ข่าว:

🎉🎉🎉 XONLY เปิดรับลงทะเบียนสมาชิกใหม่อีกครั้ง จำกัดวันละ 50 คน จนกว่าแอดมินจะขี้เกียจรับ😀

Main Menu

Fuujin no densetsu : ตำนานเทพวายุ [ season 2 ] ตอนที่ 19 : ชะตาของรุ้งพลอย

เริ่มโดย ΜoNoTΩИ∑ ★★★, ตุลาคม 12, 2019, 05:23:57 หลังเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

toy5599

cd13579

ป้าๆตาเกลี้ยงแล้วซะงั้น แต่พลังที่ตื่นขึ้นนี้น่าจะเป็นปัญหาไม่น้อยแถมกรรมเก่าก็ยังจองคิวไว้อีก 
ใครหื้อใครซ่า ข้าแบนเรียบ

ryg123456

นายเอ็มกับนายบาสรอจังหวะอยู่นะคงต้องเสร็จริวกะแน่นอนเลย

thanarat3459

เวยน์นี่เป็นนักฆ่ามาก่อนหรือป้าว...เดาๆ
สนุกมากครับ.. 

Man_On_The_Moon

ให้เดาเวย์ประวัติชีวิตต้องคล้ายๆ จุน สิงห์สงคราม แน่ๆเลยผมว่า

missnihgs

เป็นกำลังใจให้พลอยนะคับเมื่อไรจะพ้นเคราะห์กรรมนะคิดถึงพี่มิไรอย่กให้มีตอนกะพี่สาวจัง

peddo

ชะตากรรม​ของรุ้งพลอย​นี่ดูมีแวว​จะถูก​ย่ำยีตลอดเลยนะครับ น่าจะให้พระเอก​เราช่วยกระหน่ำและถ่ายทอดพลังให้หน่อย จะได้จัดการพวกหนุ่มๆที่หวังเคลมให้กระเจิง​ไป
รีพลาย2 เย้ย มีถ่ายทอด​พลังทางนั้นด้วย เอาอีกๆ จะได้เก่งๆ
ยังมีแอบหักมุมได้อีกนะครับ ฝีมือเข้าขั้นแล้วครับ
ขอบคุณ​ครับ​

mighty

แอบซึ้ง..พูดถึงแม่น้ำตาคลอทีเดียวส่วนอารมณ์กุ๊กกิ๊กก็น่ารักแถมมีบทหยอกในห้องน้ำให้ขยอกกันเบาๆ..
-ขอชมว่าการซ่อนข้อความทำได้ดีมากไม่เสียอารมณ์ในการอ่านเหมือนได้พักดูโฆษณาแล้วมาดูตอนต่อไปด้วยอารมณ์ที่ต่อเนื่องการที่พลอยรุ้งได้รับพลังมาจากริวและริวก็ได้พลังมาจากพลอยรุ้งนั้นทำให้การควบคุมพลังของพลอยรุ้งยังไม่รู้ตัวว่าตัวเองนั้นมีพลังวิเศษการเห็นดวงวิญญาณโดยที่ไม่รู้ว่ามีพลังสามารถสื่อกับเหล่าวิญญาณโดยที่ยังไม่รู้ว่าเป็นวิญญาณแต่เมื่อมีพลังแบบนี้ย่อมแสดงว่าคงมีวิญญาณมาพัวพันอีกมากมายทั้งมาดีและมาร้ายริวกะคงต้องดูแลอย่างดี...

แฟ๊ต บอย

ขอให้"รุ้งพลอย"ผ่านผ้นเคราะห์กรรมโดยเร็วด้วยเทอญ....สาธุ

mewzira

testman

รุ้งพลอยกลับมาแล้ว หายไปนานเลย

สงสารนายริวดีไหม ตอนนี้ใคร ๆ ก็รักรุ้งพลอย นายริวเลยเป็นหมาหงอยไป

ตอนนี้นายเอ็มบอกซวยละ น่าจะเป็นเพราะเวยน์แน่ ๆ แปลว่านายคนนี้ต้องไม่ธรรมดาอีกคนละ ต้องมี side story แล้ว

kriangbaac

หรือเคราะห์กรรมจะมาจาก ไอ้บาส ไอ้เอ็ม เป็นแน่

พานิชย์ กะรัมย์

ขอขอบพระคณมากๆๆเลยขอรับ
คงไม่เคระห์กรรมใหนที่จะใหญ่กว่าที่เจอมาแล้วนะขอรับน้องพลอย ชีวิตต้องสู้ขอรับ

ssaa3112

ในที่สุดก็กลับมา แล้วนายเอ็มกลัวใครหล่ะ เคราะห์กรรมของรุ้งพลอยจะมาในรูปแบบไหนนะ

Nong5670

สมกับที่รอมานาน อนาคตรุ้งพลอยจะมีอุปสรรคอะไรอีกนะ อยากรู้จัง