ข่าว:

🎉🎉🎉 XONLY เปิดรับลงทะเบียนสมาชิกใหม่อีกครั้ง จำกัดวันละ 50 คน จนกว่าแอดมินจะขี้เกียจรับ😀

Main Menu

Fuujin no densetsu : ตำนานเทพวายุ [ season 2 ] ตอนที่ 19 : ชะตาของรุ้งพลอย

เริ่มโดย ΜoNoTΩИ∑ ★★★, ตุลาคม 12, 2019, 05:23:57 หลังเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

usman1963

พลอยนี่ก็แอบร้อนแรงนะเนี่ย อยากรู้ตอนที่ทุกคนรู้ว่าเคยมีไรกับริวจัง ริวคงฟ้าเหลืองแน่นอน

thing

sarawut chanart

Game2005

gfthebc

เก็บ​นาย​เอ็ม​กับ​พวก​อย่า​ได้​สร้าง​ปัญหา​ให้​น้อง​พลอย​เลย​นะ​ครับ​ เห็น​น้องพลอย​ยัง​มี​วิบาก​กรรม​อยู่​ อย่า​ให้​เกิด​เรื่อง​ร้าย​ๆ​ หรือ​ว่า​ปวด​ตับ​เลย​นะ​ครับ​  หลังจาก​ที่​ได้​อ่าน​ตอนที่​ซ่อน​แล้ว​ หลวงพ่อ​ที่​เจอ​ที่​วัด​นี้​คือ​องค์​จริงๆ​หรือ​ว่า​วิญญาณ​ครับ​เนี้ย​ แต่​ว่า​ยาย​หมอน​กับ​แม่​ชี​ดำนี้​คือ​วิญญาณ​ใช่ไหม​ครับ​ สงสัย​นาย​ริว​กับ​น้อง​พลอย​ถ้า​มี​ความ​สัมพันธ์​ลึกซึ้ง​ไป​เรื่อย​ๆ​น่า​จะ​ทำให้​พลัง​เพิ่ม​ขึ้น​ทั้ง​คู่​เลย​ครับ​ เหมือน​กับ​การ​แลก​เปลี่ยน​หยินหยาง​แล้ว​ส่ง​พลัง​กลับ​ไป​หา​เจ้า​ตัว​นะครับ​

Kim Chung Aga

n_neng

ได้กลับไปเยือนถิ่นเก่า น่าจะทำให้พลอย ชดเชยอดีตที่ผ่านมาได้ครับ

sniperteam

::Thankyou::นึกถึงคาไมทาจิในหอกล่าอสูรกายแล้ว กับตัวละครในนี้แล้วช่างต่างกันมาก

น่ากลัวแหะพลอยวิญาณมาขอส่วนบุญเพียบ

prsclub

กรรมยังไม่ไหมดจริงๆสินะรุ้งพลอย แล้วไอ้เอ็มกับไอ้บาสจะมาไม้ไหนละวะ  คงไม่ถึงกับเลือดตกยางออกนะ 

หวังว่าเจ้าริวกะจะไปช่วยทันนะรุ้งพลอย

อะอ้าวนี่ทั้งป้าหมอนและป้าดำตายไปหมดแล้วหรือนี่   

shotti

NSK

hanvises

เคราะห์กรรมรุ้งพลอยทำไมมากมายจัง น่าสงสารนางเอกอะ

nakarinrodchura

อยากรู้แล้วสิว่าจะเกิดเคราะห์แบบไหนกับรุ้งพลอย