละมั้ง

เเบบชอบให้คนแปลกน้ามาเห็นตอนโป๊ เเต่ไม่รู้เวลาโดนคนแปลกหน้าเอาจะมีอารมไหม

อาจจะติดใจขึ้นไปอีกก็ได้ -*-

wasdyuki2540

ไปอ่านตอนแรกมาละ ขอต่อตอนที่2 เลยนะ

ชื่อผู้ใช้งาน:wasdyuki2540กระทู้:29 (0.023 ต่อวัน)อีเมล์:[email protected]:51อายุ:ยังไม่มีข้อความ

พวกนี้เวลาไม่มีกฎEditมักจะโผล่มาให้ตรวจประวัติเก่า พวกมักง่ายย่อมโผล่หาง

hippopov2

โคตรตื่นเต้นอ่ะบอกเลยแบบนี้ ถ้าหันมาแล้วนางเอกหายไปนี่หนัวผีชัดๆ กระชั้นชิดขนาดนี้ 555

555โคตรพีค มันยังจะรอดไปได้อีกนะเนี่ย แต่สุดท้ายสงสัยโดนน้องๆจับได้แบบนี้คงหมดโอกาสโชว์แล้วล่ะ

Songwut Phusawang

ddcc

ตอนนี้ลุ้นกว่าตอนแรกอีกแหะ มันใกล้มากๆ แถมมีคนรู้ตัวแล้ว ว่าแต่จารย์แกยังรูมิไม่เลิกอีก555 สรุปว่ารูมิสินะ
555555 อุตส่าห์รอดฉากนั้นมาได้ ดันโดนน้องๆที่ปกป้องเห็นเอาง่ายๆเนี่ยนะ 5555555 จุดจบสายโชว์

azeroa

แนว outdoor ชอบมากเลยครับ ::Beggar::

ชื่อผู้ใช้งาน:ชุมแสง ด้กระทู้:131 (0.251 ต่อวัน)อีเมล์:[email protected]:0เพศ:ชายอายุ:ยังไม่มีข้อความ

โถ ตอนนี้อุตส่าห์ไม่ต้องEditก็ได้ แต่พวกมักง่ายต้องไปตายสักกระทู้แหละ ตายตอนแรก

bk.hd

ชอบมากแนวนี้ เอามาให้อ่านอีกนะครับ  ::Thankyou::

ชื่อผู้ใช้งาน:bk.hdกระทู้:5 (0.005 ต่อวัน)อีเมล์:[email protected]:0เพศ:ชายอายุ:ยังไม่มีข้อความ

ดันไปตายกระทู้ตอนแรกที่ต้องEdit

DARKAXL

ท่านkater ปล่อยให้รอซะนานจนเกือบลืมแล้วนะ กว่าจะได้อ่านตอนจบ
มีคนเห็นและโดนไล่ล่าไปทั่วก็ยังหื่นไม่เลิกไม่ราซะที จะโรคจิตไปไหนเนี่ยหล่อน? แต่งานนี้โป๊ะแตกแน่นอน

เอาแล้วไงโดนเห็นทั้งประชาชีงานนี้มันต้องยอนแน่เน็ด

อ้าว รอดเฉย หลบเข้าพุ่มไม้

ไม่เข็ดไม่หลาบซะทีสิน่า แถมพวกน้องๆดันรู้อีก ว่าแต่มันเชื่อมโยงกับอีกเรื่องนึงมั๊ยเนี่ย? ที่เปลือยกายกลางสายฝนแล้วบุกอพาร์ทเมนต์

น่าจะคนละคนนะครับ ชุดนักเรียนก็ไม่เหมือน แต่หนุ่มแว่นที่เจอผมนึกว่าอาจารย์เหมือนกัน ลองเทียบดู

https://xonly8.com/index.php?topic=135677.msg75192#msg75192

Shine Muscat

อยากลองกันคนที่ชอบโชว์บ้างจัง
---
ความรู้สึกที่อยากทำ + แอบไปเรื่อย ๆ นี่มันดีจัง ถ้ามีคู่ขามาทำแบบนี้น้า  ::Glad:: ::Glad::
---
ถ้ามีตอนต่อไป น้อง ๆ คงเฆี่ยนพี่จนหลังลายแน่เลย

CoolNook Thangsakul

หันมานางเอก ก็หนีไปแล้วทั้ง เหลือแต่น้ำรักตามพื้นนั้นแหละ

elviswhat

หนูถ้าจะทำขนาดนี่แล้วก็นะ ยอม ๆ โดนเจอเลยดีกว่านะอาจจะเสียวมากกว่ามาโชว์แบบนี้ก็ได้ใครจะไปรู้เรายังไม่ได้ลิ้มลองเอ็นอุ่น ๆ เลยนะคนดี

อะไรจะโชคดีขนาดนั้นมิกิ แต่รอดจากเหตุการณ์คับขันมาได้หลายครั้งแต่กลับมาโดนน้องตัวเองจับได้นี่ก็ตายน้ำตื้นจริง ๆ พวกน้อง ๆ ต้องจับสิกิมาจัดการซะให้เข็ดแบบนี้