ข่าว:

🎉🎉🎉 XONLY เปิดรับลงทะเบียนสมาชิกใหม่อีกครั้ง จำกัดวันละ 50 คน จนกว่าแอดมินจะขี้เกียจรับ😀

Main Menu

Fuujin no densetsu : ตำนานเทพวายุ [ season 2 ] ตอนที่ 19 : ชะตาของรุ้งพลอย

เริ่มโดย ΜoNoTΩИ∑ ★★★, ตุลาคม 12, 2019, 05:23:57 หลังเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

19662509

กรรมอะไรทำไมเยอะจังสงสารนู๋พลอย
เจอริวแล้วนึกว่าจะหมดเคราะกรรม
จะได้อึบกับริวแบบมีความสุขสักที..

jaster ja

หมดเคราะสักทีนะพลอยอะไรๆคงจะดีขึ้นหวังว่าจะไม่มีพายุกำลังมานะครขอบคุณมากคับ

Sawat Songprasop

แอบหวั่นๆที่เคราะห์กรรมของรุ้งพลอยยังไม่หมด คงต้องเกี่ยวกับไอ้เอ็มกับไอ้บาสแน่ๆ หวังว่าพระเอกของเรา คงช่วยปกป้องคุ้มครองรุ้งพลอยได้นะ

Panya Sripaks

เวรดรรมอะไรจะมากมายขนาดนี้เฮอแต่ไม่เป็นไรเดี๋ยวหมดกรรมก็จะเจอดีๆเองนะไม่ต้องห่วงเดี๋ยวจัดหนักให้เลย ขอบคุณครับ

yourbuddy

Jonah MTS

Sri Trang

แหมว่าแล้วเชียวทำไมตอน20ข้ามไป เพราะไม่ได้อ่านตอน19นี่เอง

kul1

chao_aeng

po3821

รอบนี้ริวสงสัยจะแย่ รุ้งพลอยพัฒนาการไวมากๆ ถ้าไปเจอกับเมียคนอื่นๆอีกจะไหวมั๊ยเนี่ย แต่ก็ต้องจัดการให้ดีๆนะเพราะดูแล้วรุ้งพลอยขึ้หึงน่าดู นี่ขนาดยังไม่รู้เรื่องผู้หญิงคนอื่นๆของริวอีกตั้งเยอะนะ เอาใจช่วยครับ

BooM_Za